[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác Đức cho em hỏi cái soft pixtest -ssh kia check ssh chuẩn ko thế ạ
soft chưa có chế độ check nhé cậu, cậu tạm thời search tool check ssh nhé. Có thể thời gian sau, anh Đức sẽ update check trên soft

Bạn ơi cho hỏi mình cài lại máy từ win 7 lên win 8 thì có ảnh hưởng gì tới cái key soft không? có phải mua lại key khác không vậy?

Bạn ơi cho hỏi mình cài lại máy từ win 7 lên win 8 thì có ảnh hưởng gì tới cái key soft không? có phải mua lại key khác không vậy?
Mình cũng vừa up lên win8, trc mắt chưa thấy lỗi gì từ Key soft cho đến soft.
Nếu key ko dùng đc cho Win mới cứ pm anh Đức đổi key ko cần mua lại, miễn là key của cậu còn hạn sử dụng

Không tốn băng thông lăm đâu :)
Lúc trước có lần bác cmt kêu dự tính ko tính số code login (pix) vào số code đã gõ, sao ko làm luôn cho nóng đi bác:D
Nhiều khi mình log gần 100 acc nên cứ đếm vào 100 code nhiều khi khó tính số tiền đã làm được :p

bác Đức làm thêm cái site mua Key tự động bằng WMZ luôn đi bác, tiện cho cả 2

em khẩn thiết xin bác update cái soft KOLO cho chúng em kiếm ăn với ạ đói lắm rồi- về hình thức :mỗi lần vào soft lại phải login ,bác làm sao cho login 1 lần đi, chứ lần log thấu mười mấy acc-mệt, cái case sentive-onlynumber để ở giữa cái thanh ngăn 2 khung đi bác ,để góc khó để ý ,tách cái code esc ra khỏi code đánh đi, còn vụ hụt code thì từ từ update cũng được ạ ,please please :D

em khẩn thiết xin bác update cái soft KOLO cho chúng em kiếm ăn với ạ đói lắm rồi- về hình thức :mỗi lần vào soft lại phải login ,bác làm sao cho login 1 lần đi, chứ lần log thấu mười mấy acc-mệt, cái case sentive-onlynumber để ở giữa cái thanh ngăn 2 khung đi bác ,để góc khó để ý ,tách cái code esc ra khỏi code đánh đi, còn vụ hụt code thì từ từ update cũng được ạ ,please please :D
đồng quan điểm vs bác này
mong bác XD fix lại soft cho ae còn đường mà sống
bác lấy giá 1$ như ST cũng đc :D

Xuân Đức ơi! Nhúng âm thanh vào pixtest ssh đi.
khi load chậm mình vừa làm vừa lướt web, không có âm thanh báo code đến nên mình bị time out hết mấy code .

Xuân Đức ơi! Nhúng âm thanh vào pixtest ssh đi.
khi load chậm mình vừa làm vừa lướt web, không có âm thanh báo code đến nên mình bị time out hết mấy code .

Mình vẫn có âm thanh mà bạn, bạn kiểm tra xem trong folder có bị mấy file không nhé. Vào thư mục Pixtest SSH/res/ding.wav

Mình vẫn có âm thanh mà bạn, bạn kiểm tra xem trong folder có bị mấy file không nhé. Vào thư mục Pixtest SSH/res/ding.wav
Mình kiểm tra folder đó có file ding nhưng không có tiếng bạn ơi .

Mình kiểm tra folder đó không có bạn ơi .
Nếu không có thì bạn tự lấy 1 file rồi add vào thư mục là đc, còn ko bạn dùng file ding của mình chép vào xem nó có rú lên không :D
chắc bạn sơ ý xóa file ấy chứ lúc mình tải soft về luôn có sẵn.

Attachments

• ding.zip
    280.5 KB · Views: 40
Nếu không có thì bạn tự lấy 1 file rồi add vào thư mục là đc, còn ko bạn dùng file ding của mình chép vào xem nó có rú lên không :D
chắc bạn sơ ý xóa file ấy chứ lúc mình tải soft về luôn có sẵn.
vẫn không có nghe được tiếng bạn ơi! Vã lại trên soft đâu có tuỳ chọn âm thanh

Last edited:
vẫn không có tiếng bạn ơi! Vã lại trên soft đâu có tuỳ chọn âm thanh
Ko có tùy chọn bởi vì mặc định là có tiếng rồi mà bạn, bạn xem đã bật âm thanh máy chưa ???
Mình khi làm, tab qua tab khác mà bên soft hiện code nó vẫn hú lên :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week