Waiting for Answer Solve

Status
Not open for further replies.

phanvantien

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Hi anh em MMO4ME !

Tình hình là mình vừa biết dc chú trẻ này đem code được share đi bán
topic giở trò scam sell của bác ấy tại đây : http://mmo4me.com/threads/sjhdoffer...-domain-host-acb-eab-vcb.135118/#post-2855720

Nick forum của nó là : killer8x
yahoo : sad_t_t_sad

Anh em lưu ý là tất cả code nó sell đều đã được share nhá , cẩn thận thằng này , k hiểu vì lí do gì mà nó dc set trial mod =)

Hi anh em MMO4ME !

topic giở trò scam sell của bác ấy tại đây : http://mmo4me.com/threads/sjhdoffer...-domain-host-acb-eab-vcb.135118/#post-2855720

Anh em lưu ý là tất cả code nó sell đều đã được share nhá , cẩn thận thằng này , k hiểu vì lí do gì mà nó dc set trial mod =)

Tội nghiệp CODE tao CODE ra thằng khác ăn cắp đi Share, tao vẫn bán CODE của tao CODE bt chứ mắc mớ gì hả thằng tội nghiệp :D!

Hai bạn cứ từ từ đợi sáng mai giải quyết.Hiện h nhân sự Box này đang ngủ rồi :D

Tội nghiệp CODE tao CODE ra thằng khác ăn cắp đi Share, tao vẫn bán CODE của tao CODE bt chứ mắc mớ gì hả thằng tội nghiệp :D!
mày có thật sự hiểu 2 từ code và coder ?

ý t là đang nói code mày đang sell ấy cờ hó ạ :D

mày có thật sự hiểu 2 từ code và coder ?

ý t là đang nói code mày đang sell ấy cờ hó ạ :D

Thằng ngu mày không hiểu là CODE tao đang Sell là do tao CODE ra ak, thằng bệnh hoạn :D!

Thằng ngu mày không hiểu là CODE tao đang Sell là do tao CODE ra ak, thằng bệnh hoạn :D!
lộ mặt stupid rồi nhé chú trẻ " CODE tao đang Sell là do tao CODE " , hình như mày k phân biệt dc động từ và danh từ thì phải =) vác đoạn comment của m sang vn-zoom , box PHP đi cưng , sẽ hiểu comment này của t

lộ mặt stupid rồi nhé chú trẻ " CODE tao đang Sell là do tao CODE " , hình như mày k phân biệt dc động từ và danh từ thì phải =) vác đoạn comment của m sang vn-zoom , box PHP đi cưng , sẽ hiểu comment này của t

Tội nghiệp mày quá, mày hiểu CODE vs CODER không hả thằng ngu

chửi lộn um xà bùm, vui lòng dùng từ ngử chuẩn mực, càng chửi là càng ko giải quyết được vấn đề
Vấn đề ai đúng ai sai sẽ có mọi người giải quyết, code share hay không sẽ có google search kiểm duyệt, Shell có up vào hay ko thì có Coder check.
Topic nên đặt là Wating thay vì scam.
P/s : Scam dịch đúng 1 nghĩa : Lừa đảo
Các bạn đang hồ đồ đó, coi chừng ăn band 2 nick, ngồi xem các bạn chửi lộn, Đặc biện là Trial Mod mà sử dụng ngôn ngử đã kích nhau trên diễn đàn gây mất đoàn kết, cách giải quyết hồ đồ như vậy thiết nghĩ ko nên làm MOD, Đã là một lãnh đạo thì nên làm gương, phải sử dụng từ ngử sao cho thấu tình đạp lí, anh minh và minh bạch. Nên nhớ hãy lấy ví dụ từ các bài báo nói về lãnh đạo "đánh dân" "chửi dân" ra làm ví dụ :)
Say thanks and good night

chửi lộn um xà bùm, vui lòng dùng từ ngử chuẩn mực, càng chửi là càng ko giải quyết được vấn đề
Vấn đề ai đúng ai sai sẽ có mọi người giải quyết, code share hay không sẽ có google search kiểm duyệt, Shell có up vào hay ko thì có Coder check.
Topic nên đặt là Wating thay vì scam.
P/s : Scam dịch đúng 1 nghĩa : Lừa đảo
Các bạn đang hồ đồ đó, coi chừng ăn band 2 nick, ngồi xem các bạn chửi lộn, Đặc biện là Trial Mod mà sử dụng ngôn ngử đã kích nhau trên diễn đàn gây mất đoàn kết, cách giải quyết hồ đồ như vậy thiết nghĩ ko nên làm MOD, Đã là một lãnh đạo thì nên làm gương, phải sử dụng từ ngử sao cho thấu tình đạp lí, anh minh và minh bạch. Nên nhớ hãy lấy ví dụ từ các bài báo nói về lãnh đạo "đánh dân" "chửi dân" ra làm ví dụ :)
Say thanks and good night
Vâng , giọng điệu của anh ấy rất đáng mặt trial mod mmo4me :)

Vâng , giọng điều của anh ấy rất đáng mặt trial mod mmo4me :)

Trên Y!M thì liên quan gì đến Forum hả cu :D, thôi đi ngủ chờ mai có người xử lý Scam :D!

Hẹn địa điểm ra mua cho nó con dao, vạch bụng cho nó đâm,
Tuổi ??????
cẫn thân lại như "CHÓ ĐẠP PHẢI LỬA"

Vâng ! Anh ấy tin rằng mình chèn shell , và mình cũng tin chắc rằng mình bảo anh ấy ăn shjt thì anh ấy cũng sẽ ăn ngay và luôn :D
=> trial mod mà ngờ u ngu quá đi .............haiz

Vâng ! Anh ấy tin rằng mình chèn shell , và mình cũng tin chắc rằng mình bảo anh ấy ăn shjt thì anh ấy cũng sẽ ăn ngay và luôn :D
=> trial mod mà ngờ u ngu quá đi .............haiz

Để coi mai đi, cứ cười thoải mái, file Shell mày nó nằm bên kia kia :)!

Hi anh em MMO4ME !

UP proof đi cậu!

Quan trọng là ai share ở đâu, bao giờ,... ? Còn nếu người sell là chủ nhân thực sự thì việc ai lấy rồi đem share cứ share, họ bán cứ bán thôi. Các scripts nổi tiếng như vBulletin, WHMCS,.... bản null share đầy ra thì chẳng lẽ đơn vị chủ quản họ phải đóng cửa ko dc sell nữa à ?
Còn nếu chứng mình đc không phải chủ nhân của code mà lấy lại bản người khác share rồi đem sell thì ko ok rồi.

Last edited:
Không comment lung tung gây WAR nhé. Ngoài yahoo là ở ngoài yahoo, ai có nói chuyện, chửi bới thì khi lên MMO sẽ không giải quyết (trừ trường hợp SCAM).

Còn những ai report thì đề nghị khi có proof đầy đủ thì report. Và khi report thì nên để Waiting! Nếu sau 24h đối tượng bị report không vào thì hả chuyển sang SCAM!

Mình đề nghị chủ topic post proof chứng minh trialmod killer8x ăn cắp code và đem bán

Không comment lung tung gây WAR nhé. Ngoài yahoo là ở ngoài yahoo, ai có nói chuyện, chửi bới thì khi lên MMO sẽ không giải quyết (trừ trường hợp SCAM).

Còn những ai report thì đề nghị khi có proof đầy đủ thì report. Và khi report thì nên để Waiting! Nếu sau 24h đối tượng bị report không vào thì hả chuyển sang SCAM!

Mình đề nghị chủ topic post proof chứng minh trialmod killer8x ăn cắp code và đem bán
xin lỗi bạn đọc kỹ lại nội dung #1 giúp mình , mình có ghi rõ ràng " killer8x bán code đã được share 2 lần " , chứ k nói nó ăn cắp code đem bán nhé , còn có hay ko thì xem logchat sẽ rõ :)

xin lỗi bạn đọc kỹ lại nội dung #1 giúp mình , mình có ghi rõ ràng " killer8x bán code đã được share 2 lần " , chứ k nói nó ăn cắp code đem bán nhé , còn có hay ko thì xem logchat sẽ rõ :)

Không Up được bằng chứng hả, cần Up giùm không bạn? Để tui Up dùm luôn 2 lần tui bị lấy CODE đi Share cho bạn nha, nếu không Up được thì chịu khó ăn BAN vì Scam đi nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week