Ask Soft giả lập Android, IOS trên PC

dnt91tqm95 bạn nghĩ bạn bao nhiêu tuổi mà bảo mấy thằng sell là trẻ trâu nhỉ. Mình không trẻ nhưng rất trâu đây

dnt91tqm95 bạn nghĩ bạn bao nhiêu tuổi mà bảo mấy thằng sell là trẻ trâu nhỉ. Mình không trẻ nhưng rất trâu đây
Like câu "không trẻ nhưng rất trâu" của bác

Last edited:
giá cao thế bạn có thể giảm chút được ko? mình cũng biết có mấy nhóm chơi cái bluestack mỗi tháng nộp cho ông trưởng nhóm 1,1tr (tiền mua ssh và key fmf) nhưng xin vào nhóm khó lắm.
key fmf là gì bạn fmf có key nưa à :confused:

Bố điên lên bố pub bây h chứ sell siếc cái j mấy thằng trẻ trâu
Thằng này sợ các bạn sell rồi nhiều người biết, sợ nát...! Nó hoảng quá sủa càng nhằm hăm dọa các bạn đấy...! VL thằng tri thức ăn *** (làm ơn nút cục *** xuống)

so luog co hag ae lien hue nhanh minh giup
nho ung ho ma 686678
kiem them it tien cho then con di hoc mau giao!:) no hoc ngu lam toan cao cap va ma tran hoc lai nhieu lan ma chang nho:p

Sự thật là thế mà
=)) bác thật bá đạo. sr bác em bị sốt mấy ngày nay chả đi đâu được nên chưa kéo bác đi cafe được :(

cái tut của bác bán 600$ em mua = chầu cafe có bán không :D

sell tut bluestack 50$/1 ngày, giá thỏa thuận, mình cũng ráng sell kiếm ít tiền trước khi nó nát, dự là vài ngày nữa sẽ nát

vì bluestack sắp nát, tất cả các app sẽ cấm, thậm chí chết lây cho android nên nay mình sell tut kiếm 50$/1 ngày giá 600$, ai quan tâm inbox
p/s: mấy bác đừng chửi, e k sell thì thằng kia nó cũng sell, thôi thì ráng kiếm thêm tí

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week