Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Mình down bản mới pix thì vẫn bị lỗi pause, để trên 30' mà ấn lại thì toàn bộ sẽ loading

Tam giác quỉ xuẩt hiện nhiều quá bác XD ơi... từ khuya hôm qua đến giờ... hình như có code mới thì phải... bác qua xem giúp anh em với... :binhsua29:

Bác XD ơi... mình vừa nói chuyện với letuan bên team18... bác ấy có nói là có cách làm cho hết tam giác đó, và bác ấy nói để hôm nào nói chuyện với bác XD vì hồi trước bác XD có chia sẻ giúp bác ấy viết soft ko bị tam giác... vậy bác xem lại giúp anh em xem thế nào nhé... thanks bác... :binhsua25:

hix đến mà khổ >< mong bác XD giúp ae với ><
Tam giác quỷ liên tục ko gõ nổi 10p nữa ><

cái tam giác chắc là do code kẽm gai mà ra thôi. hi vọng bác XD fix sớm.

oánh trên web cũng bị mà
bị gì ??? Thỉnh thoảng mới có 1 kái code hỏng
p/s : Bác XD ơi,bác fixx lun lỗi log in đc ko,sao log trên soft cứ báo Error try again later
Nhưng đem lên web log thử thì vẫn vào đc
Sáng nay log đc 4 acc thì 2 acc cứ loading ko vào

cái này chắc là do lổi sever pix thôi. Mình gỏ dc 3k code rồi, gỏ 2add 1add pri5 5k code, và 1add pri4 hơn 100k code, kết quả add pri 5 xuống pri 3 còn add kia vẫn giữ nguyên. Tuy mình thông báo hơi trể nhưng mình nghỉ có ích cho các bạn nếu pix vẫn bị vậy thì các bạn yên tâm mà gỏ nhé,,,,,

đã có người fix được tam giác soft Máy Trạm....bác Đức sớm fixx nhé........:binhsua29:

thử woánh trên web code lỗi cũng ra ngang ngửa tam giác đỏ à :|

thử woánh trên web code lỗi cũng ra ngang ngửa tam giác đỏ à :|

vậy sao soft Máy trạm lại ko bị :|
Nhóm 18 còn ăn cắp về làm thành soft18 ròi đi khoe lug tug soft mới ko gặp tam giác :|

đã có người fix được tam giác soft Máy Trạm....bác Đức sớm fixx nhé........:binhsua29:
Khi gặp captcha bị lỗi thì soft sẽ hiện tam giác đỏ, đây ko phải lỗi do soft vì bạn gõ trên web cũng vẫn bị lỗi.
==> Lỗi tam giác đỏ là do mạng hoặc server của pix dẫn đến quá trình request image bị lỗi không nhận được captcha để hiển thị.
Nếu không thik hình tam giác đỏ thì thay hình "Err.jpg" trong thư mục "Captchapro
es" bằng hình khác, ví dụ:

---------------------------
Nếu soft máy trạm không bị tam giác đỏ thì lý do là người viết soft bỏ chế độ hiện hình lỗi (hoặc tự động submit error) nên người gõ không nhìn thấy :))

Last edited by a moderator:
Còn tam giác ko nhỉ, ai update tình hình cái coi :binhsua27:
p/s: ủa, hình như lộn tab -> lộn topic =))

Last edited by a moderator:
Còn tam giác ko nhỉ, ai update tình hình cái coi :binhsua27:
p/s: ủa, hình như lộn tab -> lộn topic =))

vẫn còn tam giác nhé, nhưng mình thấy hạn chế hơn nhiều roài, ko như chiều hôm qua, hix. sever pix&pro nhé.:binhsua39:

bác XD ơi bác ở nơi nào help me với một trời hoa đỏ tam giác:binhsua38:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week