[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

ũng hộ bác dức cố lên bác

Up bản mới rồi nhé. vẫn số version cũ nên bản vừa nãy up ko báo update đâu @@.
Test lại trên máy vẫn thấy khung mèo với hình kia sát cạnh khung mainform của soft

tải về test thử xem thế nòa:binhsua26:

bác đức nên để submit và hỏi yes no sau khi click xong c h o mèo, vì nếu ko làm lúc gõ nhanh nó ra bảng *** mèo nhiều khi nó tự supmit luôn, rất dễ ăn ban

mấy bạn cứ góp ý bác ấy sẽ hoàn chỉnh :binhsua26:

bác đức code động soft mới nhất nó cứ load vòng vòng ở ngoài sao gõ bác nó kô đứng lại hình
3599f9966af056a89779ebf3e301463e_48199928.untitled.bmp
[/url]

Last edited by a moderator:
KIỂU NÀY CHĂS DONTSEE QUÁ :binhsua29:

ah thì ra là fix code lỗi ra ngoài để anh em có thể thấy được code lỗi chứ để ở trong soft thì nó hiện tam giác các bác cứ dontsee nhé :binhsua37:

gõ thử 30p chưa gặp *** mèo, còn code động nằm ngoài soft thì có lúc đứng lại, khoảng 3s rồi lại chạy tiếp. nhìn ra chữ lúc đó thì gõ luôn là dc rồi.

soft xài ổn chưa vầy mấy bác, để tớ còn down về làm, theo như tớ nghĩ nên để chọn yes no sau khi chọn mèo, chỉ mất 1s enter thui mà đỡ hơn bị ban

vấn đề bảng gâu và mèo góp ý như sau
1. cho bảng xuất hiện bên phía info để ko che khuất phần text đang gõ---cái này hình như đã chỉnh
2. Thêm 60s đếm ngược
3. focus gõ text vẫn còn ở bảng text

hình động ko cho vào khung text được ah, sao phải để riêng thế bác

Last edited by a moderator:
vấn đề bảng gâu và mèo góp ý như sau
1. cho bảng xuất hiện bên phía info để ko che khuất phần text đang gõ---cái này hình như đã chỉnh
2. Thêm 60s đếm ngược
3. focus gõ text vẫn còn ở bảng text
Chuẩn!, khi focus ở ô nhập code thì k cần submit yes-no bảng dog-cat cũng k sao.

bác ấy sẽ nghiêng cứu anhem lót dép chờ nhé :binhsua26:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week