Songthan share kèo xổ số - tập 5

Status
Not open for further replies.
Lúc 6h18 ở #195 nhé!
Payment Mode Account

Date 10/08/2012 11:22

Batch 113604419

From U5832858 (jeannotlafart)

To U1851720 (LE VAN ANH)

Amount $0.50

Memo jeannotlafart

Payment Purpose Other
SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED.

Tính lại giúp b lần 2 nhé.

ví dụ 1 ăn 80 nhé.

Vốn ban đầu 10k đưa mình.

- Lần 1 50 k - nếu win lời 30k (dừng)
- Lần 2 150k - nếu win lời 90k( trừ tiền gốc lần 1 50k, và 10k đưa m còn lời 30k)
- Lần 3 550k - nếu win lời 330k (trừ tiền gốc lần 1 50k, lần 2 150, 10k đưa mình còn lời 120k)

b tính ra chưa?????????????????????????

rốt cuộc nói từ đầu đến cuối cũng chỉ để lợi cho mình là chính, sao k nói ngay từ topic là ai muốn theo thì phải tìm đc nơi đánh 1 ăn 80, vốn bỏ ra 10triệu và phải đánh 1 ngày 50 con, thế cho nhanh gọn, trong này toàn HS-SV mà bảo bỏ ra 10tr để mà đánh lô đề thì có họa điên mới rước vào, đợi lấy đc tiền rồi h thì biện minh, chờ mà kiếm đc chỗ đánh 1 ăn 80 chắc đỏ hết con mắt quá, lúc đó chắc xăng lên 30k/lít quá, vãi.........thế nếu mà đi đứt hết 3 ngày ko ăn thì sao, giải thích tiếp nào :))

Lúc 6h18 ở #195 nhé!
Payment Mode Account

Date 10/08/2012 11:22

Batch 113604419

From U5832858 (jeannotlafart)

To U1851720 (LE VAN ANH)

Amount $0.50

Memo jeannotlafart

Payment Purpose Other
SẼ GHI VÀ NGAY SAU KHI CÓ KẾT QUẢ SẼ BONUS VÀO LR: U1851720 - NẾU K SẼ CHẤP NHẬN BỊ BANNED.
OK, M gửi thiếu cho b, m sẽ reback

@songthan: chém gió ít thôi cho mình hỏi đây là cách bạn hướng dẫn cho mọi người thế bản thân bạn đã từng gi bjo chưa :m146:
Nếu có rồi thì cho xin ít hàng show lên, còn ko thì tự thấy nhục mà lặn đi :))=))
P/s: Thêm chút nữa là trước nhớ có lần bảo là gi con lô 100 triệu mà show tí cho ae nể nao :m054:

Last edited by a moderator:
rốt cuộc nói từ đầu đến cuối cũng chỉ để lợi cho mình là chính, sao k nói ngay từ topic là ai muốn theo thì phải tìm đc nơi đánh 1 ăn 80, vốn bỏ ra 10triệu và phải đánh 1 ngày 50 con, thế cho nhanh gọn, trong này toàn HS-SV mà bảo bỏ ra 10tr để mà đánh lô đề thì có họa điên mới rước vào, đợi lấy đc tiền rồi h thì biện minh, chờ mà kiếm đc chỗ đánh 1 ăn 80 chắc đỏ hết con mắt quá, lúc đó chắc xăng lên 30k/lít quá, vãi.........thế nếu mà đi đứt hết 3 ngày ko ăn thì sao, giải thích tiếp nào :))
B tính lại giúp m, 1 ăn 70 vẫn có lời.

CÒN Ý B NÓI QUÁ 3 NGÀY THÌ SAO, ĐÓ CHÍNH LÀ VẤN ĐỀ CHÍNH, B PHẢI BIẾT CHỌN THỜI ĐIỂM VÀO. B THEO DÕI ĐÂU PHẢI NGÀY NÀO ST CŨNG CÓ KÈO SHARE

CÒN Ý B NÓI QUÁ 3 NGÀY THÌ SAO, ĐÓ CHÍNH LÀ VẤN ĐỀ CHÍNH, B PHẢI BIẾT CHỌN THỜI ĐIỂM VÀO. B THEO DÕI ĐÂU PHẢI NGÀY NÀO ST CŨNG CÓ KÈO SHARE

tính dùm hộ cái @@
ngày 2 ăn thì đc 60k-50k=10k trừ tiếp cho 2 ngày cho bố 1LR thì chẳng biết bố nói lời ở chỗ nào nữa @@

@songthan: chém gió ít thôi cho mình hỏi đây là cách bạn hướng dẫn cho mọi người thế bản thân bạn đã từng gi bjo chưa :m146:
Nếu có rồi thì cho xin ít hàng show lên, còn ko thì tự thấy nhục mà lặn đi :))=))
P/s: Thêm chút nữa là trước nhớ có lần bảo là gi con lô 100 triệu mà show tí cho ae nể nao :m054:

Rep mình nè bro :m131:

đang quay rồi mọi người ơi! tí mà chungs thì lại toe toe ngay

tính dùm hộ cái @@
ngày 2 ăn thì đc 60k-50k=10k trừ tiếp cho 2 ngày cho bố 1LR thì chẳng biết bố nói lời ở chỗ nào nữa @@
10k b chỉ send m lần duy nhất, còn nếu kèo đó ngày đầu trượt, thì các ngày sau vẫn ghi kèo đó????????
b đọc hướng dẫn k???????????????????

Mọi người tranh cãi xong chưa, còn muốn tranh cãi nữa ko, ko thì để mình close, còn việc ban nick SongThan thì mình ko đủ quyền hạn để làm, nhường cho các Mod khác phán xét

đang quay rồi mọi người ơi! tí mà chungs thì lại toe toe ngay
Trúng hay ko thì cũng close topic và never có tập 6 nhé bạn

10k b chỉ send m lần duy nhất, còn nếu kèo đó ngày đầu trượt, thì các ngày sau vẫn ghi kèo đó????????

và thế là cũng huề tiền, chẳng đc đồng nào chứ gì :)) vẫn chưa thấy cái lời đâu cả =))

rep đi mà :m120: năn nỉ đó

- - - Updated - - -

Mọi người tranh cãi xong chưa, còn muốn tranh cãi nữa ko, ko thì để mình close, còn việc ban nick SongThan thì mình ko đủ quyền hạn để làm, nhường cho các Mod khác phán xét

Trúng hay ko thì cũng close topic và never có tập 6 nhé bạn

Close là chắc chắn r còn ban hay ko thì cái đó ở mod :m131:
P/s: nếu đơn thuần chỉ là share kèo thì cũng chả ham hố mấy cái bonus đó làm gì bạn ý chắc ăn 30 40% / tháng cơ mà :m131:

mình thấy trượt hãy close và banned

nếu nói như mấy ông kia thì forex lắm scam rồi toàn nhận định trước khi sự việc tiếp diễn =)) =))

P/S: thế đề đọt thế nào rồi sóng thần =)) =)),trượt à

ai bảo chắc 100% chết chư chắc thì chắc 99% thôi như tôi đó =))

Close topic tại đây, mọi người đi ăn tối đi nhé.

Nếu có tập 6 mọi người pm inbox mình để mình xử lý

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,117
173,198
Latest member
daohuyhoang2604

Most viewed of week