SPT đã cho ver và xử lý trong 5 phút???

5 phút là nó verify trực tiếp bằng webcam, mình show cái Passport trước webcam , nó record ròi thấy ok là d9uoc, tuy nhien mình làm 2 lần k dược. Nhưng chụp hình/scan passport gửi cho nó thì trong vòng 24h là nó verify luon

Thế thì mình may quá, mua được cái acc VN ver chỉ mất có 300k. Tính ra cũng gần bằng tiền làm passport, chưa kể thời gian chờ đợi nữa.

thử thì biết, ko phải cái passport nào nó cũng ok nhé. mà 1 cái Passport mà reg nhiều acc, khi nó check thì ăn ban cả lũ

cái hệ thông verify tự động đi đâu rồi, tìm hoài không thấy :( móa mới lấy passport mà không có chỗ để verify, bác nào hướng dẫn lại vào chỗ nào dùm mình chút, trước đây vài ngay có vào táy máy mất 1,15$ rồi mà H không thấy chỗ đó đâu nữa :(

Hình như nó chỉ cho instant veri 2 lần thôi, nếu quá 2 lần là phải up bình thường.

Hình như nó chỉ cho instant veri 2 lần thôi, nếu quá 2 lần là phải up bình thường.

Trời xui vậy ? đúng 2 lần luôn, bây H phải up bình thường ah ? up bình thường thì mất bao lâu ta ? xui qua :(

làm acc khác mà ver !

Chắc phải vậy thôi, nhưng mình lỡ up ảnh lên acc cũ rồi, bây H tạo acc khÁC UP tiếp có bị sao ko ta ? móa lung tung cả lên, 1 tháng thì lâu quá :(

Passport làm thế nào nhỉ?..........................
Có bạn hướng dẫn mình làm passport là ra chỗ xuất nhập cảnh như sân bay đó rồi đăng ký làm! Passport dành cho những người ra nước ngoài nên những chỗ đó chắc có! Phí ~200k

me cha nó, máy ảnh 12M mà n ó cứ đòi ảnh chất lượng cao hơn, pó tay.

verify thì dễ rùi.. mà add visa debit card witrdral về bank là chuyện khó .huhu nó tẩy chay visa VN rùi.. dm bọn UG liên lụy mềnh

Đã tạo acc khác và verify trong vòng 5 phút, hàng chính chủ khỏi sợ công an bắt :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week