SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
Cái báo cáo mà bạn gửi cho nó là thật hay fake nó thừa biết được chứ. Hơn nữa vượt mặt google hay những loại quảng cáo khác lại càng không thể. Bạn thấy ngay mấy tool auto mà các loại quảng cáo vẫn phải click bằng tay đó. Thậm chí ngay những job yêu cầu click link cách nhau 30s thì dù bạn có mở cái đống link lưu sẵn lên mà ko đúng thời gian (30s mỗi link) chủ job cũng có thể biết và report bạn với admin. Bạn chơi kiểu này sớm muộn cũng có ngày ban ID thôi. Mình khuyên thật lòng câu nữa là ko nên.
Mình thắc mắc muốn hỏi thôi .Tks bạn :D

đã làm được rùi thanks chủ thớt nhé vừa chạy jog vừa ăn quá ngon lành :p :binhsua119:

Bác ơi tình hình e face ip báo lỗi bác kiểm tra lại nhé :binhsua153:

Bác ơi tình hình e face ip báo lỗi bác kiểm tra lại nhé :binhsua153:

Fake thì fake chứ có sao đâu nhỉ, bạn chỉ cần clear cookie ở trình duyệt như bình thường, xong lại log acc khác, lấy cái mã PHPSESS (như đã hướng dẫn) cho vào tool rồi click thôi mà.
Bạn có thể PM mình xem sao nhé: fithou_lovepc

Sao sau khi update thì avira nó báo file .exe virus nhỉ :((
Phải tắt Avira mới chạy đc tool :((((((

Sao sau khi update thì avira nó báo file .exe virus nhỉ :((
Phải tắt Avira mới chạy đc tool :((((((

Mình cũng ko rõ, nhưng mình đảm bảo là tool ko có bất cứ hành vi ác ý nào. Bạn hãy thêm ngoại lệ cho tool. Từ khi lập topic đến giờ cũng chưa xảy ra tình trạng gì liên quan đến virut, hack... từ tool.

Mình cũng ko rõ, nhưng mình đảm bảo là tool ko có bất cứ hành vi ác ý nào. Bạn hãy thêm ngoại lệ cho tool. Từ khi lập topic đến giờ cũng chưa xảy ra tình trạng gì liên quan đến virut, hack... từ tool.

hề mình biết thế mới tắt avira. chắc nhận nhầm. chả hiểu sao nữa. mỗi lần làm job lại tắt hơi bất tiện :((

hề mình biết thế mới tắt avira. chắc nhận nhầm. chả hiểu sao nữa. mỗi lần làm job lại tắt hơi bất tiện :((

Sao phải cực thế, trong avira bạn chỉ cần thêm ngoại lệ cho tool là đc, avira cứ bật, nhưng nó sẽ bỏ qua tool, có sao đâu :))

Thớt cho mình hỏi ngoài luồng 1 chút nhé,thanks,mình định lắp mạng để chiến seosprint,từ trước h dùng dcom,mọi người đang dùng mạng nào xin cho tư vấn với.thanks

Thớt cho mình hỏi ngoài luồng 1 chút nhé,thanks,mình định lắp mạng để chiến seosprint,từ trước h dùng dcom,mọi người đang dùng mạng nào xin cho tư vấn với.thanks

Lại nhắc vấn đề dcom, có một điều hi hữu rất buồn cười đó là: Tool tạo key bản quyền dựa trên các thông số về phần cứng của máy tính, mình đã gặp một số bạn bị change key liên tục và nguyên nhân chính là việc tháo / cắm dcom. Chính cái dcom làm key bị thay đổi. (Key khi cắm và khi ko cắm dcom trên máy sẽ khác nhau). Tuy nhiên cũng ko quan trọng, nếu bạn đổi qua mạng dây thì bản quyền mình vẫn bảo hành. Tuy nhiên chỉ nên dùng 1 trong 2. Chứ lúc dây lúc dcom thì mình hơi bị mệt :D
PS: Nếu bạn định lắp mạng dây thì mình nghĩ vnpt hoặc fpt là ổn.

máy em mới cài win lại, em mới mua bản quyền tool 1 tháng, bác kích hoạt lại giúp em đc ko,
580BFC0CE862913793EFFDFA095DDB639809480C5AB6778EE493E69E8AB2529C
lr dùng để kích hoạt hôm trước là u1664774

máy em mới cài win lại, em mới mua bản quyền tool 1 tháng, bác kích hoạt lại giúp em đc ko,
580BFC0CE862913793EFFDFA095DDB639809480C5AB6778EE493E69E8AB2529C
lr dùng để kích hoạt hôm trước là u1664774

Bạn còn 27 ngày, đây là serial của tool hay key bạn copy trong file config.

C36D036B12538361736F10B63C7FE4B5D09C2599E9BDD3318CD6E804E3D1AF03
loai key...trail

kich hoat gium minh cai nha....LR bị khóa 24h nên mai mình mới mua đc....tks bạn trước

Cập nhật ngày 26/02/2013
Tính năng ghép list job
=> Ở các phiên bản trước bạn chỉ có thể ghép toàn bộ job từ list 1 -> list2. Bản cập nhật này cho phép bạn lựa chọn job từ list nguồn -> sang list đích.
- Bấm giữ Ctrl để chọn nhiều job.
- Khi click vào job bên list nguồn sẽ có phần hiển thị phần mô tả job ngay phía dưới list
- Bấm nút > để ghép các job đã chọn
- Bấm nút >> để ghép toàn bộ job từ list nguồn -> list đích

Last edited by a moderator:
lỗi ko lưu dc nữa,có gần 100 job,thớt ơi sửa hộ mình với, 100 job thì chết đói

- - - Updated - - -

Cập nhật ngày 26/02/2013
Tính năng ghép list job
=> Ở các phiên bản trước bạn chỉ có thể ghép toàn bộ job từ list 1 -> list2. Bản cập nhật này cho phép bạn lựa chọn job từ list nguồn -> sang list đích.
- Bấm giữ Ctrl để chọn nhiều job.
- Khi click vào job bên list nguồn sẽ có phần hiển thị phần mô tả job ngay phía dưới list
- Bấm nút > để ghép các job đã chọn
- Bấm nút >> để ghép toàn bộ job từ list nguồn -> list đích

các job nó có trùng nhau dc ko?hay tự loại job đã tồn tại ở list #

lỗi ko lưu dc nữa,có gần 100 job,thớt ơi sửa hộ mình với, 100 job thì chết đói

- - - Updated - - -

các job nó có trùng nhau dc ko?hay tự loại job đã tồn tại ở list #

Bạn chụp ảnh cụ thể lỗi cho mình nhé. Yahoo làm sao ấy, mình trả lời bạn mà cứ như ko đc ấy.
Khi bạn ghép list thì job trùng sẽ tự bị loại. Đảm bảo trong một list ko có job nào trùng nhau đâu bạn.

Bạn chụp ảnh cụ thể lỗi cho mình nhé. Yahoo làm sao ấy, mình trả lời bạn mà cứ như ko đc ấy.
Khi bạn ghép list thì job trùng sẽ tự bị loại. Đảm bảo trong một list ko có job nào trùng nhau đâu bạn.

Yahoo dạo này làm sao ấy, mình cũng bị thế, nói với người khác mà người ta ko nghe thấy, cứ như trên giời vậy. Dùng skype tốt hơn yahoo nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week