[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác Đức ơi soft có hiện tượng Code trống nè hix vừa ra đi 1 Em vì 1 Lúc 4 Code trống ảo vãi ra:(bác Đức xem giùm phải Do soft ko vậy nếu do Soft fix lại giùm phát 3 ng té rồi:(

Last edited by a moderator:
Bác Đức ơi soft có hiện tượng Code trống nè hix vừa ra đi 1 Em vì 1 Lúc 4 Code trống ảo vãi ra:(bác Đức xem giùm phải Do soft ko vậy nếu do Soft fix lại giùm phát 3 ng té rồi:(

vẫn chưa biết là do soft XD hay ko có hôm thì cạp vẫn suôn sẽ . có lẽ là do trong khi pause hết thì còn 1 id loading hoặc subting mà proxy die giửa chừng ko trả code về server dc .
thuật ngữ

là sao xd code trống nửa hả hay là j khác

Bac XD update lai soft pix 1 khung di, nó bị lỗi rồi, test id (30 code) nó chỉ hiện 1 code duy nhât lập đi lặp lại hoài. còn dang gõ hiện *** mèo chọn hoài ko dc, bản 2 khung không nó chiếm hêt màn hình rồi, ko lam viec # dc ( xem phim):binhsua53:

Bac XD update lai soft pix 1 khung di, nó bị lỗi rồi, test id (30 code) nó chỉ hiện 1 code duy nhât lập đi lặp lại hoài. còn dang gõ hiện *** mèo chọn hoài ko dc, bản 2 khung không nó chiếm hêt màn hình rồi, ko lam viec # dc ( xem phim):binhsua53:

Bản ấy dùng socks, mình có khuyên dùng đâu :(

Khi đang gõ bấm phím tắt nào để chụp và tự lưu vào Capture vậy bác Đức ?

có cách nào mở soft lên mà ko cần phải thực hiện bước nhập key ko bác đức

thì bạn giải nén ra khi donw về rùi mở file lên nhập key 1 lần la nó lưu mà lân sau mở lên đâu cấn nhập nữa đâu
sẵn cho mỉnh hỏi XD còn bán key giá 1 năm nữa ko vẫn giá cũ như lúc mới ra soft chứ tính mua thêm 1 năm nữa

bác đừng vài bữa up soft nhớ up proxy khỏi post nha làm 1 dòng thôi cho tiện với lại khi bản *** mèo ra bác nhớ làm thêm hiển thị idd nào đang bị *** mèo giống như question nhé như vậy dễ hàng hơn cho việc idd bị *** mèo lập lại biết đường pause lại khỏi ban nick nha bác thank bác nhiều nhiều :binhsua22:

làm sao tắt tiếng khi đang cạp nhỉ, tự nhiên từ cái bữa down bản mới nhất tới giờ gõ xong code cứ kêu tít tít mệt ghê lun ;)) mình đang xài win 7, ai xài win 7 chỉ dùm ik

bác đừng vài bữa up soft nhớ up proxy khỏi post nha làm 1 dòng thôi cho tiện với lại khi bản *** mèo ra bác nhớ làm thêm hiển thị idd nào đang bị *** mèo giống như question nhé như vậy dễ hàng hơn cho việc idd bị *** mèo lập lại biết đường pause lại khỏi ban nick nha bác thank bác nhiều nhiều :binhsua22:
cái này hay nè, nhưng mà c.hó mèo mà lặp lại thì 1 ID thôi đảm bảo. vì chọn sai thôi.
còn nếu nhiều bảng c.hó mèo cùng 1 id cũng chẳng sao chọn đúng vẫn ko bị banned đâu :p

cái này hay nè, nhưng mà c.hó mèo mà lặp lại thì 1 ID thôi đảm bảo. vì chọn sai thôi.
còn nếu nhiều bảng c.hó mèo cùng 1 id cũng chẳng sao chọn đúng vẫn ko bị banned đâu :p

thì chọn sai nên lúc gõ nhiều kô thể biết idd nào để pause lại nên phải cần bác ấy giúp :binhsua11:

bác đức up soft chưa bác đang hóng soft ver mới nhất nè

Update nhỏ cho pixprofit:
- Bảng mèo hiện tên id
- Khung login bấm hình captcha để refresh, load captcha khác
- Khung login, khi chọn dùng proxy, paste proxy dạng 123.1.2.34:8080 vào ô đầu tiên (proxy address) thì soft sẽ tự nhận và điền vào ô đầu 123.1.2.34 và ô thứ 2 là 8080

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week