Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
SAx, chuỵen pri priec là do bạn gõ với bên pix nó tính chứ liên quan gì soft :|
Ko thể phát biểu tôi làm soft này pri như này, soft kia pri như kia hay là tôi ko dùng soft thì pri nó lại thành ra thế này.

Vấn đề 1: Sau 15 phút pix cập nhật một lần cả pri và balance
Vấn đề 2: Theo mình nghĩ có thể ID thứ 2 kia gõ sai nhiều nên bị tăng pri, sau 15 phút, pix cập nhật pri, ID thứ 2 pri cao nên ngừng load. Mà, khi ID ngừng load thì soft sẽ ko thể cập nhật được số pri hiện thời, vẫn để pri 0 khiên bạn hiểu nhầm. Nếu bạn gõ web sẽ thấy, sau 15 phút, số balance và pri vẫn chưa cập nhật, mà phải đợi ID đó load 1 code thì nó mới cập nhật

Hi vọng đã giải thích được hết những thắc mắc của bạn

Vấn đề 1: Sau 15 phút pix cập nhật một lần cả pri và balance
Vấn đề 2: Theo mình nghĩ có thể ID thứ 2 kia gõ sai nhiều nên bị tăng pri, sau 15 phút, pix cập nhật pri, ID thứ 2 pri cao nên ngừng load. Mà, khi ID ngừng load thì soft sẽ ko thể cập nhật được số pri hiện thời, vẫn để pri 0 khiên bạn hiểu nhầm. Nếu bạn gõ web sẽ thấy, sau 15 phút, số balance và pri vẫn chưa cập nhật, mà phải đợi ID đó load 1 code thì nó mới cập nhật

Hi vọng đã giải thích được hết những thắc mắc của bạn
Ballance thì 15p còn Pri thì 1 tiếng chứ bác :D. Lập trình viên mà hiểu sai cơ chế dữ liệu thế này... :D dễ đưa ra thuật toán sai lắm :))

tùy thôi , mấy cái id mới gõ cập nhạt pri nhanh lắm =))
gõ lâu hơn thì 1h , có cái 2h , có cái ko cập nhật:binhsua79:

Kinh nghiệm của mình là cứ tầm 300 code đầu tiên pri sẽ dc cập nhật ngay trên soft luôn :D . Từ 1k code trở đi thì sẽ lâu dần , 1 acc 10k code của mình đánh mỏi tay đã đời đi ngủ thì 5h sau nó thay đổi pri lại :D . Trừ khi đánh sai quá nhiều khiến nó tăng pri đột ngột chứ thường thì sau tầm 4h có lẽ là pri sẽ ổn định lại và lúc đó pri là chính xác nhất :D

Tình hình la bản mới có chức năng invet picture gì đó làm mới 5' tự động out mất dép luôn.Có ai bị như mình ko.

tùy thôi , mấy cái id mới gõ cập nhạt pri nhanh lắm =))
gõ lâu hơn thì 1h , có cái 2h , có cái ko cập nhật:binhsua79:

Kinh nghiệm của mình là cứ tầm 300 code đầu tiên pri sẽ dc cập nhật ngay trên soft luôn :D . Từ 1k code trở đi thì sẽ lâu dần , 1 acc 10k code của mình đánh mỏi tay đã đời đi ngủ thì 5h sau nó thay đổi pri lại :D . Trừ khi đánh sai quá nhiều khiến nó tăng pri đột ngột chứ thường thì sau tầm 4h có lẽ là pri sẽ ổn định lại và lúc đó pri là chính xác nhất :D
Theo ngu kiến của mình thì mỗi tiếng là nó cập nhật 1 lần. Tức là vào đúng các giờ chẵn. 1h , 2h.... 24h.
Còn chuyện bạn có dc thay đổi pri ko là còn tùy thuộc vào bạn gõ chính xác đến mức nào , đã đủ độ chính xác để nó giảm pri chưa và pix nó tính toán có ổn định ko.
Đoạn 300 code dc cập nhận hay 15p dc cập nhật rồi thì có nghĩa là bạn vào gõ lúc giờ Kém 15 phut, gõ xong thì đúng giờ nó cập nhật.

Biểu hiện của việc dc cập nhât pri như sau.
Đang test pri 4, nếu chính xác cao thì đến đoạn khoảng gần đúng giờ chẵn thì đột nhiên thấy load vô cùng nhanh. Như vậy có nghĩa là pri đã dc giảm, gõ thêm 10 phut thì số pri đã dc cập nhật lên cho bạn thấy.
Hoặc trường hợp bị tăng pri. Đang gõ nhanh vùn vụt, tự nhiên thấy nó chả load nữa. Bạn nhìn lên đồng hồ thấy đúng giờ chẵn, vậy là bạn đau lòng khôn xiết,1 lát nữa khoảng 5 , 10 phút vào thì thấy pri nó nhảy lên 4 5 6 7 8 9 gì đấy :)
Thấy rõ ràng nhất là ở acc Group leader , vì acc này cập nhật nhanh nhất. Ballance đến từng cú refresh của bạn và pri từng giờ. Cứ đúng giờ, vào Refresh tab Group thì sẽ thấy acc nào vừa dc tăng hay giảm pri :)
Mấy ngày trước server pix nó bị điên loạn, tự nhảy pri lung tung mặc dù chả động vào acc(có nhiều bạn phản ánh và mình cũng bị), gõ chiều hôm nay, sáng hôm sau dậy thấy 1 acc nó nhảy pri lên, ròi 1 tiếng sau có 1 acc khác hạ pri xuống :)) mặc dủ chả động vào .chắc do tràn dữ liệu quá nó xử lý ko kịp
Cho nên tối hôm qua server nó có động tác gì đấy, rồi kể từ đó đến bây giờ thấy load ổn định, ít bị hình lỗi , pri đều đặn và khá chính xác.

Last edited by a moderator:
Từ hôm qua, mình down bản mới của bạn XD về và reset lại key thì toàn bị lỗi Tam Giác Đỏ không thể gõ được một hình nào( trước ngày hôm qua thì gõ rất tốt không bị lỗi này). Bạn XD vui lòng chỉ mình cách khắc phục với

Từ hôm qua, mình down bản mới của bạn XD về và reset lại key thì toàn bị lỗi Tam Giác Đỏ không thể gõ được một hình nào( trước ngày hôm qua thì gõ rất tốt không bị lỗi này). Bạn XD vui lòng chỉ mình cách khắc phục với

Bạn làm lại soft cũ đi, bản mới mình cũng bị như vậy nhưng làm bản cũ thì được.

Hiện tại thấy soft ASIA mới - đã có thêm rất nhiều chức năng - Mong bác XuanDuc Pro - sớm cho anh em hưởng thụ và tận hưởng thành quả cao siêu của bác ^^!

muốn mua cái key mà pm mãi ko thấy pác ấy đâu.hic

hà hà..nó lật ngược lun
cả tấm ảnh . Còn trong ảnh có một từ ngược một từ k ngược nó lật lại cũng bị ngược.....hi hi hi...mới bị nè
Còn hình như mình có cảm giác la speed giảm hơn so với cái cũ ah

---------- Post added at 08:30 AM ---------- Previous post was at 08:27 AM ----------

hà hà..nó lật ngược lun cả tấm ảnh . Còn trong ảnh có một từ ngược một từ k ngược nó lật lại cũng bị ngược.....hi hi hi...mới bị nè
còn mình thấy speed nó giảm thì phải.thường ngày mình vẫn đạt tốc độ đó nhưng giờ đánh mãi ma vẫn ko theo kịp cái cũ

---------- Post added at 08:34 AM ---------- Previous post was at 08:30 AM ----------

Còn hình như mình có cảm giác la speed giảm hơn so với cái cũ ah

---------- Post added at 08:30 AM ---------- Previous post was at 08:27 AM ----------

còn mình thấy speed nó giảm thì phải.thường ngày mình vẫn đạt tốc độ đó nhưng giờ đánh mãi ma vẫn ko theo kịp cái cũ
Hiii! Cái này giống cái cũ mà em! Chỉ khác cái invert thôi; nếu ko dùng nò thì bt mà!

làm sao liên lạc được để mua soft Xuân Đức
Ai có yhaoo hay số đt cua XD sent cho mình cái nha
Tất cả thông tin liên lạc và cách lấy key của soft đã có ở đầu topic , bạn nên tìm kĩ trước khi hỏi nhé ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week