[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bác Đức ơi cho vay tạm cái key vs, hôm rồi exchange hết $ rồi mà hôm nay lại hết hạn key mới đen chứ @@
key : A60A-DA4B-C671-118D-1CFE-6E52-6F55-8B3C-D5B6-B9E7-C0A1-55F8-3E7D-4AFD-7F6E-8DC7

bac xem dùm em lỗi này là lỗi gì thế ( _!!!__)

Bác Đức ơi, hình như có code mới thì khác, thấy code tam giác đỏ nhiều lắm, sáng giờ tam giác quá trời luôn :(

Bác Đức cho em hỏi cái nút tắt (kế bên start) trên soft nhằm mục đích gì... khi mà đã có tắt dấu x rồi.
Để nút tắt đó nguy hiểm qua. có khi đang gõ định pause lại.. nhưng click nhằm nút tắt out soft==>baned @@
ps: ý kiến riêng e. bị baned vài lần nên thắc mắc. :)

Bác Đức cho em hỏi cái nút tắt (kế bên start) trên soft nhằm mục đích gì... khi mà đã có tắt dấu x rồi.
Để nút tắt đó nguy hiểm qua. có khi đang gõ định pause lại.. nhưng click nhằm nút tắt out soft==>baned @@

nếu mình nhớ ko lầm thì cái nút có có chức năng log out acc lun bạn ạ, còn dấu x thì ko có,

Nếu chưa pause mà nhấn nút đó thì sẽ hiện dòng cảnh báo: "Pause first" chứ soft không out.

bác viết sof fastyper đi em ủng hộ bác đó rate rõ là cao mà không có ai chịu viết soft. mấy nay asian lỗi quá chừng

Bác đức ơi. Sao từ hôm qua đến h . Em làm cứ đc tam trên dưới 20p thì nó lại bi loading toàn tập thế. Em làm có 7id thôi.

mr đức fix dùm lỗi chạy ko đc mấy bản sau từ tháng 11 đó, trở về sau dùm đc ko, chạy nền win 8, nó cứ báo window has stopped working, ngoài sửa lại reg, fix lỗi hệ thống, .net thì tích hợp rồi ko làm đc j nữa, h cài bản soft mới nó cũng ko thèm chạy, :binhsua04:

mr đức fix dùm lỗi chạy ko đc mấy bản sau từ tháng 11 đó, trở về sau dùm đc ko, chạy nền win 8, nó cứ báo window has stopped working, ngoài sửa lại reg, fix lỗi hệ thống, .net thì tích hợp rồi ko làm đc j nữa, h cài bản soft mới nó cũng ko thèm chạy, :binhsua04:

Bản mới nhất vẫn chạy được mà

bạn XD xem lại xem có vấn đề gì ko hộ với. Sáng giờ bị 3 lần rồi. Dow soft mới nhất cũng vẫn vậy. Làm đc lúc, khi code động xuất hiện (chưa kịp ra code, nhưng thấy khung hiện code trắng toát, đơ đơ vài giây như mọi lần là nó hiện code động) là khung hiện code trắng toát, đơ luôn soft, không tắt đc đi luôn, cũng ko sd đc 1 tác vụ nào nữa luôn, chỉ còn nước restart máy:(.
Có ai bị như mình không?

sao soft chỉ log đc 17id ah
id 18 trở lên là bị block hết
chả hỉu sao nữa bác Đức ơi @@

bác viết sof fastyper đi em ủng hộ bác đó rate rõ là cao mà không có ai chịu viết soft. mấy nay asian lỗi quá chừng
Thằng này rate cao nhưng thằng admin khó tính lắm, dùng soft bị hay ban cả group đấy, 1ID con gõ rác cũng bị ban luôn cả group.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,653
174,940
Latest member
quangvinh113

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back