[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Mình check lại hôm qua ngay khi đọc comment bạn, vẫn bình thường mà.

của mình ko đc bác ơi thay nhiều proxy nhưng nó vẫn vậy, nó uc hien error loading xong rồi tá9t dấu tick. và cai acc đó đã tắt đấu tick rồi trc khi mình thay proxy

lỗi Unhanheld exception lúc nhấn nút add ID là gì vậy bác Đức ơi, làm ko load đc list ID có sắn trong file Users:(

bác test lại dùm cái. khi id tự tắt luon dấu tick (có nghĩa là status hiện connect) thì ko change proxy d0c nữa. còn nếu đang hiẹn error mà tắt kịp thì change đc

hừm lặp code ghê quá đi bác đức ơi. có cách nào giải quyết vụ proxy k vậy ? Tăng giá solt cũng được miễn sao thoát vụ này

bác test lại dùm cái. khi id tự tắt luon dấu tick (có nghĩa là status hiện connect) thì ko change proxy d0c nữa. còn nếu đang hiẹn error mà tắt kịp thì change đc

=> hôm qua làm cũng bị như vậy nè nhưng mà hok để ý tại ko bik là proxy die hay do soft nhưng mà lúc kt trước khi add thì proxy vẫn live :)

Bác Xuân Đức ơi, soft Kolo, Tab Balance và Pri không load được (loading)

Cái này là phần balance chưa viết để lấy thông tin, định để bản sau :D

//Lặp code dẫn code trống mình đang test mà chưa thấy, cũng đang tìm cách để tạo lại lỗi @@

log id vào 1 cái proxy gần chết là có lỗi liền à. Hic, ng ta đang tìm cách nào để tránh lỗi thì ông lại tìm cách tạo ra lỗi:binhsua146:

Anh Xuân Duc ơi! E mua key soft của Anh 2 tháng. Nhưng sử dụng chưa được 1 tháng giờ k sử dụng được key này nữa.Anh cho hỏi sao vậy. khắc phục thế nào %4�ây :binhsua18:

muốn mua key mà bác XD ko onl trang web mua trực tuyến thì ko vào được làm ntn bjo
Payment Mode Account
Date 07/12/2012 03:28
Batch 102915841
From U2409450 (dvh261088)
To U9948276 (ducnx)
Amount $0.50
Memo thanh toan tien mua key . banbonphuong
Payment Purpose Other
đã thanh toán bác gửi key nhé:281B-2344-3D0B-508A-D32C-F79A-CA33-400E-69A9-8AEB-E320-55C8-76C9-8169-E828-1A08-3F38-7E01-0168-DADD
LH: [email protected]

Last edited by a moderator:
sao mình log in = sock thi ko log in dc ma captcha để log in nó cứ nhảy liên tục ko cho login ai giải thich dùm mình tý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week