Waiting for Answer Solve

Status
Not open for further replies.

chienthoi

Banned
Reactions
27
MR
0.000
chuyện là mua vps của pác này
http://mmo4me.com/threads/vps-azure-amazone-chinh-hang-re-nhat-mmo.196861/
và đây là gói mìn lựa chọn

scam 1.png

scam 2.png

nhưng vì vps quá cùi nên mình đã pm cho cậu ta và cậu ta đề nghị đổi plan.mình chấp nhận và chuyển $
đây là log chat lần thỏa thuận dao dịch cuối cùng

qua tuyet voi.png

nhưng h cậu ta lại nói thế này đây:

scam 3.png

tóm tắt là ban đầu là us => thêm $ đổi france và đã die
nói tóm lại là sau 3 ngày mua vps vẫn chưa có vps dùng

mong ban quản trị hộ trợ cách giải quyết!
cảm ơn

đây là con us mình mua của cậu ấy trước khi đổi qua france .h cậu ấy đưa tớ lại con này đây :(

test 1.png

ko biết pác này có clone nick hay là anh em của pác này có rất nhiều trong rum hay sao mà mình vừa vào topic report thì ngay lập tức có rất nhiều mem vào reply đè pẹp bài của mình luôn :D

http://mmo4me.com/threads/vps-azure-amazone-chinh-hang-re-nhat-mmo.196861/page-26

Last edited:
chắc có sự nhầm lẫn

up thêm logchat đi bạn hiền ơi :)) sao ít thế
đừng tỏ ra nguy hiểm haha
đúng là bản chất con người khó đoán
đợi mihf up thêm log chat

up thêm logchat đi bạn hiền ơi :)) sao ít thế
đừng tỏ ra nguy hiểm haha
đúng là bản chất con người khó đoán
đợi mihf up thêm log chat

tớ chỉ cần căn cứ vào lần dao dịch cuối cùng thôi
đúng là trước tớ mua us, nhưng sau được sự đề nghị của cậu và tớ đã chuyển sang france và đó cũng là lần dao dịch sau cùng nhé!

đây là những gì cậu ta mua và chat vs mình
nhiều nữa mà chỉ up được ri chứ up nhiều nó nhàm
2 cái ảnh đầu tớ có tô bút, các bạn đọc sẽ hiểu bạn ấy oder lạl usa, sau đó tớ nể cậu ấy khách hàng mới tớ nói sẽ fix lại là tớ oder thêm con france cho cậu ấy còn con usa này nó sẽ dư khách nào mua liền thì bán không mua thì tớ để đó coi như tớ mất $. Vì hàng chính hãng tớ oder mất tiền rồi không thể hoàn lại cho nhà cung cấp
còn france đó là tớ tự nghuyện giúp cậu ấy, còn việc cậu ấy oder usa là chính cậu ấy chọn, sau khi cậu ấy nói là bank cậu ấy bị hư mai sẽ chuyển tiền nên tớ để mai,
mai cậu ấy chuyển tiền thì cậu ấy hỏi plan mình giúp cậu ấy change là plan đó à nên mình kêu uk và cậu ấy gởi thêm $ cho tớ $ cậu ấy gởi là $ cho usa, vì hôm qua cậu ấy bảo bank hư và tớ định bảo 26$ mà nghĩ đi nghĩ lại thôi lỡ giúp rồi lấy 25$ luôn . Và cậu ấy chuyển tiền, chứ cậu ấy không hề mua con france
các bạn cứ coi logchat sẽ hiểu
Mod nào ghé qua xem không thấy tớ scam thì baned nick bạn ấy giùm mình
cảm ơn ạ

Nhìn chung bên sell support tốt nhưng bên buy đã không nghe theo sự hướng dẫn nên đành chịu :)

đối với mình khi mua vps của dịch vụ mơí nào cũng hỏi thật kĩ rồi mới dám mua :)

Cái này lỗi lớn là do bên buy thôi :)

bảo lấy pháp thì k nghe, đòi us giờ còn kêu nữa thớt, hàng chính hãng phải hàng gì đâu mà muốn change là change. Nhìn topic xôm xả thế kia chả ai nói gì
thì đúng là lúc đầu tớ nhận hàng us nhưng sau vài lần thỏa thuận thì cả 2 đã đi đến quyết định đổi sang france và tớ chuyển thêm $
nhưng được vài h thì vps đã die rồi và pác ấy buộc tớ phải dùng lại con us.
còn những bình luận trong topic của cậu ấy ko hẳn là ko có khả năng fake :)

nói thật chứ VPS cậu sell core I7 mà chậm hơn cả core i3 nữa chứ đừng có nói , hàng đã dỡ lại còn .... , cái down kia chưa bằng speed mạng nhà tớ nữa :eek:
Nói chung là bạn mua thì bạn nên hiểu vps nó connect sang mỹ, mạng nhà bạn cùi thì nó lag. còn nó tốc độ thao tác mà như máy tính bạn đang dùng thì bạn mua con server về đặt tại nhà đi nhé. :)) vãi thật. Thôi anh bảo rồi tới ko cần bán trên này đâu. bán cho mình anh cũng đủ sống rồi mà. bon chen làm gì cho mệt hả em.

Nói chung là bạn mua thì bạn nên hiểu vps nó connect sang mỹ, mạng nhà bạn cùi thì nó lag. còn nó tốc độ thao tác mà như máy tính bạn đang dùng thì bạn mua con server về đặt tại nhà đi nhé. :)) vãi thật. Thôi anh bảo rồi tới ko cần bán trên này đâu. bán cho mình anh cũng đủ sống rồi mà. bon chen làm gì cho mệt hả em.
uầy @tunvit thím vào xem có phải cu cậu ăn gì mà ns bậy bạ ko . Cho là connect tới lag cơ mà giải nén, máy mạnh là cứ mạh thao tác lag liên quan gì

tớ biết chẳng qua là con france no die,mà cậu thì ko muốn bị thiệt hại nên đùn đẩy trách nhiệm cho khách hàng mà thôi :)
cho dù trước đó tớ có mua con nào đi chăng nữa,nhưng lần dao dich cuối cùng mà 2 bên đã thỏa thuận con nào thì tớ biết con đó mà thôi!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week