Spam vẫn còn tiếp tục trong box captcha

Status
Not open for further replies.
Một topic đã tồn tại khá lâu mà vẫn chưa bị phát hiện là spam.
nó vẫn được tính post cho các thành viên mặc dù toàn những bạn 8 lung tung không đúng .có thể đây là do chủ ý của mod.
đã có box chat mà các bạn vẫn vào đây 8 thì cần box chat làm gì
nếu đây là topic nói chuyện phím thì không nên tính post của các super spam
đề nghị admin xử lý gấp .
[h=1]Nhật kí Hội 8 Cạp Lầu [ Chap 1 ] =))[/h]đây thật ra là cái thớt chém gió nhảm .
http://mmo4me.com/showthread.php?49940-Nhat-ki-Hoi-8-Cap-Lau-Chap-1-/page11
tạo điều kiện cho các super spam có cơ hội lên chức .
dường như chủ thớt có quan hệ bà con họ hàng vớt mod mirinda nên ko bị band ha ha
mod làm ăn bao che như thế này thì nên nghĩ việc đi
còn nữa mod mirinda chuyên gia chặc chém band nick những thành viên mới đến mà ko giải thích lời nào.
làm mod mà coi các thành viên mới không ra gì vậy có phải là có đạo đức hay không.muốn cho forum hoạt động tốt thì các bạn phải biết tôn trọng thành viên mới chứ.hãy xem các forum khác họ được quý mến là nhờ họ đối xử tốt với thành viên.còn cứ tình hình mà chặc chém newbie còn tồn tại thì sẽ không có thành viên nào quý mến forum và dẫn đến scam nhiều hơn.và sẽ hết thành viên nào muốn đăng ký vào forum sẽ không còn chổ đứng đâu.

thaohien

Senior
Reactions
178
MR
0.000
bluegood spam được 4 post thì qua đây nói nhảm,là thành viên nào clone,newbie tử tế ko bao giờ vào chém ngay hay thái độ luôn như vậy,những newbie như bạn ban là đúng

Upvote 0
Người ta nói biết thì thưa thốt ko biết thì immmmm.
Chú mày vào page 1 của topic đó mà đọc đi. :binhsua08:
vì mod bao che nên pro mới lập được chứ ,chứ bình thường là bị band rồi
topic 8 chém gió thì không nên tình post đề nghị trừ post tất cả các mem tham gia 8 bậy bạ

Upvote 0

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.700
topic 8 chém gió thì không nên tình post đề nghị trừ post tất cả các mem tham gia 8 bậy bạ

Vẫn còn cố chấp lắm. Khi nào đủ 100 page thì bác bao sẽ del.
Biết thì thưa thốt
Dốt thì dựa cột mà nghe

Upvote 0
Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
Spam thì vẫn là spam thui.
Mình cũng có chung thắc mắc với chủ topic là tại sao một số mem phạm rule lại ko bị trừng phạt thích đáng.
Không phải Mod ko biết, vì đã có nhiều người phản ánh.
Bổ sung thêm là ko nói tới topic captcha nha.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
bluegood spam được 4 post thì qua đây nói nhảm,là thành viên nào clone,newbie tử tế ko bao giờ vào chém ngay hay thái độ luôn như vậy,những newbie như bạn ban là đúng
chém đâu mà chém.toàn là các mem chém gió trong topic ấy ra biện minh đây mà,

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

Ý chà, chắc lại có thù vặt với Mod Mirinda rồi.
đối xử tệ bác với các mem mới mà .

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Vẫn còn cố chấp lắm. Khi nào đủ 100 page thì bác bao sẽ del.
Biết thì thưa thốt
Dốt thì dựa cột mà nghe
hết 100 trang này lại đến 100 trang khác

Upvote 0
Những việc xảy ra hàng ngày dân cạp hãy vào viết , vì viết nhật kí là 1 thói quen tốt =]]

Rule:
- Đến 100 page bác Bao sẽ del , khỏi bị dị nghị là spam lên chức
- NOTHANKS ở đây . Ko ngta lại bảo cơ hội lập topic spam , kiếm thanks đi scam , mang tiếng
- Ai 8 thì vô , ai vô phải 8 . Ko spam nhảm , zô ziên

Tên nào vào ko tâm sự or viết nhật kí j ráo , mà cố ý spam những câu ngắn ngủn vô nghĩa , đừng trách ta report ban nick ra đảo

Bạn đọc cho kỹ cái rule của topic đó nhé. Không tính post đâu.
Suy nghĩ kỹ trước khi làm. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Chắc bạn cũng thấy tình hình Pix mà phải ko :)
Ae cũng cần 1 nơi làm quen, giải toả stress, và thêm tinh thần ae trong box, chứ ko phải cứ gặp nhau là war
Mỗi topic có 1 mục đích riêng :

1. Topic update chỉ dành cho update
2. Topic proof wmz lr chỉ bàn về proof
3. Topic Nhật kí là nơi ae có thể giải toả căng thẳng hằng ngày

Ko phải chỉ ở MMO mà ở 4rum mình tham gia, mỗi box đều có 1 topic gọi là nhà chug nơi các member vào làm quen trong box, nơi giúp nhau những chuyện ngoài vấn đề trong box...
Ko có gì gọi là spam cả, vì spam thì chỉ cần : aaaaaaa 123 là đủ rồi, ko cần lập cả cái topic vậy đâu
Còn chuyện nick thì nick xanh hay nick đen cũng như nhau cả thôi bạn à :)
Còn nếu nick xanh pro uy tín hơn thì đã ko có những vụ chấn động scammer toàn nick pro cả :))
Nên h uy tín chẳng đánh giá bằng cái nick đâu bạn à

Upvote 0
Bạn đọc cho kỹ cái rule của topic đó nhé. Không tính post đâu.
Suy nghĩ kỹ trước khi làm. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Sao không tính post bạn ,thế thì làm sao lại có hứng để vào đó spam chứ
bạn đọc kỹ vào nhìn kỹ những mem tham gia bạn nào cũng có số post cao chứ tôi có nói sai à

Upvote 0

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000

Đầu óc chú chắc chứa đậu hũ trong đó àh... không thấy chữ "Delete" to lù lù ngay page 1 àh... Delete thì làm gì mà còn post nữa... đúng là lì sư phụ... :binhsua76:

Upvote 0
chém đâu mà chém.toàn là các mem chém gió trong topic ấy ra biện minh đây mà,

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

đối xử tệ bác với các mem mới mà .

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

hết 100 trang này lại đến 100 trang khác

100 page người ta delete rồi thì còn cái post nào đâu mà tính... sư phụ đầu đá lì hết chỗ nói... nói mà không hiểu... potay... :binhsua163:

Upvote 0
bạn đọc kỹ vào nhìn kỹ những mem tham gia bạn nào cũng có số post cao chứ tôi có nói sai à

đã bảo là ko phải spam mà cứ ngồi gân cổ lên cãi. >"<.
100 page thì move 2pic vào recycle ---> số post trong 2pic đó bị trừ, mù tin học thế..

Upvote 0

Sao đầu óc bạn cứng như đá thế... đã nói là Delete... Delete... Delete...Delete...Delete... bạn có hiểu gì về Delete là gì không vậy??? Delete có nghĩa là remove tất cả những gì trong topic đó đó... cả thanks... cả post... hiểu chưa vậy... không hiểu nữa thì tui potay với bạn rồi...:binhsua104::binhsua104:

Upvote 0

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Mình ko tham gia topic đó. Nhưng mình thấy có sao đâu. Có 1 nơi cho ae giao lưu ko tốt hả. Dù sao 4rum cũng là nơi giao lưu thôi. Mà rốt lại thì sau 100 pages, Mod cũng sẽ del, làm gì tính post. Còn nếu mấy bạn ko hài lòng, thì có thể yêu cầu các bạn trong topic đó ngừng lun việc thanks lun. Vài cái cm thôi, sao có ng khó tính thế nhỉ :|

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week