[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Đang làm sao tự nhiên bị kick out hoài sao đó banned luôn
Xem lại cái

Đang sửa cáp AAG, lấy captcha về và gửi kết quả lên không kịp 15s thì bị kickout :(

có code nhưng mình không gõ đã vô tình enter. Do đó code biến mất và hiện code kế tiếp.

Thì khi chưa gõ mà bấm enter thì soft ko send gì mà nhỉ. CHỉ tự send khi bị timeout (1s)

ver 25.10 , mình bị kẹt sao mà ko có hiện soft, dù check TaskManager thì có open. và 1 lúc thì hiện thông báo là "CaptchaPro has stopped working" :( mình dùng win7.
XD giúp với.

pix bản 1 khung sock. bị lỗi *** mèo . hiện bảng *** mèo lên cho dù chọn đúng vẫn bắt chọn lại nhiều lần. may mà e ko bị ban.. đã test nhiều acc nếu acc nào mà hiện *** mèo là điều dính cả :binhsua24:..mong bác Đức fix . gõ bản 2 khung toàn bị gõ nhầm thôi:binhsua17:

a

ver 25.10 , mình bị kẹt sao mà ko có hiện soft, dù check TaskManager thì có open. và 1 lúc thì hiện thông báo là "CaptchaPro has stopped working" :( mình dùng win7.
XD giúp với.
Bị như bạn này. Bác vào giúp với đi :(:binhsua21:

pix bản 1 khung sock. bị lỗi *** mèo . hiện bảng *** mèo lên cho dù chọn đúng vẫn bắt chọn lại nhiều lần. may mà e ko bị ban.. đã test nhiều acc nếu acc nào mà hiện *** mèo là điều dính cả :binhsua24:..mong bác Đức fix . gõ bản 2 khung toàn bị gõ nhầm thôi:binhsua17:

Bản mới vào View chọn 1 khung là được mà

Bị như bạn này. Bác vào giúp với đi :(:binhsua21:

Bạn pm yahoo mình nhé

Èo. Soft gì mà load code nhanh vãi đạn..!! =))
Gõ sướng ko chịu đc..!! Good Ủng hộ soft XD
:binhsua15:

Hi có ai ở đó không sao bây giờ mình không vào sorf XD được có ai bị giống mình không.
Có đang làm ngon lành bỗng nhiên cái KIS nó đỏ lè lên báo tùm lum file bị HEUR:Trojan.Script. Thoát soft quét lại thì ko thấy. Giờ vào soft XD ko được nữa (bản 25/10).

Chờ mình khoảng 20' đang update lại soft :)

- - - Updated - - -

Chờ mình khoảng 20' đang update lại soft :)

Hic vừa mới vào soft mới gõ được 45 code --> Status: The operation has --> gõ hết code rồi đang pause lại --> Status vẫn dòng đó. Giờ làm tiếp cũng được hay phải thoát ra vào lại soft vậy XD?

Chuc mung ban, ban da co y tuong hay va xuat sac,
Chung toi danh gia cao y tuong tuyet voi nay cua ban
Cam on da chi se den dien dan cua chung toi
Best regards
May phun rua ap luc

Hic vừa mới vào soft mới gõ được 45 code --> Status: The operation has --> gõ hết code rồi đang pause lại --> Status vẫn dòng đó. Giờ làm tiếp cũng được hay phải thoát ra vào lại soft vậy XD?

Kệ nó đi, nếu thấy lâu không có code, hoặc ra code lỗi nhiều thì tạm dừng

Làm bình thường nhé, cả Qlink và PIX đều okie ! :binhsua14:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week