[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

lắm code đen lắm luôn ấy bác đức ak... Xem fix cho a e chiến nào

code đen thì vẫn là code bình thường, còn ai gõ web gặp chọn đĩa máy tính hay gì gì ấy thì bấm ctrl+S save trang web lại send mình với nhé

code đen là code đen, code chọn kia khác nhé, chờ mãi chưa thấy cái chọn hình kia

em mới prev lại thì phát hiện cái này, oánh trên tool thì ko thấy hiện mà oánh trên web nó cũng ko hiện nhưng khi prev thì thấy
code đen thì lúc đen thui, lúc là hình bị lỗi

:binhsua166: code đen là code bị lỗi thì phải view ở trên ID chủ thấy nó có chữ mà ta

code đen mình view cũng vẫn là code đen...thuii.. :binhsua172:chưa gặp chọn hình nhưng vẫn mong bác Đức fix lại tránh bị ban oan!^^

Mình gõ suốt từ nãy trên web mà, code đen là code pix send về, trình duyệt cũng đen thui, mà chắc view code cũng đen thui.

:binhsua166:buổi chiều mình gõ tầm 2k nhưng cũng k banned nhưng tầm vài ngày sau nó tìm ra lỗi đó sẽ banned nguyên group thôi nó mới bắt đầu chạy chương trình hủy diệt dân captcha nên chưa làm gì đâu:binhsua172:

1 lon nước yến cho bác Đức nào :binhsua50:

Update pix: Không khác gì bản trước
Thêm log để khi có code chọn hình soft lưu file log.txt để các bạn send mình để fix soft

Cả tối ngồi gõ mà chả gặp, mai mình không thể gõ cả ngày nên thêm phần này để các bạn giúp mình fix lỗi nhanh hơn. Khi thấy thông báo thì send file log.txt tới [email protected] giúp mình nhé

mình đang xài tạm soft bubu 1h rồi chưa thấy xuất hiện . Ai xài XĐ thì giúp XĐ kiểm tra nha.
Hi vọng sớm khắc phục đc. Xài quen XĐ xài sang bubu có gì đó ko quen lắm :D

ko phai do soft mà là 23h trở đi nó ko xuất hiện nửa ^^

Update lại pix, chỉnh lại phần ghi log, tránh log trường hợp proxy chèn quảng cáo.

//Log file các bạn send mình sáng nay toàn do proxy tàu chèn quảng cáo, chưa thấy code mới @@

Có vẻ cái chọn hình kia là dạng code mới, và nó có đợt, không phải lúc nào cũng có như *** mèo đợt trước

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week