SSH ALL Country chất lượng tốt nhất, giá rẻ nhất - Inter 10k - VCB,DAB,VTB,ACB,WMZ,PM,PP,Bảo Kim

:D

Đã mua thử, 50k được 1k9 ssh
nhưng mình sẽ ko bao giờ mua lại của bạn này lần thứ 2 đâu.
ssh live, ko blacklist nhưng chả làm được gì vì nó quá chậm, chậm đến nối cái app mở cả buổi ko lên, download 10mb gần 1 tiếng đồng hồ
Chưa kể mua ssh us, mà lại lọt vào đó thêm ssh tây ban nha, thái land, pháp.
mỗi lần làm là mỗi lần check ip. mà cực kỳ chậm
50k ko đáng, nhưng làm chuốc bực vào mình

Đã mua thử, 50k được 1k9 ssh
nhưng mình sẽ ko bao giờ mua lại của bạn này lần thứ 2 đâu.
ssh live, ko blacklist nhưng chả làm được gì vì nó quá chậm, chậm đến nối cái app mở cả buổi ko lên, download 10mb gần 1 tiếng đồng hồ
Chưa kể mua ssh us, mà lại lọt vào đó thêm ssh tây ban nha, thái land, pháp.
mỗi lần làm là mỗi lần check ip. mà cực kỳ chậm
50k ko đáng, nhưng làm chuốc bực vào mình

đã pm cậu nhé, việc ssh us support thường kết nối ko tốt với bitvise khác (xài mượt với phiên bản 4.6) , mình đã hướng dẫn bạn. Còn về SSH US support, ai sử dụng cũng biết, tầm trưa và chiều thường rất lag, nên mình mới gửi thêm bonus cho cậu để trừ hao ssh lag và cũng vì cậu là khách mới.

Còn về việc us lẫn 1 số country khác thì cái này khó tránh đc vì tool SSH FResh Checker mình sử dụng nó ko có update dải ranger ip mới, nên thi thoảng lẫn vài con country khác, nhưng số lượng rất ít ko quá 1%.

Nói chung là US nhất là US SUPPORT rất kén người sử dụng, ai biết và hiểu về nó mới sử dụng đc. Nên nếu cậu ko phù hợp thì có thể tìm country khác, còn ko cậu có thể mua thử ở các dịch vụ khác để sử dụng nhưng mình đảm bảo cũng ko khác gì bên mình :)

Tks, hôm nay đi chơi về nên ko reply đc cậu sớm!

:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads