[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bac pr0 thế hay khi nào rảnh làm hộ ACE chưa biết cái topic huong dẫn lấy sock với cả proxy từ A-Z đc hok bác :)

cái đó để mấy mod làm bác ơi em kô phải mod với lại em kô rành up bài hôm bữa post lên sai chính tả bác bao la quá trời:binhsua09:

Chưa có soft mới mà, vẫn bản 30/6 mà

tối nay bác ấy up bản 2 khung bản 1 khung kìa beg kô dùng proxy ma bác ấy đổi qua sock5 dễ sử dụng hơn proxy

tối nay bác ấy up bản 2 khung bản 1 khung kìa beg kô dùng proxy ma bác ấy đổi qua sock5 dễ sử dụng hơn proxy

sao toàn nghe mn than sock khó chơi hơn proxy vậy ta, mau chết hơn, khó tìm hơn..bla bla :binhsua04:

ai thích proxy thì xài proxy , ai thích sock thì xài sock , những lần update sắp tới cái nào nhiều ng xài hơn thì bỏ cái kia , theo quy luật tự nhiên mà làm

sao toàn nghe mn than sock khó chơi hơn proxy vậy ta, mau chết hơn, khó tìm hơn..bla bla :binhsua04:

SOCK 5 DỄ TỈM LẮM BEG CÓ ĐIỀU NÓ ỔN ĐỊNH HƠN PROXY NHUNG NHANH DIE THÔI :binhsua09: LÊN MẠNG SEARCH SẼ CÓ MÀ

ai thích proxy thì xài proxy , ai thích sock thì xài sock , những lần update sắp tới cái nào nhiều ng xài hơn thì bỏ cái kia , theo quy luật tự nhiên mà làm

mình nói bác đức rồi bác ấy sẽ để 2 chức năng sock và proxy luôn ai có mua sock 5 thì sài vì sock 5 mua 1 tháng 1 ngày tới 20 em lận bác còn 1 proxy thì mua 1 lần được 1 em a

Tôi xài soft aían, giờ muốn chơi soft XD phải làm sao hả pro?
:binhsua10:

thì pm XD mua key thôi
trc hết tải soft về giải nén ra chạy lấy seri trc rồi mua key điền vào là chạy
giá chỉ 0.5/ tháng

mình nghĩ nên jữ cả proxy và sock5. để đa dạng hơn :D

mình muốn mua key nhưng trong LR chưa có tiền thì phải làm cách nào ạ, giờ ko có soft nào để cạp cả, bác nào biết soft nào free mà dùng tạm được cho em thỉnh giáo với ạ

Up lại bản socks 2 phiên bản 1 khung và 2 khung. Bản hôm qua log id cũ >3k code mà không chọn >3k code sẽ lỗi @@

Up lại bản socks 2 phiên bản 1 khung và 2 khung. Bản hôm qua log id cũ >3k code mà không chọn >3k code sẽ lỗi @@

cố tìm nhiều cách hay hơn nha bác đức :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week