sorry mem

Status
Not open for further replies.
e hèm, hôm qua vodanhclf6 có qua đây chọc mấy câu cũng hơi quá đáng,cho tui xin lỗi nhé :D
nhưng ko lẽ vì thế mà bị band mãi mãi hay sao.:binhsua07:các mod nương tay cảnh cáo cho lần này nhé ,xin cảm ơn :binhsua07:ban ít ngày để giải lao thôi chứ đừng ban mãi mãi hi hi:D

:binhsua07:banned vài ngày để đi tu dưỡng lại đạo đức các bạn mod ơi :binhsua07:

Last edited by a moderator:

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
e hèm, hôm qua vodanhclf6 có qua đây chọc mấy câu cũng hơi quá đáng,cho tui xin lỗi nhé :D
nhưng ko lẽ vì thế mà bị band mãi mãi hay sao.:binhsua07:các mod nương tay cảnh cáo cho lần này nhé ,xin cảm ơn :binhsua07:ban ít ngày để giải lao thôi chứ đừng ban mãi mãi hi hi:D

:binhsua07:banned vài ngày để đi tu dưỡng lại đạo đức các bạn mod ơi :binhsua07:

Vote một phiếu ''rời đảo''.................
Oánh kẻ chạy đi ai oánh kẻ chạy lại........

Upvote 0

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Ai ban mãi mãi thế ???:binhsua08:

Tôi ban có 7 ngày , lý do là chửi bậy+ xúc phạm thành viên khác, nếu trong topic khác thì ko nặng thế nhưng trong topic MISS phát biểu thế là ko được , các bạn nữ chịu xuất đầu lộ diện chúng ta nên trân trọng !

@vodanhxxx gì đó qua topic MISS sorry bạn chủ topic thì sẽ được giảm ban xuống còn 3 ngày !:binhsua06:
Thân :)

Upvote 0

clinhbdan

Hero
Reactions
577
MR
0.004
Ai ban mãi mãi thế ???:binhsua08:

Tôi ban có 7 ngày , lý do là chửi bậy+ xúc phạm thành viên khác, nếu trong topic khác thì ko nặng thế nhưng trong topic MISS phát biểu thế là ko được , các bạn nữ chịu xuất đầu lộ diện chúng ta nên trân trọng !

@vodanhxxx gì đó qua topic MISS sorry bạn chủ topic thì sẽ được giảm ban xuống còn 3 ngày !:binhsua06:
Thân :)
zậy mà la band mãi mãi vodanh này thiệt là bó tay, thui 3day thui mod...

Upvote 0

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Okie thái độ cải tạo tốt, giảm xuống còn 1 ngày , lỗi chửi bậy ko thể tha bổng được !:binhsua12:
Osama Bin La Bao mới hổ báo chứ Bin LaDen thì nhằm nhò gì...hê hê ....:))

p/s : Đừng band em tội nghiệp..
:binhsua10:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,983
176,455
Latest member