[SSIW MMO] Sóc_J (´• ̮•) (´• ̮•) (´• ̮•) ♥♥♥

Status
Not open for further replies.
thanks tất cả cho những ai là girl của forum :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua

---------- Post added at 07:18 PM ---------- Previous post was at 07:17 PM ----------

ôi bx iu dấu của mình , bx dễ thương quá :binhsua01:

ko dám đâu, bà xã của tui chứ bộ, ông bj khùng ah, ở đâu lại đây dành của tui

de toc ngan hop hon do % %

de toc dai nhin beo lam =))

cũng thix tóc ngắn lém. mà ng ju thjx tóc dài nên thôi cứ thay phiên, năm ngắn, năm dài = ))

@pro offer
: miệng thì cứ nhận bx tá lả mà đj để chữ kí em khác hở, lăng nhăng wa', cho vào "lãnh cung" =))

sao có net jong jong ruby thế nhĩ

Vote 1 vé :m087:
p/s: giống y chang con nhỏ bạn học chung lớp cấp 3

Hix, cô này giống người bạn cũ của tớ quá!

nhiều ng bảo giống bạn cũ thế, chắc con rơi của papa wa' ;))

@sadnyla & hoangvu...: nhiều ng nhầm với rb thật ^^ đi off lần trước cũng có mem " chị là chị rb hả?" potay :))

nhiều ng bảo giống bạn cũ thế, chắc con rơi của papa wa' ;))

@sadnyla & hoangvu...: nhiều ng nhầm với rb thật ^^ đi off lần trước cũng có mem " chị là chị rb hả?" potay :))

2 người này ruby vs Soc chắc bà kon vs nhau quá giống lằm

:(( Sao trên quả đất này lại có 1 cô gái xinh như vậy chứ :(( Ước gì em sinh trước đó 6 năm thì sẽ gắng cua chị rồi huhuhu. Đẹp quá đi thôi.

---------- Post added at 10:37 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

Úp lên cho chị đẹp gái nào!

cũng thix tóc ngắn lém. mà ng ju thjx tóc dài nên thôi cứ thay phiên, năm ngắn, năm dài = ))

@pro offer
: miệng thì cứ nhận bx tá lả mà đj để chữ kí em khác hở, lăng nhăng wa', cho vào "lãnh cung" =))

Mình thì để ý girl tóc dài, tóc ngắn ít để ý. Đa sô đàn ông thix tóc dài nhé ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week