[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bác @xuanduc987 ơi mình mới cài lại win 7, sao tự nhiên cái soft pixtest nó cứ có cái âm thanh bực mình quá, có cách nào làm mất cái âm thanh đó ko

PIxtest chỉ có âm thanh khi có code mới, mà khung làm việc không focus do bạn đang làm việc khác thôi mà nhỉ

sao soft pixtest proxy mình gõ được vài code thì ID bị blocked vậy.Soft cũ thì connect protocol,soft mới thì blocked.ai chỉ mình khắc phục với

các bạn cho mình hỏi soft pix test làm thế nào để acc chủ đầu tiên k nhận proxy vậy

ủa gõ cho dự án 2captcha là down thằng nào vậy bác?? ko thấy trong list file.

vãi thật , gõ 2captcha , ko pause lại được , banned IP luôn haiz :( pause xong tự đông connect lại luôn , ko out được tool :(
Có ai cùng chung cảnh ngộ không :p

vãi thật , gõ 2captcha , ko pause lại được , banned IP luôn haiz :( pause xong tự đông connect lại luôn , ko out được tool :(
Có ai cùng chung cảnh ngộ không :p
chưa bij. vì tool hiện tại load chậm hơn so với web rất nhiều. nên pau binh thường.

soft pix ssh mỗi lần add acc vào là bị out, lỗi gì thế bác đức ? win 7 nhé

sao từ lúc gõ pix = soft pix test thì chả gặp con chó mèo nào vậy

trong mục check proxy ở soft pix test thì cái cột time có ý nghĩa là gì vậy mọi ng

Cậu ơi tớ bị banned hơn 20 acc @@ Group nào cũng bị banned hết. Cậu xem ảnh rồi fix hộ dùm anh em với. Ngồi 5h đồng hồ gõ. Login vào. Gặp group nào cũng bị ăn banned bỏ code. Chưa bao giờ buồn & nản như bây giờ :(
Banned 2.png
Banned 3.png
banned 4.png

Last edited:
Cậu ơi tớ bị banned hơn 20 acc @@ Group nào cũng bị banned hết. Cậu xem ảnh rồi fix hộ dùm anh em với. Ngồi 5h đồng hồ gõ. Login vào. Gặp group nào cũng bị ăn banned bỏ code. Chưa bao giờ buồn & nản như bây giờ :(
View attachment 37867 View attachment 37868 View attachment 37869 View attachment 37870
Xin chia buồn cùng bác. Nhưng nói bác một điều. Không phải bị ban là vác vào đây đâu bác. Nếu như bị ban nhiều người do 1 lỗi code nó ko hiện lên(như code động soft chưa hổ trợ) thì vào đây.Còn bị như bạn ko phải do soft mà là do mạng của bạn hoặc proxy bạn đang xài mới bị như trên. Nếu lỗi soft thì tất cả id của bạn bị ban hết rồi.

mình mới tải soft test pix về, sao start chỉ có mỗi ip chính log dc, còn lại toàn connect error. Bác nào biết mình bị lỗi gì ko :)

hôm bữa đánh 2captcha , ko pause được cứ reconnect liên tục [ không bít có phải do mình đăng nhập trên tool , rồi đăng nhập ngoài web không nhỉ ( log out web rồi mới gõ ) ] bị xóa mất hết acc luôn mới ghê @@

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,043
Latest member
luck8ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week