Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Thói quen mắt đã hình thành rùi...để như cũ đi.....để ngõ khác thói quen phản xạ khó mà thay đổi..next img là được rùi,,,nếu ko thì làm 4 cái next image bao quanh cái chương trình chính lại....ai muốn nhìn đông tây nam bắc gì cũng được.........

bác XD ơi, có cái này ý kiến lâu rồi. tình hình là cái bảng mèo đó, lỡ mà pause trc khi nó xuất hiện thì sau khi mình chọn xong là out soft luôn. ko chỉnh đc à. lỡ mà đang đánh ko để ý thì tiệu, vừa bị : <

Tôi chẳng nhìn được chỗ nào cả, phân tâm ghê, chắc tại già quá rùi :))

---------- Post added at 09:26 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

Èo, đang cạp sáng giờ được nghỉ tay xíu thằng em nhờ cắm USB chép dùm bài nhạc, giờ bật soft lên lại thế này là sao ??? ,Virus à pác XD ???

Nhập lại Key thì báo thế này :

bác mirinda rút usb ra rùi bật lên bt thui à.
Rút ra từ đời 8 hoánh nào rùi mà soft vẫn la om sòm ko vào được :D

---------- Post added at 09:39 AM ---------- Previous post was at 09:35 AM ----------

Sau 1 hồi hì hục quét virus và reboot lại máy thì đã okie, 1 kinh nghiệm cho anh em tham kháo nhé :p

Có lẽ tối nay sẽ up bản thử nghiệm hiện 2 code song song, giờ đang nghĩ xem nên đánh dấu khung được chọn thế nào @@

tối này 2 mắt phải sẽ hoạt động hết công sức đây....:binhsua162:

Có lẽ tối nay sẽ up bản thử nghiệm hiện 2 code song song, giờ đang nghĩ xem nên đánh dấu khung được chọn thế nào @@

hiện khung như cũ thôi bác nhưng nó sẽ tự động dính vào khủng cũ đã hiện nhưng nằm ở dòng thứ 2 và chắc chắn là code đó là code thứ 3 ta nhìn thấy sẽ chuẩn bị đánh chứ ko phải hiện trước 2 cái mà quoánh lẫn lộn =)) hic mà e xem phim bộ nữa :( hiện thêm khung 2 sao mà coi film đây chài @@ bác XD nên thêm chức năng phóng to thu nhỏ ở cái khung code hiện trước và có thể chỉnh co giãn để ae tiện sắp xếp :( chứ choáng thế này sao mở film coi :(( bình thường 1 khung e chỉnh cố gắng hết cỡ để sắp xép site film là thấy bị lấn 1 tí rồi :( 2 khung mà ko có tùy chỉnh như e nêu ra chắc coi film còn 1 nửa nhân vật :( e gõ mà ko cho coi film là đảm bảo 2h thôi e lên cơn :(( gõ cạp thì e chỉ có thể giải trí = film thôi chứ giải trí = nghe nhạc hay vớ vân gì đó e thấy mình giống như bị tự kỉ ấy :(

gặp nhằm phim khung hình lớn e cố hết sức vẫn bị lấn , nó ra thế này đây

hên gặp khung phim hình nó lại ra nhỏ thì đỡ hỏa đc 1 chút thì nó thế này đây

bởi thế e mới mong có cái chức năng phóng to thu nhỏ và co kéo giãn đc cái khung phụ vì e có thể co nhỏ nó lại và thu hình bé lại tí cho khung 2 cũng đỡ phải lăn tăn khoảng trống :binhsua157:

Last edited by a moderator:
Hình ảnh soft mới thử nghiệm:

Mai up nốt 2 bản kia @@ mãi mới log được 2 cái id vào để chụp ảnh

Last edited by a moderator:
Mình vừa gõ 1 tiếng, ko thấy vấn đề gì. Về việc nếu enter xong code vẫn còn, thì phải pause lại rồi play tiếp.

5Tin said:
mới down và xài thử 30' , enter code xong gõ thêm 1 lần mới mất code đó @@ bác ơi e out liên luôn lỗi rồi bác , cái hiện code kế tiếp nhảy loạn xạ @@ ko đâu vào đâu @@
=> Chắc có lẽ bạn hiểu sai về cái chức năng mới thay đổi này của XD rồi ^^! vì mình tưởng tượng theo những gì bạn ghi thì có lẽ là tỉ lệ bạn hiểu sai là cao nhất ^^
Để mình giải thích cho cái chức năng này rồi bạn xem đúng ko nhé ^^:
trước khi update : cái "Âm bản code kế tiếp" hoạt động theo kiểu vd 3 acc làm việc thì cái bảng code chính nó sẽ hiện code của ID 1, bản phụ load code kế tiếp sẽ là code của id thứ 2 (vừa đọc vừa tưởng tượng trong đầu nhé để dễ hình dung hơn :D:D). Sau đó khi gõ xong code của ID thứ 1 trong bảng chính rồi thì cái code ở bản phụ của ID thứ 2 nó sẽ nhảy vào bảng chính thay thế code đã gõ xong ở ID 1, còn code ở bạn phụ lúc này sẽ là code của ID thứ 3 và lần lượt là như vậy....

sau khi update :
Chức năng load code kế tiếp được thay đổi như sau, trước khi update thì khi mở "Âm bản load code kế tiếp" chúng ta có thể hiểu đây là bảng phụ. Nhưng trong update này thì nó chính thức coi là bảng chính thứ 2 . Ý là khi bạn có 3 acc làm việc thì bảng chính nó sẽ hiện code của ID thứ 1, còn bảng "Âm Bản" nó sẽ hiện code của id thứ 2. Khi bạn gõ xong code của ID thứ 1 ở bảng chính rồi thì ngay lúc này đây nó sẽ không đẩy cái code ở ID thứ 2 đang ở "Âm bản" vào trong "bảng chính" nữa mà nó vẫn giữ nguyên ở "Âm Bản" còn "Bảng chính" lúc này sẽ load code của ID thứ 3.

nói chung là : bây h sử dụng chức năng load code kế tiếp thì giống như bạn mở thêm 1 chương trình vậy đó ^^. từ "bản chính" và "Âm bản" -> "2 bản chính" Như vậy sẽ làm cho các bạn đỡ mỏi mắt hơn trước khi update (tình trạng load xong code 1 ở bản chính thì code ở "Âm bản" nhảy sang "bản chính" ) ^^.

Good luck to you !!
Happy new year :D:D

p/s : thấy mình nói hay thì thanks cho ít thanks xài chơi nhé mọi người :p:p

mắt lại chuẩn bị lác lần 2.:D. nhưng nếu quen rồi thì speed tăng lên là cái chắc.

ủng hộ bản update.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week