Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
XD ơi... mình vừa cap vừa ping trang pixandprofit thì thấy là những lần bị cap bị can't connect thì ping web vẫn tốt, không có dấu hiệu gì là bị trễ cả... vậy là sao nhỉ... XD giải thích giúp mình với... thanks XD :binhsua163:

Bác XD có biết bị thế này là sao không vậy bác :binhsua141:

Bác XD có biết bị thế này là sao không vậy bác :binhsua141:

Hix, mình nhớ đã quote và reply rồi cơ mà nhỉ @@
Cant connect báo khi soft send request lên server, và không nhận được response từ server hoặc gặp lỗi như lỗi 500 internal error @@, việc này với ping khác nhau, nhiều lúc ping rất đều vẫn có thể bị cant connect.

soft XD bửa nay cũng bị lổi hình động a? :( !
gặp cái hình động cái nó nhảy ra lổi chéo đỏ rồi hiện bảng out soft !
trước giờ mới gặp 1 lần :(

Hix, mình nhớ đã quote và reply rồi cơ mà nhỉ @@
Cant connect báo khi soft send request lên server, và không nhận được response từ server hoặc gặp lỗi như lỗi 500 internal error @@, việc này với ping khác nhau, nhiều lúc ping rất đều vẫn có thể bị cant connect.
Đã có lần em ý kiến bác vấn đề này rồi :)
Với 1 topic mấy trăm trang thế này, việc tìm câu trả lời cho mấy câu hỏi thế này khó lắm.
Bác cứ thấy mấy câu hỏi gì được hỏi mà bác đã trả lời rồi thì bỏ ra 1 ít thời gian rảnh để đưa nó lên post #1 cho mọi người dễ theo dõi, và bác cũng đỡ mất công trả lời nhiều. Ai (những tên cực nhát ko chịu đọc post #1) mà có hỏi lại thì cũng ko cần trả lời làm gì. Chẳng hạn như tên này nè:
ai có link dow soft xuân đức mới cho mình xin:binhsua163:

Last edited by a moderator:
:binhsua144: pác XD sell có 0.5$/tháng à mà lại hổ trợ hết mình --- có crack được mình nghĩ cũng đừng nên crack :binhsua137:

Hôm nay làm thử bản 2 khung của bác... nói chung lúc đầu không quen bị lộn mấy lần... nhưng càng làm càng good... thanks bác :binhsua141: :binhsua141: :binhsua141:

---------- Post added at 03:02 PM ---------- Previous post was at 02:59 PM ----------

:binhsua137:đâu cần key

Bạn àh... bạn có update được thường xuyên cho soft ngày một được tốt hơn như XD làm không mà làm như vậy... mình nghĩ bạn cũng tự biết mình phải làm gì, đừng mang ra khoe tùm lum như vậy... :binhsua163:

@phuoctai83
hack lai còn mang vào đây để khoe nữa ah bạn? Để mọi người khen bạn pro ah?mà có 0.5$/1thangs nhiều gì đâu......

0.5$/tháng mà còn crack , crack xong ********* có soft xài rồi lên gõ web , ngu vãi

Nói chung crack hay dc hay ko là tùy các pro, muốn share đâu thì share chứ post trong box này ta cho lên "cẩu đầu trảm " ngay tắp lự ! :binhsua140:

đúng rồi. Crack làm cái j. Bác XD bác bực lên bác chẳng làm soft bán cho nữa thì lần sau pix cập nhật kiểu khác thì ở đấy mà crack vs chẳng crit. Ngồi đấy mà gõ trên web nhá mấy pro IT crack :binhsua129:

Hôm nay làm thử bản 2 khung của bác... nói chung lúc đầu không quen bị lộn mấy lần... nhưng càng làm càng good... thanks bác :binhsua141: :binhsua141: :binhsua141:

---------- Post added at 03:02 PM ---------- Previous post was at 02:59 PM ----------

Bạn àh... bạn có update được thường xuyên cho soft ngày một được tốt hơn như XD làm không mà làm như vậy... mình nghĩ bạn cũng tự biết mình phải làm gì, đừng mang ra khoe tùm lum như vậy... :binhsua163:
:binhsua163:đâu biết cái àny dùng để làm gì đâu người ta kêu crack dùm update vĩnh viễn mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week