Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
các bạn ơi cho mình hỏi mình mua soft của bạn chủ thớt thì add id của mình đúng ko có del đc đi ko
với cả id mình mới lập pri 4 soft có load đc ảnh ko chứ mình vào web đợi cả giờ ko có cái ảnh nào
chỉ khi gõ đêm mới có ảnh để gõ nhưng mình toàn học sáng thui thức đêm hơi mệt
newbie xin đc các bạn chỉ giáo :D

các bạn ơi cho mình hỏi mình mua soft của bạn chủ thớt thì add id của mình đúng ko có del đc đi ko
với cả id mình mới lập pri 4 soft có load đc ảnh ko chứ mình vào web đợi cả giờ ko có cái ảnh nào
Soft chỉ để bạn gõ cho tiện chứ không cải thiện được tốc độ load đâu. Muốn Del ID thì bạn vào file user mở lên bằng notepad rồi xóa User đi là được!

captcha nó load tùy thuộc vào tình hình của bot. nhiều người auto thì nhiều captcha. ko phụ thuộc vào soft bạn ơi.

hixhix các bạn ơi cho mình hỏi sao mình gõ đêm cày pri mà gõ y hệt như có bạn bảo cách cày pri thời khủng hoảng đó
mình gõ như vậy thế mà nó vẫn lên pri 6 7 là sao nhỉ
pix bị sao ý nhỉ gõ có sai đâu mà hay là mình gõ chậm nhỉ mình gõ tầm 5-7s 1 captcha thế mà vẫn ko có id nào pri 0 1 cả
cả ngày chả bít làm gì lun chỉ đêm thì gõ mệt lắm mà mình toàn học sáng thôi
bạn nào bít ai bán id pri 0 uy tín giá rẻ thì giới thiệu cho mình với chứ thế này cả ngày ko có việc gì làm hxhx
nản quá nó bị sao ý

hixhix các bạn ơi cho mình hỏi sao mình gõ đêm cày pri mà gõ y hệt như có bạn bảo cách cày pri thời khủng hoảng đó
mình gõ như vậy thế mà nó vẫn lên pri 6 7 là sao nhỉ
pix bị sao ý nhỉ gõ có sai đâu mà hay là mình gõ chậm nhỉ mình gõ tầm 5-7s 1 captcha thế mà vẫn ko có id nào pri 0 1 cả
cả ngày chả bít làm gì lun chỉ đêm thì gõ mệt lắm mà mình toàn học sáng thôi
bạn nào bít ai bán id pri 0 uy tín giá rẻ thì giới thiệu cho mình với chứ thế này cả ngày ko có việc gì làm hxhx
nản quá nó bị sao ý

Theo kn của mình bạn thử xem nhé , bạn gõ tốc độ đều nhất có thể , ý mình là nhanh vừa phải , cần nhanh để pri xuống thấp , cần giữ tốc độ tương đối để tránh bị pri tăng lên . Nếu bạn muốn test 2 acc thì dễ hơn vì mỗi acc chỉ cần 300 code là 600 code cả thảy , 3 acc thì 900 . Với tốc độ đánh của từng người thì có thể tính ra mình đoán bạn sẽ mất khoảng 1h15 để test 3 acc . Vấn đề là trong lúc test đó bạn ko dc ngưng lại , nếu ngưng khả năng pri tăng cao hơn , nếu sợ chỉ cần test 2 acc , cố đánh cho tổng số lên ~550 thôi cũng dc .

Trong lúc test lưu ý hình nào chắc ăn thì đánh , nếu ko chắc thì bỏ qua , chú ý lúc bấm bỏ qua cần bỏ ra 1 khoảng time sao cho như bạn vừa hoàn thành cái code đó . VD bạn mất 5s 1 code thì cứ canh 3~4s rồi hay esc hoặc gõ dontsee . Ban đầu bạn có thể lợi dụng dontsee nhưng đừng quá nhiều cho 1 acc . VD 10 code thì 2 lần dontsee là tối đa .
Cố gắng giữ tỉnh táo mà đánh liên tục cho sao hoàn thành 600 code với 2 acc và 900 code với 3 acc . Tránh login ,logout hoặc tạm dừng quá nhiều , ko tốt cho acc mới test . acc mới test thì làm như trên tỉ lệ về pri 0 cực cao . Mình đã làm thì 40/50 đã về 0 hoặc cùng lắm là 2 , 10acc còn lại là do tớ vừa chat vừa test nên ;)) .

Sau khi test thành công thì cần tiếp tục giữ phong độ đánh mỗi acc ít nhất ~250 code rồi có thể pause rồi có thể tiếp tục . Giữ như vậy cho đến khi 5000~ code là đánh tốt về sau . Pri có thể là 0 1 2 3 . Thường thì acc trên 5000code ít lên pri cũng 1 phần do 1 số người kiên nhẫn đánh liên tục nên pri ít tăng thôi .

Lưu ý về rõ ít sai code thì có nhiều trường hợp 300 sai 2 vẫn pri 7 là vì lý do đó . Gõ nếu thấy chậm thì test 2 acc và giữ gia tốc ~0 , tránh tăng tốc hoặc giảm tốc đột ngột . Đó là kn của mình khi test acc . Bạn nào có kn kahc1 có thể chia sẻ thêm

đến giờ nguyên tắc lên xuống pri của pix vẫn còn là 1 ẩn số khó giải :(
1,2,3 còn load ngon nha anh em, nhưng ko biết sao mấy bữa nay mạng VNPT chập chờn we', chắc lại fix cáp nữa gùi.

đây cũng là kinh nghiệm quý báu, mình cũng làm theo cách này nhưng mình cần bổ sung thêm, đánh đều tay là được. Pix không tính bình quân thời gian cho từng code, vì có code dài và ngắn khác nhau. Điều quan trọng khi test ID pri về 0 rồi thì phải đánh liền một mạch cho tới khi mỗi ID test đều đạt 1000 code. Những ID này về sau rất khó rớt pri (vừa đánh vừa chơi cũng được) máy chủ Pix sẽ mặc định ưu tiên pri tốt cho ID đó (1000 code/ID/1 lần online) vì vậy các bạn chỉ tập trung test 2 ID/soft thôi để thời gian đạt ngưỡng 1000 ngắn lại đỡ đau lưng. Tỉ lệ thành công test và giữ ID pri 0 của mình là 98%. Bạn nào cần thì add yahoo: verterl của mình để được hướng dẫn đánh những code khó và giao dịch ID pri 0. thanhk nhiều !

Soft bi lỗi không đăng nhập được , bạn XD kiểm tra dùm nhé! Hiện hình *** mèo xong bấm login đơi 15' không vào được

Soft bi lỗi không đăng nhập được , bạn XD kiểm tra dùm nhé! Hiện hình *** mèo xong bấm login đơi 15' không vào được

Trang chủ đang bị lỗi mà, có ai vào được đâu :D

vào soft hok có đc, vào web thì bình thường
mở soft lên login hiện lên cái bảng CAPTCHAPRO HAS STOPPED WORKING..........:binhsua18:

Hôm nay đang gõ thì máy chủ bị gì ây????K load nữa rùi out ra luôn,sau 1 lúc login vào lại thì thấy tài khoản bị âm 2.71$.Chẳng bit vì sao thế nữa?????lúc ban đầu tài khoản gần 3$ rùi định gõ thêm tí nữa nó pay mà bị vậy thui nản quán,bó tay luôn,giờ gõ tí nữa thì thấy tiền bị âm giảm xuống.Hix trang này chơi kỳ thật đo
Ai bị như mình thì xin help giúp!
Thanks

Hôm nay đang gõ thì máy chủ bị gì ây????K load nữa rùi out ra luôn,sau 1 lúc login vào lại thì thấy tài khoản bị âm 2.71$.Chẳng bit vì sao thế nữa?????lúc ban đầu tài khoản gần 3$ rùi định gõ thêm tí nữa nó pay mà bị vậy thui nản quán,bó tay luôn,giờ gõ tí nữa thì thấy tiền bị âm giảm xuống.Hix trang này chơi kỳ thật đo
Ai bị như mình thì xin help giúp!
Thanks
Chắc cậu bị ban ID gùi.

Thời gian gõ captcha tốt nhất
4h>7h sáng 9 = 0 , 5h > 7h chiều 9 = 0 , 10h tối > 4 sáng 9 = 0
p.s : níck của mìng toàn pri 9 sai toét nhòe nhím mắt gõ quá thời gian thì cũng chỉ pri 9 lên không căng thẳng gõ sướng , còn chuyện ban níck , thì không sợ , vì nó khôg dám ban níck mìng , vì thằng admin sợ mìng lắm ~

Thời gian gõ captcha tốt nhất
4h>7h sáng 9 = 0 , 5h > 7h chiều 9 = 0 , 10h tối > 4 sáng 9 = 0
p.s : níck của mìng toàn pri 9 sai toét nhòe nhím mắt gõ quá thời gian thì cũng chỉ pri 9 lên không căng thẳng gõ sướng , còn chuyện ban níck , thì không sợ , vì nó khôg dám ban níck mìng , vì thằng admin sợ mìng lắm ~

vãi cả luyện vs bác này :|
đợt này test đc 1 rổ pri 9, bác có nhu cầu e bán 0.5$ 1id lolz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo