[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

hồi tối tớ hỏi bác XD, bác nói là khỏi cần stick >3k cũng dc mà. kì thế

>The 5th number from twenty eight, 34, 12, 19 and twenty seven is?</

nó hỏi gì thế các bác

twenty seven nha bạn nghĩa của nó là số thứ 5 trong những cồ sau 28 . 34 . 12 . 19 twenty seven

http://

Bị 3 lần rồi.....Lần đầu thì Rest máy lại....!!!!

Log vào cũng lại bị.......Rồi lại Log vào cũng lại bị......

mà sao nó chỉ Time uot Những ID đó.....????

XD ơi có thể tổng hợp các câu hỏi và câu trả lời đúng được không , như mấy cài soft của ptc đó , những câu trả lời đúng sẽ tự động lưu lại và khi nào vào câu đó nó sẽ tự điền câu trả lời vào @@

theo mình thì thư viện câu hỏi của nó chắc cũng không nhiều lắm đâu , có thể vài k @@

câu hỏi của pix là ngẫu nhiên mà: dạng câu hỏi vẫn thế nhưng nó thay số làm sao mà có auto được :))

câu hỏi của pix là ngẫu nhiên mà: dạng câu hỏi vẫn thế nhưng nó thay số làm sao mà có auto được :))

Random có giới hạn của nó thôi, không thể giải quyết triệt để, nhưng cũng giúp dc vài phần chứ.

PS: Cậu có để ý nhiều capt cứ lặp đi lặp lại đến mức thuộc lòng không?

Random có giới hạn của nó thôi, không thể giải quyết triệt để, nhưng cũng giúp dc vài phần chứ.

PS: Cậu có để ý nhiều capt cứ lặp đi lặp lại đến mức thuộc lòng không?

cap ra thuộc lòng là do cap 1/2 chữ, ko cap hết thì lại ra tiếp là thường.

Ko ai decode thuê mà bỏ tiền thuê mấy lần cả!

http://

Bị 3 lần rồi.....Lần đầu thì Rest máy lại....!!!!

Log vào cũng lại bị.......Rồi lại Log vào cũng lại bị......

mà sao nó chỉ Time uot Những ID đó.....????

mình cũng bị như thế này.cả trên ID cũ lẫn mới.nhưng gõ tiếp được 1 lúc là lại bt.không biết có để lại di chứng gì ko :D

bác đức có đối thủ rồi kia nhưng em vẫn trung thành với soft của bác thôi :binhsua75:

Làm việc với bác xuân đức này chán như con dán, mỗi lần mua key chờ dài cổ, bây giờ lại gặp trường hợp 1 soft mà 2 key nữa chứ, nhập key này làm xong, reset máy, mở lên nó lại đòi key khác, ko hỉu, còn hỏi bác thì khỏi nói rồi, im như con hến

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week