[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

thanks bác, dùng tiện lắm, nhưng bị cái change proxy thì k được và nó bị như này, nếu được thì thêm cái proxy nào bị login later thì tự động del thì nó tiện hơn bác à.

Đã update fix vấn đề này nhé, còn vụ login later thì tự đổi proxy thì mình có nghĩ đến rồi, nhưng mà có thể chỉ là do id vừa mới logout ra nên báo vậy còn một lát sau cho chạy lại là được chứ không phải do quá số id/ip

Đã update fix vấn đề này nhé, còn vụ login later thì tự đổi proxy thì mình có nghĩ đến rồi, nhưng mà có thể chỉ là do id vừa mới logout ra nên báo vậy còn một lát sau cho chạy lại là được chứ không phải do quá số id/ip
k có ai vừa log out ra lại login vào đâu bác -,- bg e thấy phần nhiều là do proxy đã được sử dụng

bác đức có thể chỉnh lại cho lúc đăng nhập id pix ở bản mới nó không load hình luôn đc không chứ kiêu này mà chơi 40 50 acc thì bị timeout luôn

bác đức có thể chỉnh lại cho lúc đăng nhập id pix ở bản mới nó không load hình luôn đc không chứ kiêu này mà chơi 40 50 acc thì bị timeout luôn

Để mình tính lại, tạm thời start thủ công đi, chọn những id muốn start một lượt, rồi chọn dấu tick là tất cả cùng được chọn.

bạn nào giải thích giùm t cái này cái:
Number of ids without proxy
Number of ids per proxy

và nên chọn số bao nhiêu?

bạn nào giải thích giùm t cái này cái:
Number of ids without proxy
Number of ids per proxy

và nên chọn số bao nhiêu?

Chả biết viết gì vào đấy cho dễ hiểu:

- Number of ids without proxy = số id log trên ip chính

- Number of ids per proxy = số id muốn login trên mỗi proxy

NÚT Screenshot là gì vậy bác đức

có một vấn đề nhỏ là khi add xong proxy thì ko xóa được thì phải? ví dụ ids đó đang chạy proxy nhưng muốn xóa cho nó chạy ip chính thì ko được.
và 1 cái ko hiểu nữa là đúp chuột vào 1 id bất kì trong list thì nó bị lỗi nhẹ....(hơi khó trình bày)

phím tắt play pause là j vậy bác, CRLT+I ko dc

bác đức có thể cho font chữ đậm hơn không, em nhìn nó cứ mảnh khảnh sao ấy, mà bác làm thêm chế độ nhấp nháy khi gần timeout như trong khoảng 3-7s, thêm tự động esc khoảng 2s thì quá tuyệt luôn

Vừa kt lại thì bên onedrive chưa cập nhật lại @@ bạn down lại bên mediafire hộ mình

Link demo:
Chọn chỉ số trên là 0 để không dùng id nhà thì tất cả các id khi add làm việc không có proxy hết, còn chọn là 1 thì 1 id không proxy còn lại có proxy, bác test lại dùm mình chức năng không cần dùng ip nhà nha bác!
soft mới này hứa hẹn good cho anh em đây, tks bác XuanDuc da nhiệt tình với anh em!

không biết sao nhưng em k change được proxy, có bác nào change đc k?

menu chuột phải chưa có nút pay cho id chủ, mà bác đổi màu nền với phông chữ được không, màu trắng chữ mảnh nhìn đau mắt quá

bác đức có thể cho font chữ đậm hơn không, em nhìn nó cứ mảnh khảnh sao ấy, mà bác làm thêm chế độ nhấp nháy khi gần timeout như trong khoảng 3-7s, thêm tự động esc khoảng 2s thì quá tuyệt luôn

Đồng ý kiến

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,237
Latest member
uidvantinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week