Spotlight SR cả nhà nếu có topic như thế này rồi! Tiếc là em search "WULOAD" mà ko thấy!

danm2o

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Hiện giờ là 13h22 thứ 4/06/07/2011
Em muốn hỏi là WUPLOAD lúc nào nó cho em bát cháo thế ạ? Tiếng lengkeng mà chúng ta nghe thì thường là lúc nào thế các bác?Ko fai tiếng của bà đổ rác đâu nha! Cái đó thì chập tối hàng ngày rồi!:binhsua20::binhsua20:
Cảm ơn cả nhà!

23h42 rồi mà chưa thấy paid cả nhà ơi? ai nhận dc paid của WU chưa?

Nhiều người xài Web Money cũng bị hiện tượng ko có tiền trong account, mấy bạn vô WJ xem đi. hình như lỗi từ WMZ chứ không phải thằng WU.
"The same happend to me last week, should have recieved 32$ to my Webmoney account but it never showed up in my account.
This week I switched my payment account to Paypal and recieved my Payment.
**** Webmoney!!!!!!! " trích trong đó :). Mình xài PP là bình thường, cứ sáng thứ 5 là có xiền trong acc sẵn rồi.
Tuần này mình đc: $379.46 từ WU :)

Nhiều người xài Web Money cũng bị hiện tượng ko có tiền trong account, mấy bạn vô WJ xem đi. hình như lỗi từ WMZ chứ không phải thằng WU.
"The same happend to me last week, should have recieved 32$ to my Webmoney account but it never showed up in my account.
This week I switched my payment account to Paypal and recieved my Payment.
**** Webmoney!!!!!!! " trích trong đó :). Mình xài PP là bình thường, cứ sáng thứ 5 là có xiền trong acc sẵn rồi.
Tuần này mình đc: $379.46 từ WU :)
Chơi sale ak ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week