[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Nãy giờ chạy 40 phút chọn hình nầy nọ rồi vẫn chưa bị out,chắc là ngon rầu,nhưng mà sao mình bị submit với connect liên tục,ko biết là do pix hay do soft nữa. :D

Nãy giờ chạy 40 phút chọn hình nầy nọ rồi vẫn chưa bị out,chắc là ngon rầu,nhưng mà sao mình bị submit với connect liên tục,ko biết là do pix hay do soft nữa. :D
sau 1h xài bản update mới nhất, ko còn out và load mượt.ngang đây tạm hài lòng về vụ bung hình, còn vụ change proxy thì đợi bác ấy update thêm

có bác nào quote mình đọc nhưng chưa kịp replymà bác ấy xoá rồi ,
bác bảo bác xài 2-3key thì đó là việc riêng của bác, chất lượng support từ 0.5$ tới 1$ nó sẽ khác. Bác cứ sợ tốn tiền và chẳng bao giờ xài đc hàng ngon thì làm ăn gì vất vả thế ta? Như vụ gần đây, biết bao bác bị ăn ban và ức chế đập cả bàn phím, sau vài tuần mới có bản update, ở đây không thể trách ai được cái gì cũng có cái giá đi kèm nó. nhìn xung quanh xem biết bao nhiêu soft bán giá từ 1$ trở lên mua xong ngồi nhìn hoặc cày cho nó chỉnh % ăn trộm công của bác cần thì tui chỉ rõ thằng soft nào mất dạy và thằng soft nào biến thái cho xem.
Nhìn trước thì cũng nên nhìn sau , tui đâu có nói tới việc giàu nghèo tui nói tới việc công sức lao động của con người tiến tới cái hợp lý nhất. Mà chuyện này chẳng liên quan tui vì fix giá hay ko là do bác Đức.
Nói thẳng 1 câu, nếu có bản soft update như này sơm hơn 1 tuần, thì đỡ mấy mười mấy id xấp xỉ 3$ chỉ vì ức chế mà enter enter cả buổi ( đây là lỗi cá nhân, xuất phát từ 1 môi trường làm việc căng thẳng, nếu môi trường ổn định, lỗi ngày sẽ ko có). Làm cả tháng bác ngại ngùng ở cái giá soft rẻ mạc, tính từ key/máy ,mà có chuyện cứ tag cứ triệu hồi bác ấy fix. Ai chẳng biết bán buôn là phải có trách nhiệm, nhưng nhiều khi trách nhiệm cũng phải để cho người ta có thêm ly cf nhấm nháp.triệu hồi mới nhanh chứ ha. Hy vọng bác hiểu vấn đề ở mức tế nhị nhất.
" CÁI GÌ CŨNG CÓ CÁI GIÁ ĐI KÈM"

chắc bác nguyentrung có cách cheat nào đấy đang ngon ở bản cũ nên k muốn đổi bản mới đây mà kaka :D

Tiện thể bác đức update code mới bên kolo với. hình như soft kolo k hỗ trợ hình ảnh click hả bác gõ 14k code mà hình ảnh click k thấy bao h. Thi thoảng có mấy cái hình trong soft mà có số cũng k chia ô :eek:

chắc bác nguyentrung có cách cheat nào đấy đang ngon ở bản cũ nên k muốn đổi bản mới đây mà kaka :D

Tiện thể bác đức update code mới bên kolo với. hình như soft kolo k hỗ trợ hình ảnh click hả bác gõ 14k code mà hình ảnh click k thấy bao h. Thi thoảng có mấy cái hình trong soft mà có số cũng k chia ô :eek:
Kolo thì mình tích hợp hình trong soft luôn mà.

Kolo thì mình tích hợp hình trong soft luôn mà.
vậy bác up dùm cái code mới với như vầy nè. code đó k hiển thị dc trong soft chắc tại nó là dang ảnh động :D
untitled-jpg.68017

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week