[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

mình nghĩ code trống k phải do soft đâu bác ơi. gr của mình có 2 ng xin làm cùng(họ là newbie nhé). hôm nay vào gr thấy bị band 1 id .mình vào view thì thấy do code trống...
nhưng mình view các id của mình gõ thì hoàn toàn k có 1 code trống còn 2 ng new kia thì code trống có nhiều. nên mình đoán là do cách gõ thôi

bác ơi em gõ time uot còn ko có nói gì tới gõ ko kịp hả bác :m020 Thứ nhất nếu như code trống do 1 Điều Soft đơ or acc bị đơ gì đó mà ko biết, Thứ 2 Do thứ 2 do code quá nhìu nên time uot gõ ko kịp thôi nhưng bạn có Suy nghĩ nếu Time uot nhìu thì soft sẽ tự dừng lại ko, log 1 lần 10 mấy ID :| time uot chia ra 1ID 1 cái thì soft đã dừng lại rồi lấy đâu ra do cách gõ hả bạn :|

Cho em lại cái key này nha bác Đức, thằng bạn mới gost máy lại. Nhưng key còn xài hơn 15 ngày nữa.

Cho em lại cái key này nha bác Đức, thằng bạn mới gost máy lại. Nhưng key còn xài hơn 15 ngày nữa.

A60ADA4BC671118D0D7C654B46795B4EF152C9DC82724E6E7559779B7C054BEAE65612DCA7A60650CEDE3EFEE9119B45

Đây nhé

thắc mắc......

[newbie]
Bác Đức bỏ lun cái pix 1 khung rồi àh :binhsua157:
Làm cái pix 1 khung quen rồi, mà lần gần nhất update lại là 19/8...
:binhsua166:
Bác XĐ có thể update lại cho cái bản 1 khung được không @_@
:binhsua56:

ai cho mình hỏi cái nút pause h bấm phím tắt ntn vậy, mí bữa ctrl I vẫn đc mà, h sao ko đc nè

.............................................

down bản mới về. Mở soft lên. Vào mục VIEW chọn 1 KHUNG.
hì, thanks Bác :binhsua78:

THẾ NHÂN TIỆN CÁC BÁC CHO HỎI, SAO CHỌN 1 KHUNG, RỒI KHÔNG CHỌN ĐƯỢC "âm bản" VẬY , LÀM SAO CHỌN ĐƯỢC PHẦN "Nextlmg" ?:binhsua75:

hì, thanks Bác :binhsua78:

THẾ NHÂN TIỆN CÁC BÁC CHO HỎI, SAO CHỌN 1 KHUNG, RỒI KHÔNG CHỌN ĐƯỢC "âm bản" VẬY , LÀM SAO CHỌN ĐƯỢC PHẦN "Nextlmg" ?:binhsua75:
sài âm bản chi = sài soft 2 khung đi bạn , nextlmg chỉ tương thích với 2 khungc !

sao mở soft không được vậy
báo lỗi hoài, mới bị hôm nay

- - - Updated - - -

sao mở soft không được vậy
báo lỗi hoài, mới bị hôm nay

...........................

sài âm bản chi = sài soft 2 khung đi bạn , nextlmg chỉ tương thích với 2 khungc !
Haizzzz, nhưng mà khổ 1 điều là êm làm soft 1 khung quen rồi..... :binhsua76:
Vậy là không có cách nào nữa àk các bác:binhsua04:

P/S: Bác XĐ up cho bản 1 khung có nextlmg điiiiii....... :binhsua79:

Haizzzz, nhưng mà khổ 1 điều là êm làm soft 1 khung quen rồi..... :binhsua76:
Vậy là không có cách nào nữa àk các bác:binhsua04:

P/S: Bác XĐ up cho bản 1 khung có nextlmg điiiiii....... :binhsua79:

Thì 2 khung, bỏ chọn fixed image là nó load kiểu 1 khung mà @@

bên pix lúc đầu lắt nhắt lặp code sau khi login xong , lần 2 sai khi mới start lại thì lại bị lặp code liên tiếp , tầm vài code thôi
lỗi code ko hiện là do soft hay pix thế bác đức

..............................................

Thì 2 khung, bỏ chọn fixed image là nó load kiểu 1 khung mà @@
Ý êm là như này này bác XĐ... @@ :binhsua10:

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!

soft của bạn chỉ hiện đc 1 khung (web) , còn cái này hiện 2 khung , nhấn zo nextlmg mới hiện 2 khung
sao bên pix id nào die thì change proxy xong vẫn ko " đi tiếp " đc , mà out ra add proxy mới zo lại cũng ko đc là sao ta
tks Bác, nhưng mà cái soft trong hình đó là soft mới nhất của Bác XĐ đấy - soft ngày 14/10 mà @@
Đã down soft về, cũng zô phần "View" như chỉ dẫn, rồi chọn "1khung" ,nhưng đến phần chọn Nextlmg thì ko chọn được.... T.T
:binhsua101:

tks Bác, nhưng mà cái soft trong hình đó là soft mới nhất của Bác XĐ đấy - soft ngày 14/10 mà @@
Đã down soft về, cũng zô phần "View" như chỉ dẫn, rồi chọn "1khung" ,nhưng đến phần chọn Nextlmg thì ko chọn được.... T.T
:binhsua101:
View attachment 18637

Bản mới, layout 1 khung thì chỉ load 1 khung thôi, không có khung kế tiếp
Trong layout 2 khung, thì nếu bạn chọn fixed image thì code hiện thời sẽ luân phiên nhau trên dưới. Nếu bạn bỏ chọn fixed image, thì code hiện thời sẽ chỉ hiện ở 1 khung, khung còn lại hiện code kế tiếp. Khi bỏ chọn fixed image thì sẽ có phần chọn xem là code hiện thời luôn load ở bên trên hay bên dưới nhé

:((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((( ((((((((((((

Bản mới, layout 1 khung thì chỉ load 1 khung thôi, không có khung kế tiếp
Trong layout 2 khung, thì nếu bạn chọn fixed image thì code hiện thời sẽ luân phiên nhau trên dưới. Nếu bạn bỏ chọn fixed image, thì code hiện thời sẽ chỉ hiện ở 1 khung, khung còn lại hiện code kế tiếp. Khi bỏ chọn fixed image thì sẽ có phần chọn xem là code hiện thời luôn load ở bên trên hay bên dưới nhé
tks Bác XĐ đã trả lời nhiệt tình nhé, nhưg chắc Bác vẫn chưa hỉu "nỗi khổ" của êm @_@:binhsua10:
Đóa là gắn bó với pix + soft XĐ cũg khá lâu, ==> ngày đầu làm 1 khung (+1 âm bản bên phải) .Dần dần như vậy cho đến bây giờ, nghĩa là vẫn làm soft 1 khung (+1 âm bản bên phải) .Nhưg khổ cái là soft kiểu đó lần update gần nhất lại là 19/8 @_@, còn soft mới nhất thì ko có chức năng nextlmg (âm bản bên phải ý) ,mà êm làm phải nói là quá quen cái soft kiểu đó rùi... T.T

Cũg đã thử qua soft mới, nghĩa là code hiện trên-dưới, nhưg thứ nhất hay bị nhầm, thứ 2 là con mắt đã quen nhìn trái-phải rùi, zới cúi cùng là sp giảm rõ ra... Y.Y
:binhsua09:

P/S: Haizz, Bác nói kiểu thế thì chắc êm đành ráng chịu tiếp tục gõ soft cũ... :binhsua16:

bản mới này mình log 7 id thì bị fairconnect hết 5, lát vào log thử xem sao

tình hình là sau 1 thời gian, log vào làm lại thử thì bị error, loading...
hjz tải bản cũ về làm cho rồi

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week