SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
Thế này chắc phải design tool riêng cho bạn rồi :)).
Còn cái báo cáo thì bạn cài add on copy URL theo đây nhé. Sau khi copy url bạn click vào ô báo cáo và nhấn phím tạo report (mặc định là capslock). Report sẽ tự được tạo và paste luôn!

Vậu thôi làm cái báo hiệu = âm thanh là đc rồi ạ :binhsua166: Còn cái tạo báo cáo = capslock thì e biết rồi, mà hôm bữa ko biết do nằm mơ hay say xỉn gì đấy mà tự nhiên e bấm vào nút Copy All Urls thì thấy nó tự tạo báo cáo và paste thẳng vào khung luôn chứ ko cần bấm phím tắt gì cả :binhsua47:

Serial: 9174DDB9843994E15CE9383C4F022BD4889C59B7388CBA594B24121A576168E2
WMZ: Z254911079007
Thời hạn: 2 tháng

bác gia hạn giúp em nhé, thanks bác

Activate bản quyền vĩnh viễn SSJM

Với một số bro chơi seo (hoặc các trang tương tự) lâu dài khá quan tâm đến việc mua bản quyền vĩnh viễn.
Gói bản quyền vĩnh viễn chính thức được phát hành từ ngày 1/1/2013

Giá bán: 6.5$ (đã bao gồm cả phí chuyển với LR)

Lợi ích khi mua bản quyền vĩnh viễn:
- Sử dụng SSJM mãi mãi (dĩ nhiên).
- Auto Update / Suport như thường.
- Tốc độ khởi động tool nhanh (do ko phải kiểm tra hạn dùng từ server).
- ...

Với các bạn đang sử dụng bản quyền có thời hạn:
Nếu bạn muốn mua bản quyền vĩnh viễn sẽ được trừ giảm giá theo hạn dùng hiện tại của bạn.
Ví dụ: Bạn còn 90 ngày sử dụng tool (tương đương 1.2$) thì giá mua bản quyền vĩnh viễn sẽ là 6.5 - 1.2 = 5.3$.

Hình thức mua:
Thanh toán qua
LR hoặc WMZ ở trên.
1. PM fithou_lovepc để xác nhận và lấy key (nếu mình online)
2. Nếu mình ko online bạn gửi mail về [email protected] với nội dung:

Subject: Tùy bạn...
Serial: (Số serial khi bạn chạy tool phiên bản vĩnh viễn sẽ hiển thị)
Số Batch LR hoặc số WMZ mà bạn dùng giao dịch (để xác nhận giao dịch)

Link download:
PM: fithou_lovepc

Last edited by a moderator:
Chà chà, có tool vĩnh viễn thì lợi cho ae rồi :D, đang tính qua tết sắm được con máy sẽ mua tool chơi lại seo :D

đang mua gói forever của bác này, :d
P/S: đã active bản forever, mình mở hàng hi vọng bác đắt hàng, hehe

Thực ra mình cũng ko tính sẽ bán gói vĩnh viễn, vì chỉ được cái lợi trước mắt. Nhưng có khá nhiều bro pm mình về vấn đề này. Gói bản quyền vĩnh viễn phát hành chủ yếu phục vụ bro nào có nhu cầu, cảm thấy bất tiện khi phải kích hoạt, kiểm tra hạn dùng từ server lâu hoặc xác định chơi và gắn bó với seo và các trang tương tự lâu dài (Tất nhiên ai cũng có thể mua).
Cám ơn bạn ủng hộ.

Sao mình dùng tool convert list job cũ từ ver1 sang ver 2 không được. Mình win 64bit đã thay cái System.Data.Sqllite.Dll của 64 bit cho nó lun rùi. Định dạng thì không theo chuẩn của bạn.

Sao mình dùng tool convert list job cũ từ ver1 sang ver 2 không được. Mình win 64bit đã thay cái System.Data.Sqllite.Dll của 64 bit cho nó lun rùi. Định dạng thì không theo chuẩn của bạn.

Alo bạn pm mình xem sao nhé. Convert bình thường mà.
YH: fithou_lovepc

tool này có gì mờ ám ko mà thằng norton của em nó xóa ngay khi tải về thế bác thớt!!! :binhsua27:

tool này có gì mờ ám ko mà thằng norton của em nó xóa ngay khi tải về thế bác thớt!!! :binhsua27:
thế chắc thằng norton nó điên :)). anh em dùng tốt mà. Có góp ý với fithung là thêm cái check ip có rơi vào blacklist ko, ko biết j về lập trình nên nói đại, :(. hồi chìu mới bị xóa acc seo :(

thế chắc thằng norton nó điên :)). anh em dùng tốt mà. Có góp ý với fithung là thêm cái check ip có rơi vào blacklist ko, ko biết j về lập trình nên nói đại, :(. hồi chìu mới bị xóa acc seo :(

Có bị blacklist hay bị Anymous Proxy ko thì bác vào trang http://whoer.net/ mà xem, chơi Seo mà ko để ý mấy cái đó là dễ tèo lắm :binhsua28:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week