[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

ko hiểu sao cứ xài một lúc mình paused lại..tới lúc start thì cứ báo loading mà ko load đc gì nhỉ ? dùng soft khác thì load đc..phải tắt đi mở lại thì bình thường..lỗi này khắc phục sao đây bác ơi ?...à có cách nào add ID sẵn ko. hay là mỗi lần xài phải add từng ID vậy ? Mong bác giúp cho..Thanks

Last edited by a moderator:
ko hiểu sao cứ xài một lúc mình paused lại..tới lúc start thì cứ báo loading mà ko load đc gì nhỉ ? dùng soft khác thì load đc..phải tắt đi mở lại thì bình thường..lỗi này khắc phục sao đây bác ơi ?
Tôi cũng vậy nè bác , như thế mất số lần code mình đã gõ :)) mất hứng làm

bác XD ơi cho e hỏi cái phím tắt của soft với đôi lúc đang làm ngon lành tự dưng mấy ký tự số thành ă â.......haiz đành phải out soft log lại ID ...cho e biết cách khắc phục nhé...thanks bác:binhsua02:

Sao soft ko fix đc vụ mỗi lần log acc vô bị trùng là ko cho log cho đỡ mệt nhỉ, lỡ log acc vô bị trùng làm tí là loadding, mà log acc trên 1 proxy thì soft hoạt động( ko cho log trùng acc) còn khác proxy mà log trùng là log đc hết, sao ko sửa cái lỗi này nhỉ cứ log vô soft mà trùng acc là ko đc log cho khỏe, đây là ý kiến của mình hihi

http://nu8.upanh.com/b2.s33.d3/251515ea55ff9f0a4da6f96a5b35a585_53015988.untitled.jpg[/mg][/url]
Tình hình là vừa cài lại win 7. Vào soft thì pị như thế này![/QUOTE]

Thử copy folder sang chỗ khác xem @@. Không được pm mình mình teamviewer xem thử vậy

[quote="bboy0511, post: 1285463"]ko hiểu sao cứ xài một lúc mình paused lại..tới lúc start thì cứ báo loading mà ko load đc gì nhỉ ? dùng soft khác thì load đc..phải tắt đi mở lại thì bình thường..lỗi này khắc phục sao đây bác ơi ?...à có cách nào add ID sẵn ko. hay là mỗi lần xài phải add từng ID vậy ? Mong bác giúp cho..Thanks[/QUOTE]

Để mình kiểm tra lại

[quote="mylove876530, post: 1285465"]bác XD ơi cho e hỏi cái phím tắt của soft với đôi lúc đang làm ngon lành tự dưng mấy ký tự số thành ă â.......haiz đành phải out soft log lại ID ...cho e biết cách khắc phục nhé...thanks bác:binhsua02:[/QUOTE]

phím tắt là Ctrl+I cho play/pause, F2 cho printscreen. Bị như trên là do ngôn ngữ chuyển sang tiếng việt, bạn xem trên thanh taskbar, chữ ENG chuyển sang VI là bị - hoặc do unikey hoặc phần mềm tương tự

[quote="lazee_huong, post: 1285466"]Sao soft ko fix đc vụ mỗi lần log acc vô bị trùng là ko cho log cho đỡ mệt nhỉ, lỡ log acc vô bị trùng làm tí là loadding, mà log acc trên 1 proxy thì soft hoạt động( ko cho log trùng acc) còn khác proxy mà log trùng là log đc hết, sao ko sửa cái lỗi này nhỉ cứ log vô soft mà trùng acc là ko đc log cho khỏe, đây là ý kiến của mình hihi[/QUOTE]

Mình sẽ xem và thêm vào bản sau nhé :)

Bác XD ơi, mình mới gửi vào tài khoản U9948276 để gia hạn key soft 1 năm. Bác XD check rồi gia hạn cho mình thank bác.
Code của mình:
A60A-DA4B-C671-118D-2A6A-688A-2B20-ED38-1486-92DE-12F9-53B1-AFD1-770E-FE1F-53AF-8997-DBB6-C60A-3AA5-0623-E1EB-C5CD-1AA4

Bác XD ơi, mình mới gửi vào tài khoản U9948276 để gia hạn key soft 1 năm. Bác XD check rồi gia hạn cho mình thank bác.
Code của mình:
A60A-DA4B-C671-118D-2A6A-688A-2B20-ED38-1486-92DE-12F9-53B1-AFD1-770E-FE1F-53AF-8997-DBB6-C60A-3AA5-0623-E1EB-C5CD-1AA4

Đã Pm bạn rồi đó nhé :D

Code của mình:
gia hạn key soft 1 năm được hả bác, 1 năm là bao nhiêu thế bác

bác XD ơi cho e hỏi cái phím tắt của soft với đôi lúc đang làm ngon lành tự dưng mấy ký tự số thành ă â.......haiz đành phải out soft log lại ID ...cho e biết cách khắc phục nhé...thanks bác:binhsua02:
mình cũng bị giống cậu này, lúc đó phím số thành kí tự đặc biệt hết.
Ko liên quan đến Vietkey nha, mình bị và kiểm tra mấy lần rồi . Out soft và vào lại thì lại bình thường.
XĐ kiểm tra kĩ lại phần này nha

Thử copy folder sang chỗ khác xem @@. Không được pm mình mình teamviewer xem thử vậy

Để mình kiểm tra lại
Tình hình là chắc đờ men tinh chỉnh win quá nên bị lỗi rầu...Chỉ cài dc framnet 4.0 cài dè bản 3.0 hay 2.0 đều bị lỗi hết..Tạm thời dùng đở bubu, cuối tuần up lại win XP rầu xài XĐ lại!
tks XĐ nghen!

mình cũng bị giống cậu này, lúc đó phím số thành kí tự đặc biệt hết.
Ko liên quan đến Vietkey nha, mình bị và kiểm tra mấy lần rồi . Out soft và vào lại thì lại bình thường.
XĐ kiểm tra kĩ lại phần này nha

Xem cái ngôn ngữ ở dưới task bar có bị chuyển thành tiếng việt không, như hình dưới này là ngôn ngữ tiếng Anh và tiếng nhật

Xem cái ngôn ngữ ở dưới task bar có bị chuyển thành tiếng việt không, như hình dưới này là ngôn ngữ tiếng Anh và tiếng nhật
View attachment 22364View attachment 22365
không phải bác ơi. tại lúc làm vừa ấn shift chữ hoa chữ thường không biết nhấn phải tổ hợp phím gì mà toàn bộ số thành kí tự hết......ngồi mò mãi mà không về được....phải out soft rồi log lại mới hết được... chắc liên quan gì tới kiểu gõ hay font chữ gì đó.....:binhsua10:

nhờ bác Đức chỉnh soft kolo tí nhá. Làm giống thằng gogetsome ngày xưa đó, cái nào casitive cho cái nền nó màu đỏ lên cho dễ pb, gõ cho lẹ. Chỉnh được ko bác Đức hỉ. Cố lên chiaka. :binhsua02:

xd on y/h giùm nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,117
173,198
Latest member
daohuyhoang2604

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week