[SOLVED]Verify Paypal

nhocecstasy

Junior
Reactions
30
MR
0.002
Vừa rồi em verify paypal đến bước điền 4 số paypal gửi về thì gõ nhầm số. Bây giờ nhập lại thì nó thông báo "This credit card cannot be added to your PayPal account. Please try another card.". Vậy bây giờ phải làm thế nào hử các bác!

Last edited by a moderator:
Khi paypal rút 1.95$ thì nó sẽ gửi thanh toán về ngân hàng, em có gọi điện lên để hỏi code 4 số rồi. Nhưng chờ mãi ko thấy có link để Confirm Credit Card
.
Bây giờ add lại thì nó k cho add visa này nữa :(

Nó khóa thẻ của cậu rồi,thằng em mình nó nhờ người veri dùm cái pp mà ko biết làm thế nào bị block luôn cái thẻ,phải bỏ cái acc

Khi paypal rút 1.95$ thì nó sẽ gửi thanh toán về ngân hàng, em có gọi điện lên để hỏi code 4 số rồi. Nhưng chờ mãi ko thấy có link để Confirm Credit Card
.
Bây giờ add lại thì nó k cho add visa này nữa :(
Vậy bạn vào mua thẻ visa internet TRUSTcard đi cho nó nhanh, mua rồi add lại chỉ cần 39k+65k mênh gía là có thể làm lại được rồi.:binhsua07:

Vừa rồi em verify paypal đến bước điền 4 số paypal gửi về thì gõ nhầm số. Bây giờ nhập lại thì nó thông báo "This credit card cannot be added to your PayPal account. Please try another card.". Vậy bây giờ phải làm thế nào hử các bác!

bạn làm lại và gọi lên bank bảo nó nói số
và đừng nhập sai nữa nhá :D

trong statement có 4 số trước chữ CODE

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,948
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week