[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Hix gõ được 1h20p thì bị văng ko thèm hỏi @@

Soft mới load rất êm, nhưg tầm 20'-1h là có 1 bảng thông báo hiện lên rồi dis soft lun. Theo em để ý vì em test trên 3id. Đánh đến phút 30 thì có 1id ko load code và bản thông báo hiện lên, ko thèm để ý thì vẫn cạp b.thường ( đã test nhé :| ). Nếu OK thì sẽ bị dis soft, còn lơ nó thì cạp trên các id khác vẫn ok. Cái nì là tại code hay tại soft nhỉ?

cứu bác oi

má ơi ! pix khùng 2 cũng out như thường à !!:binhsua122:
mình đang cap trên Win 7 được hơn 300 code là bị dontsend lần 1 lúc 1h 20p và lần 2
lúc 2h 25p sáng
hiện tại đang lo không dám đánh nữa

^^ ! mới bị out soft nữa ! ae chờ pác Đức update bản mới rồi bấm nhé ! coi chừng ăn ban đó:binhsua129:

Test thử thêm 20' nữa cũng ko thấy :((, thôi đi ngủ

Test thử thêm 20' nữa cũng ko thấy :((, thôi đi ngủ

mình vừa làm thử trên web khoảng 40 phút ...

thấy xuất hiện 1 code thế này : eighty - 45 or ninety ....

ở dưới ko hiện lên send mà nó ghi là please which the largest word ....

bạn XĐ xem liệu có phải do cái này ko nhé :binhsua144:

Em lại gặp thêm 1 trường hợp :|, soft chưa bị out nhưg test trên 3id đánh đc 1 lúc thì 1id ko thèm load code nữa. hết hồn tưởng bị banned, nhưg pause lại vào web ko thấy banned gì hết :|. play lại vẫn ko có ra code nên out lun

bác đức xem thử nhé mình nghĩ cái bảng thông báo rồi dẫn tới out soft có lẽ là pic chó mèo
vì từ lúc update chưa thấy con chó mèo nào cả
nếu cứ làm rồi kéo bảng báo lỗi sang 1 bên thì vẫn bình thường nhưng sẽ có 1id bị đứng không load nữa giống hệt đợt chó mèo ra
không chắc có phải do chó mèo không vì nếu vậy các id kia load chó mèo có thể nó lại hiện thêm bảng lỗi

của tui hiện chó mèo báo lỗi tam giác đỏ, chắc pix update thêm chó mèo mới đây

có thể do bảng cat dog có gì thay đổi không ? vì mình vào kiểm tra code từng acc thì phát hiện có 2 acc có cat dog nhưng bị bỏ trống (code trống)

Win 7 cứ đánh được 1p là tự out soff chữa lại đi nào...:binhsua129:

XĐ Đang làm hiện 1 bảng báo lổi như mấy bạn trên , bỏ qua 1 bên làm thì 1 ID bị đứng khoảng 30 phút sau vào kiểm tra thì ID bị đứng đó có Code chó mèo nhưng soft không load được hình ảnh nên bị lổi thì phải

24736fd38cb4ca0230c16c8a4c9097e6_45926476.1111111111.700x0.bmp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week