Tutorial Ssh ngày càng khan hiếm,lấy gì click

Status
Not open for further replies.
thì kéo real đi =))
đổi 3000 click real traffic có thống kê thiết bị device 2 3 4G, chấp luôn các net khó tính về gross click và unique nick lấy 1000 con ssh us mới hàng ngày!
ai làm đc pm mình kéo click real cho!

Ko có ssh click éo dám làm off. CR cao là ăn đạn ngay. Unique ngày càng giảm.

vào nghe chém gió cũng hay đấy chứ :D:D:D nào là nát này nọ... trong khi chính mình là thằng đi phá giá ssh đầu tiên để cho nó nát.. làm như tốt lắm vậy ....:eek::eek::eek::eek:

Mấy bác bán ssh có vẻ ko thích ng khác share ssh vì ảnh hưởng đến thu nhập của các bác ấy, nên đâm ra nói share ssh là làm nát này nát kia. Trong khi ko có hàng share thì ae vẫn phải mua mà ai cũng mua thì nó nát hay ko nát.

Mấy bác bán ssh có vẻ ko thích ng khác share ssh vì ảnh hưởng đến thu nhập của các bác ấy, nên đâm ra nói share ssh là làm nát này nát kia. Trong khi ko có hàng share thì ae vẫn phải mua mà ai cũng mua thì nó nát hay ko nát.
mình cũng sell ssh nhưng mình ko care mấy người share đâu phải ai cũng có tiền để mua đâu :v... chỉ khó chịu với mấy thằng đi phá giá ssh rồi tỏ ra khó chịu khi người ta share ssh thôi.... bây h tỏ ra tốt như bảo vệ SSH chẳng qua là đụng chạm tới miếng ăn của nó lên đi đâu cũng tỏ ra cần bảo vệ SSH ... haiz....:D:D:D

Đụng tới miếng cơm của mấy thánh bán ssh khá nhạy cảm nhỉ :cool: không share thì mấy thánh đó cũng đã bán nát đống ssh đó rồi

Đụng tới miếng cơm của mấy thánh bán ssh khá nhạy cảm nhỉ :cool: không share thì mấy thánh đó cũng đã bán nát đống ssh đó rồi
dạo này chả thấy ghé ủng hộ gì hết... viết ssh ra giấy chờ cưng qua lấy nè :D:D:D

dạo này chả thấy ghé ủng hộ gì hết... viết ssh ra giấy chờ cưng qua lấy nè :D:D:D
=]] chạy qua mà ko thấy tờ thấy là không mua nhá =]] giỡn chư bữa giờ quất mấy nước độc độc nên xài pro, vài bữa quay lại nước quen xài ssh lại :p

ae chú ý thằng @sentssh1995 nó là thằng Scam có yh : boy_beautiful_228 hết scam trên 4room xog lên fb bây h nó quay lại scam trên đây đó, AE cẩn thận

hàng nào a chả có con trai :p:p để đó lát t kêu mod cho m ra đảo :D:D:D thành phần scam rẻ rách :eek::eek::eek:

@mongcuosongtotdephon cưng vào xem thằng mém lừa cưng 15k úsa nó quay lại lập nick mới đi scam kìa :eek::eek::eek:

Last edited:
hình ảnh con tó bị cả group lật mặt hết đường chối, tự nhận scam luôn :rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week