[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

chết mình lỡ chuyển vào tk của bác Đức rồi chưa biết web đó hix chắc đợi bác gửi key thôi

đợi tới tối là có key thôi còn kô mua thêm 1 tháng nữa là thành 2 tháng có gì đâu

chết mình lỡ chuyển vào tk của bác Đức rồi chưa biết web đó hix chắc đợi bác gửi key thôi

Bác Xuân Đực làm ăn uy tín cho nên ko lo đâu bạn :) Cho bán key ghi nợ nữa mà ^^
Chỉ thỉnh thoảng bác ấy ham gái gú nên lơ là online bán key tí làm anh em đợi thôi :p
H có web bán key online rồi nên thoải mái đê :-j

tool bác XĐ mình xài từ trước tới giờ vẫn bt. Lâu lâu nó hiện cái bảng kéo wa một bên là xong. còn chức năng pause của pix mình pause rùi start hoài có sao không bác Đức?

có sao đâu miễn sao nó dừng lại hết là ok rồi bạn :binhsua07:
tool bác XĐ mình xài từ trước tới giờ vẫn bt. Lâu lâu nó hiện cái bảng kéo wa một bên là xong. còn chức năng pause của pix mình pause rùi start hoài có sao không bác Đức?

có sao đâu miễn sao nó dừng lại hết là ok rồi bạn :binhsua07:
Mình thấy thời gian nó ngừng nhưng mà hum bít nó có ngừng thật không bạn?

Mình thấy thời gian nó ngừng nhưng mà hum bít nó có ngừng thật không bạn?

thời gian ngừng là ngừng rồi chứ nó kô ngừng thì code cứ thế mà tuôn ra bạn yên tâm làm nha:binhsua07:

thời gian ngừng là ngừng rồi chứ nó kô ngừng thì code cứ thế mà tuôn ra bạn yên tâm làm nha:binhsua07:

Ko ngừng, trên soft của XĐ khi ấn pause all thì luồng count down sẽ nghỉ -> dừng đếm ngược, thực ra trên server vẫn chạy vì soft chỉ có thể lấy source trên web về xài chứ ko thể can thiệp gì nhiều nên ko thể bắt nó dừng count dc, có thể hỏi XĐ để xác nhận. Nếu muốn thử dễ lắm, ấn pause rồi để im ko gõ, qua 1 phút tắt soft, làm thử vài lần là biết

Ko ngừng, trên soft của XĐ khi ấn pause all thì luồng count down sẽ nghỉ -> dừng đếm ngược, thực ra trên server vẫn chạy vì soft chỉ có thể lấy source trên web về xài chứ ko thể can thiệp gì nhiều nên ko thể bắt nó dừng count dc, có thể hỏi XĐ để xác nhận. Nếu muốn thử dễ lắm, ấn pause rồi để im ko gõ, qua 1 phút tắt soft, làm thử vài lần là biết
Ghê gớm vậy sao ?
Ấn pause rồi để im ko gõ thì sẽ bị ăn số time out đúng = số acc đang log ^^.
Làm ở trên web có 2 nút : Send và Send pause . Bộ XĐ viết soft lấy dc chức năng nút Send rồi mà ko làm dc nút Send pause để cho soft pause hay sao ? ^^
Khi bấm Pause thì soft sẽ chuyển sang chế độ Send pause và sẽ thực sự pause khi bạn Gõ vào captcha cuối cùng đang hiện lên của acc
Bấm pause mà ko gõ tiếp captcha cuối cùng thì soft nó anti timeout = cách tự send dontsee như là captcha cuối cùng rồi pause. Có gì khó hiểu?

Dùng soft XĐ cả nửa năm nay rồi mà còn nghi ngờ chức năng của soft ?

Last edited by a moderator:
Ghê gớm vậy sao ?
Ấn pause rồi để im ko gõ thì sẽ bị ăn số time out đúng = số acc đang log ^^.
Làm ở trên web có 2 nút : Send và Send pause . Bộ XĐ viết soft lấy dc chức năng nút Send rồi mà ko làm dc nút Send pause để cho soft pause hay sao ? ^^
Khi bấm Pause thì soft sẽ chuyển sang chế độ Send pause và sẽ thực sự pause khi bạn Gõ vào captcha cuối cùng đang hiện lên của acc
Bấm pause mà ko gõ tiếp captcha cuối cùng thì soft nó anti timeout = cách tự send dontsee như là captcha cuối cùng rồi pause. Có gì khó hiểu?

Dùng soft XĐ cả nửa năm nay rồi mà còn nghi ngờ chức năng của soft ?
Nút send hay nút gì cũng vậy, lấy dễ òm thôi, mình thì chỉ nhắc mọi người là vậy chứ mình ko có ý gì hết, ai cẩn thận thì ko thừa, ko thì thôi, vì bạn có code dc dòng nào đâu mình giải thích nhiều cũng như ko à

Nút send hay nút gì cũng vậy, lấy dễ òm thôi, mình thì chỉ nhắc mọi người là vậy chứ mình ko có ý gì hết, ai cẩn thận thì ko thừa, ko thì thôi, vì bạn có code dc dòng nào đâu mình giải thích nhiều cũng như ko à
Wow, bạn quả là biết tuốt
Tỏ ra hơn người và xem người khác thì ko biết gì
Xin kính cẩn nghiêng mình!

Wow, bạn quả là biết tuốt
Tỏ ra hơn người và xem người khác thì ko biết gì
Xin kính cẩn nghiêng mình!
Thì đúng là bạn ko biết gì mới phân tích thế kia thôi, mình viết dc ra soft mình mới dám phán chứ, đâu có phân tích đoán mò đâu, ko tin thì bạn hỏi XD là biết coi mình nói đúng ko

Cuối cùng tranh cãi cái gì ấy nhỉ @@. Pause thì mình cho đếm thời gian ngừng lại thôi, vì mình nghĩ để cũng chả có tác dụng gì nhiều @@. Còn mấy cái send với send pause có liên quan gì đâu

Thì đúng là bạn ko biết gì mới phân tích thế kia thôi, mình viết dc ra soft mình mới dám phán chứ, đâu có phân tích đoán mò đâu, ko tin thì bạn hỏi XD là biết coi mình nói đúng ko
Chà, mới viết ra dc cái soft captcha thôi là đã ko coi ai ra gì rồi cơ mà ^^
Bạn thiệt là giỏi đấy, good good good

bác XD onl rồi hả send em cái key đi dã sent tiền mua 2 tháng 1$
code : 63DE-A367-7CFF-4B92-0695-3AFF-78FE-BBBC-081F-56B7-D9F2-CE47-9DA2-6797-18D0-2A73-9106-A9CA-F30D-50D0
Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week