[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

pm yahoo ko thấy trả lời
mình đánh CAPTCHATYPERS
trong đó có 1 khung 2 khung là sao mình tải cái nào đây

Em là newbie nên mạng phép hỏi 1 câu ngu ngu.
Hiện em đang chiến solo trên protypers.com ( em chiến = web, tại từ lúc bắt đầu tới h chưa hề có khái niệm dùng soft là thế nào ) được 1.7 $ rồi, h em mua soft của bác xuanduc thì tiếp tục làm bằng nik cũ luôn hay phải tạo 1 nik mới, soft của bác em đọc toàn là PIX, vậy protypers có sd được không. Mong pro nào biết chỉ em phát.
P/s: ai có lòng để lại em cái yahoo, khi nào thắc mắc em pm hỏi tí :binhsua123:
dùng nick cũ vẫn được bạn! bạn vào tải soft megatypes, bản 31.5 dùng tốt đó bạn. bạn làm domain nào cũng được mà !

pm yahoo ko thấy trả lời
mình đánh CAPTCHATYPERS
trong đó có 1 khung 2 khung là sao mình tải cái nào đây

1 khung là chỉ có 1 khung hình captcha để nhìn!
2 khung là có 2 khung hình!

Last edited by a moderator:
co bác nào mở soft lên nó báo như vậy kô cannot check for update:binhsua94:

co bác nào mở soft lên nó báo như vậy kô cannot check for update:binhsua94:
Hình như kết nối mạng có vấn đề đó bác!:binhsua112:

Hình như kết nối mạng có vấn đề đó bác!:binhsua112:

UH ĐÚNG RỒI MMO CŨNG VÀO KÔ ĐƯỢC GIỜ MỚI VÀO ĐƯỢC NÈ YAHOO CŨNG KÔ THANK BÁC NHA:binhsua104:

http://

cho e hỏi tí ??? .... em uot id ra hết để soft thế này lâu....xong log ID vào cạp tiếp có bị ảnh hưởng gì ko???

XD ơi soft vẫn còn tình trạng out giữa chừng. Làm được khoảng 30phut là bị. Mình bị 2 lần trong ngày hnay rồi

Mấy bạn ơi cho mình hỏi 0,5$ làm sao mình có ? và làm cách nào để gửi mà mua soft ? ( mua bằng cách nào )

Mấy bạn ơi cho mình hỏi 0,5$ làm sao mình có ? và làm cách nào để gửi mà mua soft ? ( mua bằng cách nào )
Bạn send $0.5 tới tài khoản LR: u9948276 || WMZ: Z304332036935 với memo là Yh của bạn sau đó pm mình(yahoo: childlikecap15) code, mình sẽ send bạn key.
Bạn paste vào, bấm ok, soft sẽ tự restart

Chú ý: Các bạn nhận key thì lưu lại vào file txt hay file .doc nào đấy, khi nào cần thì nhập lại :p

_Chưa có gì hết muốn tự lập thì: Goolge cách tạo tài khoản LR... ---> Tạo được TK rồi thì tìm các trang nào đánh capt trả bằng LR thì capt cho nó (chưa có soft thì trước mắt capt trực tiếp trên web của nó --> khuyến khích làm đêm vì thường load nhanh hơn ban ngày) --> đạt đủ min pay --> yêu cầu thanh toán --> nó trả vào tài khoản LR của mình --> Mua soft, mua group tự làm
_ Kiếm trong topic tuyển dụng xem có ai tuyển người mới (chưa rành việc) có hướng dẫn tận tình thì đi làm (trước đó nên tạo 1 TK ngân hàng VN, tài khoản LR...để chuyển tiền về)--> Yêu cầu: làm đàng hoàng cho người tuyển dụng --> Cả hai cùng có lợi... Sau 1 thời gian làm có kinh nghiệm rồi muốn ra làm riêng thì ra.

Last edited by a moderator:
Bac XD oi! e gui cho bac 0.51$ roi do! nick của e là [email protected]. E lam theo huong dan lay code tu dong ma may a bay cho e nhung gio sao ko vao duoc nua bac a! giup e voi

E gui vao tk LR U2655878 (CaptchaPro) do bac!

http:/

cho e hỏi tí ??? .... em uot id ra hết để soft thế này lâu....xong log ID vào cạp tiếp có bị ảnh hưởng gì ko???

Không sao đâu bạn

Bac XD oi! e gui cho bac 0.51$ roi do! nick của e là [email protected]. E lam theo huong dan lay code tu dong ma may a bay cho e nhung gio sao ko vao duoc nua bac a! giup e voi

E gui vao tk LR U2655878 (CaptchaPro) do bac!

Nếu bạn chưa pm mình thì pm mình số code id chỗ memo nhé :D

E khung.....nó sẽ cho bạn thấy trước code bạn sấp đánh.....Nhưng phải để ý 1 tí ^^.....mà oánh 10' wen ah :D

tớ đã xài mega và hiện tại là captchatypers, mà đâu có thấy cái khung thứ 2 nó hiện đâu, cho nên mới lên đây hỏi nó để làm gì í chứ. @@!

tớ đã xài mega và hiện tại là captchatypers, mà đâu có thấy cái khung thứ 2 nó hiện đâu, cho nên mới lên đây hỏi nó để làm gì í chứ. @@!

TP Mega thì mềnh ko bik......Nhưng Mềnh cạp pix 2 khung Đánh dấu vào Nxtlmg Beta ( sẽ thấy )^^.......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week