Solved SSH Fresh Checker - Tool Check SSH

Status
Not open for further replies.
@thanhps42 : cậu xem lại tool của mình nhé , khi update không thông báo gì hết , mới mua tool check ssh fresh chưa đầy 1 tháng mà giờ không sử dụng được là sao ? Pm yahoo mà không thấy trả lời , trốn đâu vậy ? Mình đã mua tool của cậu mấy lần rồi , cậu làm ăn thế sao ? Mình có pm cho cậu nhờ cậu reg cái user và pass cho tool check ssh mà không thấy trả lời 1 câu , cậu bận lắm à ?

Bạn này giống mình nè , mình cũng mua 3 tháng mà mới 1 tháng hơn là nó báo hết hạn luôn r :mad:

@thanhps42 : cậu xem lại tool của mình nhé , khi update không thông báo gì hết , mới mua tool check ssh fresh chưa đầy 1 tháng mà giờ không sử dụng được là sao ? Pm yahoo mà không thấy trả lời , trốn đâu vậy ? Mình đã mua tool của cậu mấy lần rồi , cậu làm ăn thế sao ? Mình có pm cho cậu nhờ cậu reg cái user và pass cho tool check ssh mà không thấy trả lời 1 câu , cậu bận lắm à ?

Bạn này giống mình nè , mình cũng mua 3 tháng mà mới 1 tháng hơn là nó báo hết hạn luôn r :mad:
Email cho mình key 3 tháng đó nhé. Thnx.

FIX lỗi dùm em đại ca ơi ... @thanhps42

chuyển tiền 3 ngày rồi mà chẳng thấy key đâu. Thớt die rồi hả @@
Chuyển tiền ghi chú rõ ràng thì trong vòng 24h có key nhé. Chỉ có mấy giao dịch ko ghi chú là mình ko biết ai gửi mà giao key thôi.

Chuyển tiền ghi chú rõ ràng thì trong vòng 24h có key nhé. Chỉ có mấy giao dịch ko ghi chú là mình ko biết ai gửi mà giao key thôi.
mình pm yahoo hỏi mua tool ssh changer mà sao ko thấy trả lời gì vậy cậu?

chuyển tiền ghi chú rõ ràng rồi mà k thấy gì thớt ơi :( ghi chú theo cái memo của thớt trong tool luôn ấy mà :(

chuyển tiền ghi chú rõ ràng rồi mà k thấy gì thớt ơi :( ghi chú theo cái memo của thớt trong tool luôn ấy mà :(
bạn thanh toán qua cổng nào ?

đã pm yahoo ko thấy trả lời , send wmz thuê tool LAZY ssh 7 ngay nay roi , bạn check dùm mình nha . đang cần gấp để làm viẹc , yahoo : p3ngokxit

mua tool của cậu mà cứ như đi xin.thay đổi cách thức xác thực tool mà chả thấy ý kiến gì pm yahoo cả tuần k thấy rep

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,158
173,253
Latest member
kotoro17

Most viewed of week

Most discussed of week