[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Update megatyper, hỗ trợ recaptcha coordinate
Bác đức xem đề xuất ý kiến tool pix như này xem được không.

- Bác nếu để mỗi khi code hình ảnh bug ra như hiện giờ cũng được nhưng có thể thay vì click chuột vào ô ảnh. Thì bác làm một sự kiện khi ấn số 1, thì sẽ tích vào khung 1, ấn lần 2 số 1 thì bỏ tích, như vậy ae gõ sẽ tiện hơn thay vì lại phải ra dê chuột chọn chọn, mất thời gian hơn :(

Bác đức xem đề xuất ý kiến tool pix như này xem được không.

- Bác nếu để mỗi khi code hình ảnh bug ra như hiện giờ cũng được nhưng có thể thay vì click chuột vào ô ảnh. Thì bác làm một sự kiện khi ấn số 1, thì sẽ tích vào khung 1, ấn lần 2 số 1 thì bỏ tích, như vậy ae gõ sẽ tiện hơn thay vì lại phải ra dê chuột chọn chọn, mất thời gian hơn :(
mấy cái đó khoan đã chủ yếu là setup đừng cho hình ảnh always top là dc ...nhiều khi hình ảnh nó nhảy lần lượt thay nhau tầm 3 4 cái là time cả dãy

@xuanduc987
bạn có thể cho các hình ảnh vào hàng đợi theo cơ chế FIFO dc ko? Nghĩa là acc đó vẫn nhận hình, nhưng tới lượt của nó mới cho hiện form lên cho chọn ảnh. chứ kiểu này tiêu quá. còn 5-6s mà tới 4-5 cái hình làm timeout hết. Mình nghĩ code này bạn làm 1 tí là xong ngay mà.

Pix khó chịu thật. Đang chậm nhanh được tý thì bắt đầu enter ->> hình ảnh. alt+tab ->> enter ->> hình ảnh... cứ thế 4 lần liên tục. Không biết khi nào mới thoát cảnh này đây :(

Pix khó chịu thật. Đang chậm nhanh được tý thì bắt đầu enter ->> hình ảnh. alt+tab ->> enter ->> hình ảnh... cứ thế 4 lần liên tục. Không biết khi nào mới thoát cảnh này đây :(
Bạn dùng Alt+Shift+Esc chuyển tab để khắc chế hình ảnh.

mình xài Win XP tải soft về mở lên k đc k biết bị lỗi gì,update IE 8 luôn rồi mà mở soft báo lỗi gì đó,ai biết chỉ giúp với cám ơn mọi người

mình xài Win XP tải soft về mở lên k đc k biết bị lỗi gì,update IE 8 luôn rồi mà mở soft báo lỗi gì đó,ai biết chỉ giúp với cám ơn mọi người

Mình cũng bị như vậy (Can not connect to internet). Khổ cái là mua hộ người khác rồi cài hộ, ko được thành ra mất oan 1Z mua 2 tháng :oops:

k biết up hình @@,nhưng nó báo Application gì đó có chữ framework 4.0... gì nửa roi tắt luôn

Không biết khi nào mới update cái code hình ảnh nhỉ? Không biết code khó hay XĐ bận mà lâu quá. Hy vọng là sớm có cạp đỡ khổ.

k biết up hình @@,nhưng nó báo Application gì đó có chữ framework 4.0... gì nửa roi tắt luôn
Chắc nó yêu cầu bạn cài net framewordk 4.0 đây vì soft xd phải cài ct đấy thì mới chạy đc bạn nhé;)

Mình cũng bị như vậy (Can not connect to internet). Khổ cái là mua hộ người khác rồi cài hộ, ko được thành ra mất oan 1Z mua 2 tháng :oops:
Kiếm bản ghost khác ghost lại, tìm bản nào ghost win xp nào làm từ 2013 trở đi mới mới chút, chắc chắn được. Trước cũng bị, sau đó ghost lại bản ghost xp của thanhan thì hết bị

Kiếm bản ghost khác ghost lại, tìm bản nào ghost win xp nào làm từ 2013 trở đi mới mới chút, chắc chắn được. Trước cũng bị, sau đó ghost lại bản ghost xp của thanhan thì hết bị
Nếu biết được chính xác là phải cài thêm phần mềm nào thì đơn giản hơn , nhanh hơn nhiều. Ghost lại phải cài bao nhiêu cái kèm theo nên ngại !

soft của mình hiện h không vào được, có ai bị như vậy không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week