Ask Soft giả lập Android, IOS trên PC

Em cũng nghe nói về app kobo mà hok biết ra làm sao, anh nào có tut hay có thể share em học hỏi về cách làm để có thêm kinh nghiệm được không ạ? Em cám ơn rất nhiều

Chiến Android ngoài FMF thì còn Net nào nữa không các bạn ?

fmf chiến qua blue thế nào vậy bác :(

Thì cài cài cài rồi lại xóa xóa xóa vòng lặp cứ lặp đi lặp lại vậy đó, nhưng khó nhai lắm đang tìm Net khác để chiến đây :(

Mình ngoài cuộc thôi, nhưng đọc ở vài topic bạn đã viết, mình cũng chưa hiểu mắt bạn nứt lâu chưa, và ko hiểu bạn có phải là cái-gọi-là-AHBP ko nữa.

Bạn, hay bố bạn bao nhiêu tuổi, người khác phải gọi = anh hay = con mình *** quan tâm đâu, nhưng người ta có thiện chí, ko thì nói ko, có thì nói có, ko quan tâm thì CÂM MỒM, bạn mở mồm cái kiểu ranh con này ở đây thì chưa sao, chứ ngoài đường thì lắm chuyện vui cực kì

Cảm thấy muốn giữ cái nồi cơm thì im im ấy, đấy là cách tốt nhất.

IM LẶNG LÀ VÀNG
Thanks bạn, cái loại đấy thì mình ko thèm nói. Bỏ qua đi, đời lắm thằng như nó, chúng nó gặp nhau thì cho nhau ăn shit ngay thôi =)) mình đâu cần chấp, chấp đâu hết đc :cool:

Thì cài cài cài rồi lại xóa xóa xóa vòng lặp cứ lặp đi lặp lại vậy đó, nhưng khó nhai lắm đang tìm Net khác để chiến đây :(
có mấy net của mấy admin việt nam đó, vào bem đi cậu :)

net FMF @@ admin việt nam có mấy net rate tầm 0.05 - 0.1$ per app đó. rate thế là cao rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week