[SOLVED]Khổ quá, bạn nào giúp mình với

taunguyen

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình hỏi với: paypal mà mình close đi thì mail đó có thể dùng để tạo lại tk paypal khác hay là add làm mail phụ được không vậy? và khi mình đã add visa nhưng chưa active 4 số code thì bi giờ mình gỡ ra add vào tk paypal khác được không mấy bạn?
chờ đợi các cao thủ giúp, cả ngày hôm nay đi ra đi vào đứng ngồi không yên rồi :m204:

Last edited by a moderator:

vothu

Banned
Reactions
47
MR
0.000
dùng mail mới chứ sao lại dùng mail cũ,chơi lun info mới nữa, dùng paypal là xác nhận sớm muộn cũng bị limit trước đi nhé cậu!^^

dùng mail mới chứ sao lại dùng mail cũ,chơi lun info mới nữa, dùng paypal là xác nhận sớm muộn cũng bị limit trước đi nhé cậu!^^
èo, đọc xong thấy chán đời luôn. thế mail này có làm mail phụ cho tk paypal khác được ko bạn?

- - - Updated - - -

1. được và được
2. được
:binhsua17:
thật hay đùa vậy đại ca :binhsua166:

Đã thử và mình thấy dùng mail phụ để tạo paypal mới không được, còn chưa thử add mail phụ có được không

Đã add email phụ vào tài khoản PP chính của bạn thì sao dùng nó để lập được. Chưa add thì lập tài khoản PP mới được bạn à.

- - - Updated - - -

Người ta hỏi là mail phụ đã add PP rồi có tạo hay add paypal khác được không, chứ không phải là add mail thêm vào paypal.

Sorry bạn, mình chưa hiểu ý câu hỏi của bạn đó.

Đã add email phụ vào tài khoản PP chính của bạn thì sao dùng nó để lập được. Chưa add thì lập tài khoản PP mới được bạn à.
thế bi giờ mình xóa hết mail phụ của tk paypal đó đi thì mình có lấy mail phụ đó lập pp mới đc không bạn? hay là add vào tk khác đc không nhỉ?

Joedalton

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Theo mình biết thì :
Khi bạn đã close acc paypal ( mail dùng để đăng ki paypal ) thì bạn không thể dùng cái Mail đó đó để ĐK lại 1 Paypal được nữa . Đồng nghĩa với viêc cái Mail đó của bạn sẽ không thể add vào Paypal để làm mail phụ đc nữa(Mail phụ cũng là mail chưa ĐK TK paypal => . . . . . :"> ) . Còn về thẻ của bạn khi đã add vào PP thì ( kể cả khi chưa veri = code ) bạn phải remove cái thẻ của bạn ở cái Tk paypal mà bạn đã tạo trc đó thì bạn mới add cái thẻ đó vào 1 cái Tk paypal khác được !
Thân !

ToGo

Senior
Reactions
909
MR
0.000
acc mình bán vẫn lập lại acc bang mail cũ vô tư bạn nhé

cảm ơn mọi người nhé. chắc close đi rồi lập cái mói cho chắc. cái acc này mình lỡ login bằng máy thật (hum nay tạo acc = máy ảo) giờ lo quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom