Ask Soft giả lập Android, IOS trên PC

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
cực ghét mấy thằng này, toàn giả ngây giả ngô, đến khổ!
Ghét thì làm được gì nhau nhỉ, không có thì hỏi xin chứ làm gì cay cú nhờ

đã pub mấy bản blue lên rồi nên các bác cứ thoải mái mà chọn app mà chiến =))

nói thẳng ra là mình nhột đây, trong thời buổi khó khăn nhờ tìm tòi nên cũng có cái ăn qua bão, mà giờ bạn pub lên cho 1 số thành phần thụ động chỉ biết ngời hưởng ăn, làm nát luôn cả nồi cơm của mình, nên nói thẳng ra là mình đang rất nhột

donggioi

Banned
Reactions
60
MR
0.007
mình muốn hỏi cách ver phone khi reg gmail, hồi trc mình dùng pinger để ver phone mà bây giờ ko còn làm đc = pinger nữam, có cao nhân nào biết cách khác ko

tucan1991

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Tapbooty baned nhu dien....! Với lại chiến thằng này acc facebook tìm khổ quá...! Lúc trước có làm em này 1 ngày đươc khoảng 20$.ngày..! Baned quá nên bó tay..!
Nói Chung: app nào củng có cách để chiến...! Siêng năng test là có app để chiến..! Còn về chuyện Blue sắp nát gì đó như mọi người đồn thổi thì không có đâu nhé, chặn NET này chiến NET khác ...! Tuy ít diểm nhưng tích tiểu thành đại...!
Chúc các bạn kiếm thật nhiều tiền..!

chặn net thì k nói, nhưng nhiều người chiến quá sẽ dẫn tới thằng admin nó banned, nó tìm cách bug lỗi xài bluestack, lúc đó thì ăn cám, thêm 1 cái nữa là rate app sẽ giảm nghiêm trọng

Reactions
393
MR
0.006
Mấy thím ơi! Ai làm được gì thì làm, mấy thím sung trong người share tut share tut hoài riếc ròi ăn mài cả lũ. Đã biết bao lần tình trạng này xãy ra òi mà khong rút được kinh nghiệm sao. Topic vài ngày thì site die, nói thế không phải ngăn cảng tấm lòng tốt của mấy thím share, tốt hơn hết inbox cho họ

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week