Waiting for Answer Solve

Status
Not open for further replies.
Không Up được bằng chứng hả, cần Up giùm không bạn? Để tui Up dùm luôn 2 lần tui bị lấy CODE đi Share cho bạn nha, nếu không Up được thì chịu khó ăn BAN vì Scam đi nha.
=) bị ném đá quá nên chuyển sang bạn - tui rồi à cờ hó , thế m có chứng minh dc t up shell k :D ngu còn la lớn

xin lỗi bạn đọc kỹ lại nội dung #1 giúp mình , mình có ghi rõ ràng " killer8x bán code đã được share 2 lần " , chứ k nói nó ăn cắp code đem bán nhé , còn có hay ko thì xem logchat sẽ rõ :)

Đã xem logchat và chỉ thấy cậu bảo share code của killer8x. Và nếu cậu chứng minh được code đó là do killer8x lấy của người khác share thì đề nghị up bằng chứng, ngày giờ share code đó lên đây!

=) bị ném đá quá nên chuyển sang bạn - tui rồi à cờ hó , thế m có chứng minh dc t up shell k :D ngu còn la lớn

File Shell của you nằm ở bên kia, có PRO vô thì check Shell thôi khoi cần quảng cáo.

Đã xem logchat và chỉ thấy cậu bảo share code của killer8x. Và nếu cậu chứng minh được code đó là do killer8x lấy của người khác share thì đề nghị up bằng chứng, ngày giờ share code đó lên đây!
Vâng , mình chỉ có bấy nhiêu đây , và mong bạn đặt câu hỏi bạn vừa hỏi mình đối với bác killer8x nhé , hãy đưa ra dc bằng chứng mình up shell :) đừng thiên vị một ai bạn nhé

Vâng , mình chỉ có bấy nhiêu đây , và mong bạn đặt câu hỏi bạn vừa hỏi mình đối với bác killer8x nhé , hãy đưa ra dc bằng chứng mình up shell :) đừng thiên vị một ai bạn nhé

Nói thật với cậu mình chẳng thiên vị với ai cả, nếu mod vi phạm mà bị report mình cũng vẫn xử lý như các members. Câu nói này của killer8x là đáp lại câu nói cậu đòi share code của người ta. Vì trước killer8x đã bị lehung ăn cắp code share 2 lần rồi!

Nói thật với cậu mình chẳng thiên vị với ai cả, nếu mod vi phạm mà bị report mình cũng vẫn xử lý như các members. Câu nói này của killer8x là đáp lại câu nói cậu đòi share code của người ta. Vì trước killer8x đã bị lehung ăn cắp code share 2 lần rồi!
vâng , nếu code đã được share còn đem sell thì gọi là gì cậu nhỉ :) Và chính cậu đã đưa ra bằng chứng xác thực nhất là code bác killer8x đã được share :D mình k cần đưa ra bằng chứng gì thêm , còn về việc bác ấy bảo mình up shell , please prove now !

vâng , nếu code đã được share còn đem sell thì gọi là gì cậu nhỉ :)

Cho mình hỏi code nào đã đươc đem share? Và ai đã share? Cậu có proof không? Có thì cậu up lên, mình sẽ xử lý cho cậu! Cậu nhớ thêm vào ngày giờ mà người đó đã share code. Còn cái ảnh mà cậu up thì cậu có thể tự search topic của lehung thi sẽ rõ!

vâng , nếu code đã được share còn đem sell thì gọi là gì cậu nhỉ :) Và chính cậu đã đưa ra bằng chứng xác thực nhất là code bác killer8x đã được share :D mình k cần đưa ra bằng chứng gì thêm , còn về việc bác ấy bảo mình up shell , please prove now !

CODE lúc mình bị Share là CODE Version 1, giờ hiện tại đã là Version 3 rồi bạn ak, bạn có đầu chắc bạn thông minh, biết suy nghĩ nhỉ? CODE người khác CODE ra thì bị Share thì người ta nâng bảo mật lên rồi người ta Sell tiếp chứ mắc mớ gì bạn.

Cho mình hỏi code nào đã đươc đem share? Và ai đã share? Cậu có proof không? Có thì cậu up lên, mình sẽ xử lý cho cậu! Cậu nhớ thêm vào ngày giờ mà người đó đã share code. Còn cái ảnh mà cậu up thì cậu có thể tự search topic của lehung thi sẽ rõ!
vâng mạn phép xin replay 1 lần nữa đoạn comment của cậu , đúng ra câu hỏi này câu nên tự trả lời sẽ thích hợp

CODE lúc mình bị Share là CODE Version 1, giờ hiện tại đã là Version 3 rồi bạn ak, bạn có đầu chắc bạn thông minh, biết suy nghĩ nhỉ? CODE người khác CODE ra thì bị Share thì người ta nâng bảo mật lên rồi người ta Sell tiếp chứ mắc mớ gì bạn.
vâng , vậy mình đem code share trên mạng về và nâng cái gọi là " bảo mật " của bạn thì sẽ sell được nhỉ =)) nói thật cái code phim chả biết cái đách gì ,nhiều khi pm hỏi những thứ tầm thường như , sửa logo , thay link , config , những thứ mà đáng lẻ ra coder nào cũng biết, thì đừng nói đến 2 từ nâng bảo mật ở đây nhé

vâng , vậy mình đem code share trên mạng về nâng cái gọi là " bảo mật " của bạn thì sẽ sell được nhỉ =)) nói thật cái code phim chả biết cái đách gì , đừng nói đến 2 từ nâng bảo mật ở đây nhé

Bạn lấy chằng chứng ở đâu kêu mình lấy CODE Share trên mạng về? Vui lòng đưa đầy đủ bằng chứng CODE mình đang Sell là được Share trên mạng, mình đã nói là CODE này của mình bị ăn cắp Share, hiểu CODE bị ăn cắp không thế?

Bạn lấy chằng chứng ở đâu kêu mình lấy CODE Share trên mạng về? Vui lòng đưa đầy đủ bằng chứng CODE mình đang Sell là được Share trên mạng, mình đã nói là CODE này của mình bị ăn cắp Share, hiểu CODE bị ăn cắp không thế?
thiếu IQ hả bạn ? đọc lại nội dung comment giúp
vâng , vậy mình đem code share trên mạng về và nâng cái gọi là " bảo mật " của bạn thì sẽ sell được nhỉ =)) nói thật cái code phim chả biết cái đách gì ,nhiều khi pm hỏi những thứ tầm thường như , sửa logo , thay link , config , những thứ mà đáng lẻ ra coder nào cũng biết, thì đừng nói đến 2 từ nâng bảo mật ở đây nhé
ghi rõ thế này mà nó nghĩ mình nói nó đem code share trên mạng về đấy các bác ^^

thiếu IQ hả bạn ? đọc lại nội dung comment giúp

ghi rõ thế này mà nó nghĩ mình nói nó đem code share trên mạng về đấy các bác ^^

Tui mua thì được quyền yêu cầu sửa chữa chứ nhỉ? Tui không thích làm thì kêu người bán có nhiệm vụ phải làm cho KH, ủa chứ bạn Sell CODE xong là vứt đó ak? Bạn phải có nhiệm vụ Support cho tui từ A-Z về việc CODE của bạn, còn tui thích yêu cầu gì là quyền của tui.

Vâng nếu bạn thích thì cứ lấy cái CODE của tui đang bị Pub trên mạng về mà Edit rồi bán, CODE đó dù gì cũng đã Version 1. Nên tui cũng chả sợ mất mát gì!

File Shell trong CODE phim của phanvantien

Theo mình nhận định là vầy:
1. Code là code của killer8x bán cho khách.
2. Lúc ở version 1, 2, đã từng bị khách đem đi share (lần đó có xem vụ này, mà không còn nhớ rõ, các bạn nên search thêm trong forum).
3. Hiện tại đã lên version 3.
4. phanvantien cần mua code, killer8x bán code version 3.
5. phanvantien thấy code này tựa tựa 1 2, đã từng được share trên mạng, nên nói killer8x là bán code đã được share.
6. Gây ra tranh cãi.

Các bạn nên cân nhắc những việc sau đây:
1. Lúc mua có giao kèo về việc code phải mới hoàn toàn không.
2. Theo trong proof, killer8x nói "tao nghi ngờ bữa h chèn Shell rồi h mới chính lòi mặt chó mày ra". Mình không rõ nhiều về CNTT, xin cậu killer8x cho biết thêm về việc tại sao cậu chèn shell, và shell này dùng để làm gì.
3. Các bạn đã hoàn tất giao dịch chưa hay đang demo.

@phamvantien chơi luôn report ngược à vãi thằng này haha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week