[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

mình cài bản CD mua ở của hàng về cài đặt sau đó mình ghost 1 bản dự phòng khi lỗi win thì up lại chỉ ghost lại là xong mà. như thế có sao không
tý chạy trên máy ảo bản win cũ xem sao ? ko thì bó tay thật :confused:

mình cài bản CD mua ở của hàng về cài đặt sau đó mình ghost 1 bản dự phòng khi lỗi win thì up lại chỉ ghost lại là xong mà. như thế có sao không
tý chạy trên máy ảo bản win cũ xem sao ? ko thì bó tay thật :confused:
cậu xài winxp àh? Nếu cậu còn xài WinXp thì nên chuyển lên win7 hoặc win8 đi. Hình như lúc trc anh Đức có support fix cái vụ này cho mình, ảnh nói là phải update IE lên. Hiện tại WinXP MS đã ko còn hỗ trợ nữa, nên ko còn bản update nào hết. Hiện tại thì trên win7 và win8 chẳng bị lỗi gì hết.
@xuanduc987 : anh Đức ơi, cái soft pixtest có cách nào add nguyên list proxy vào 1 lần ko anh? Có nhìu cậu nói là add đc, mà sao em mò hoài vẫn ko ra cách add :(. Copy/paste thì nó bị lỗi soft ko lên :(

cậu xài winxp àh? Nếu cậu còn xài WinXp thì nên chuyển lên win7 hoặc win8 đi. Hình như lúc trc anh Đức có support fix cái vụ này cho mình, ảnh nói là phải update IE lên. Hiện tại WinXP MS đã ko còn hỗ trợ nữa, nên ko còn bản update nào hết. Hiện tại thì trên win7 và win8 chẳng bị lỗi gì hết.

Quá chuẩn . 7 64bit nguyên bản từ microsoft..
chỉ ước dc out soft 1 lần.
:oops::oops::oops::oops:

@xuanduc987 : anh Đức ơi, cái soft pixtest có cách nào add nguyên list proxy vào 1 lần ko anh? Có nhìu cậu nói là add đc, mà sao em mò hoài vẫn ko ra cách add :(. Copy/paste thì nó bị lỗi soft ko lên :(
uh tớ xài máy cây nên dùng win xp cho mượt. mai liều mình cài thử win 7 xem coi, win 7 hơi nặng chắc e PC lại cà dật cho mà coi :confused:

Quá chuẩn . 7 64bit nguyên bản từ microsoft..
chỉ ước dc out soft 1 lần.
:oops::oops::oops::oops:
mình xài win xp nge lạc hậu thật bao giờ mới lên đời đây :p

uh tớ xài máy cây nên dùng win xp cho mượt. mai liều mình cài thử win 7 xem coi, win 7 hơi nặng chắc e PC lại cà dật cho mà coi :confused:
Nghe bị lỗi là thấy ngợ ngợ ^^!, thật thì win7 cũng ko nặng lắm, nếu máy cậu tầm 1-2G thì có thể chạy bản Win7 HOME hoặc PRO ( hiện tại mình dùng PRO vì ko có chơi game ). Hai bản này là nhẹ nhất của win7, còn muốn nhẹ hơn thì cậu kím bản LITE ( bản này nhẹ hơn cả winxp ^^! ) nhưng chưa test nên ko đảm bảo :D.
WinXP hiện tại chỉ dùng để chơi game thôi, chứ làm việc mà soft có liên kết với IE thì phải dùng win hiện tại để update IE lên mới ko bị lỗi hình + out soft. Vài tháng nữa sẽ ko còn win7 và sẽ có win9 :D
Mình thấy RAM hiện tại cũng ko mắc lắm, 2G 2nd cũng có vài trăm àh. Đồ điện tử bây h tuột giá lắm ko nên mua đồ mới làm chi uổng tiền ^^!

:D trc đi học sắm con pc 1trc D845 ram 512
học cạp 1 tháng đủ $ điện..
cạp thêm 2 tháng dc con láp ngon rồi

oh 2 tháng dc con láp ngon
vậy 1 ngày bạn làm bao nhiêu k cap vậy
hâm mộ quá 1 ngày mình làm có 1 dc 1~2k captcha huhu sp chậm và thấp ... ><" bao giờ mới giàu đây

T sài qua cả rồ. Xp hay win 7 đều bị. Nhưng ít lắm. Cũng chẳng biết sao nữa. Xp ie 6 luôn trả thèm up. Cũng trả sao :p

oh 2 tháng dc con láp ngon
vậy 1 ngày bạn làm bao nhiêu k cap vậy
hâm mộ quá 1 ngày mình làm có 1 dc 1~2k captcha huhu sp chậm và thấp ... ><" bao giờ mới giàu đây
tùy cậu àh.. hạn hán kéo dài thì 10-12 $
những ngày rông bão thì 15 - 17 $
kèm thêm ít nghề lặt vặt nữa cũng đủ sống qua ngày

T sài qua cả rồ. Xp hay win 7 đều bị. Nhưng ít lắm. Cũng chẳng biết sao nữa. Xp ie 6 luôn trả thèm up. Cũng trả sao :p
lạ nhỉ .hix
tùy cậu àh.. hạn hán kéo dài thì 10-12 $
những ngày rông bão thì 15 - 17 $
kèm thêm ít nghề lặt vặt nữa cũng đủ sống qua ngày
@hoanvan pm mình tâm sự hướng dẫn tớ nhé ngày 10$ là ok rồi
giờ đi cài win xem sao, nếu ko đc quyết định giã từ cap đi đánh dày móc túi ở bến xe khách cho vui :p
:D

lạ nhỉ .hix

giờ đi cài win xem sao, nếu ko đc quyết định giã từ cap đi đánh dày móc túi ở bến xe khách cho vui :p
Có gì đâu. Ngồi chăm chỉ. Gõ chuẩn và nhanh. Lâu năm khác đc. Cái gì trả cần luyện tập. M thấy capt là dễ nhất rồi

Cho hỏi bản Pixtest xài dc chưa vậy các bạn, vì thấy còn chữ Test nên mình nghĩ chưa hoàn thiện.
sài đi. mình gõ thay soft cũ rồi. tiện lắm

lạ nhỉ .hix

10$ bình thường mà. Cap là cái dễ nhất, chăm chỉ cày + học hỏi khác thành pro. Cứ ngồi đó nói thì chẳng bao giờ làm được. Còn muốn được nhiều tầm >1000$ trở lên thì nên học tập+ có đầu óc đi làm mới được. Anh bạn mình bằng khá giỏi bách khoa vừa ra trường lương 1000$/ tháng:)

Last edited:
sao hnay cái soft pixtest kì vậy :(, add proxy vào ko con nào xài đc toàn bị procotol hoài. Còn wa soft cũ thì ko sao hết >"<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week