Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
anh đức fix lại cái soft cho thằng megatyper đi anh,thằng này cũng đang.:D,nhưng tiếc là hổng có soft.

sao mình mở soft xd lên là rớt mạng vậy, mua từ hôm wa và cũng bị từ đó, cử mở lên là rớt mạng, fix giùm mình với

Tổ hợp phím tắt nút "Pause" lại đổi sang cái gì vậy ??? Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Thi thoảng bị lỗi không dùng được, hình như bị can thiệp với chương trình khác chẳng hạn, ví dụ Window Media Player là next bài, Chrome,firefox là tìm kiếm...

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

sao mình mở soft xd lên là rớt mạng vậy, mua từ hôm wa và cũng bị từ đó, cử mở lên là rớt mạng, fix giùm mình với
Bạn thử vào trong control panel tắt Firewall của windows đi, hoặc tắt auto protected/ fire wall của antivirus đi (ko khuyến khích) xem. Mà bạn chưa nói rõ là bị rớt mạng soft hay là rớt mạng net chung?

Bác đức ơi em sent code vào ym vs tiền rồi đó bác onl mau mau lẹ nhé
cảm ơn bác
em yahoo: lardy.crazy

bác đức dạo này trúng mánh nhỉ.:)).mấy thằng asian chạy làng hết rồi.e có đề nghị là bi h bác thử bán sỉ xem sao. tại có nhiều group lớn trước kia xài asian bi h các thành viên họ đòi soft có tiền đâu ra mà mua nhỉ.:(

Bác XD làm cái soft cho thằng megatyper lun đi pác, thấy nó hot wa trời mà k có soft làm
Bác ấy làm rùi. Nhưng chắc chưa có ý định trình làng vì megatyper chưa pay nên vẫn trong giai đoạn test. Đợi có pof thì chắc bác ấy sẽ trình làng thôi. ĐỢi đi

bạn nào có link soft bản mới nhất ko nhỉ , share cho mình với nào , hôm qua c. N send cho mình cái link và rerial mình lưu lại hết mà sao từ khi out soft zo lần 2 ko đc , hôm nay zo lại cũng ko đc là sao vậy trời :((

bạn nào có link soft bản mới nhất ko nhỉ , share cho mình với nào , hôm qua c. N send cho mình cái link và rerial mình lưu lại hết mà sao từ khi out soft zo lần 2 ko đc , hôm nay zo lại cũng ko đc là sao vậy trời :((
bạn vào xem thử đã chỉnh lại format date time chưa

Bác này lấy source của MáyTram. Vi phạm bản quyền mà còn nói lớn tiếng..thật cười quá đi !

Mình nghĩ bạn đừng nên nói vấn đề này nếu không muốn ăn gạch... không đóng góp gì được cho forum thì nên im hơi lặng tiếng mà sống cho qua ngày đi... mình vẫn ủng họ bác XD :binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week