SSJM ver 2 - Tăng tốc độ chơi SeoSprint và các trang tương tự!

Bạn nghĩ sao nếu ra gói bản quyền vĩnh viễn tool SSJM, nếu có thì bạn muốn sử

• Total voters
    18
  • Poll closed .
Reactions
357
MR
0.000
Cái thông báo nó vẫn tự tắt mà anh. Có điều là nếu anh rê chuột qua nó sẽ ko mờ đi. Anh có thể kéo và đặt thông báo ở bất cứ vị trí nào (giữa màn hình, góc trên, dưới, trái, phải... ). Anh click chuột ra chỗ khác là nó lại tự biết "lặn" đi mà :)).

List job online thực chất em dự định thêm vào tool 1 nút kiểu như "Thêm job lên list online". Ai có lòng thì thêm 1 2 job, ko thì thôi, mỗi người share ít chắc cũng kha khá job cho newbie làm. Nhưng cũng mới chỉ trên dự tính là vậy.
Bây giờ topic tuyển ref cũng ít. Nếu có thể mong anh tuyển ref lại!

Sao thấy từ khi mình bỏ tuyển thì có nhiều topic tuyển mọc lên lắm mà, nhưng không biết thế nào :))

Riêng anh thì từ khi làm 1 mình kiếm khá hơn hẳn, nếu có tuyển lại chắc phải 1 thời gian nữa mà cũng phải thay đổi cách chứ cứ như trước thì chỉ có mình bị thiệt

gachoipl

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Sao thấy từ khi mình bỏ tuyển thì có nhiều topic tuyển mọc lên lắm mà, nhưng không biết thế nào :))

Riêng anh thì từ khi làm 1 mình kiếm khá hơn hẳn, nếu có tuyển lại chắc phải 1 thời gian nữa mà cũng phải thay đổi cách chứ cứ như trước thì chỉ có mình bị thiệt
Cái hay của job mình tự tìm rồi làm là ít bị hết tiền list job mình dùng có 3 acc mà làm cả ngày ko hết

lehai198x

Banned
Reactions
133
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Mình có ý kiến thế này
-Mình rất hay quên thay đổi Ip trên tool nên khi mình làm Ip mới nó vẫn giữ IP cũ trên tool,thành ra không để ý là báo cáo nhầm ip nên bạn có thể thêm chức năng thay đổi ip trên tool tự động khi Ip thay đổi không?
-Bạn có thể thêm chứ năng copy job từ list này sang list khác được không,không cứ mỗi lần muốn chuyển job từ list này sang list kia thủ công cũng lâu

Cái hay của job mình tự tìm rồi làm là ít bị hết tiền list job mình dùng có 3 acc mà làm cả ngày ko hết

Có lẽ newbie cũng nên học cách tự tìm và tạo list job cho mình :))

- - - Updated - - -

Mình có ý kiến thế này
-Mình rất hay quên thay đổi Ip trên tool nên khi mình làm Ip mới nó vẫn giữ IP cũ trên tool,thành ra không để ý là báo cáo nhầm ip nên bạn có thể thêm chức năng thay đổi ip trên tool tự động khi Ip thay đổi không?
-Bạn có thể thêm chứ năng copy job từ list này sang list khác được không,không cứ mỗi lần muốn chuyển job từ list này sang list kia thủ công cũng lâu

- Cái IP thì mình nghĩ bạn nên chú ý một chút mỗi khi đổi IP thì bấm nút Refresh lại IP (chứ tool ko biết đc bạn đổi IP lúc nào)
- Copy list job hoàn toàn đc. Bạn xem thêm video hướng dẫn tại #1. nhé! Thậm chí là copy nhiều list job vào 1 list duy nhất cũng ok.

Có lẽ newbie cũng nên học cách tự tìm và tạo list job cho mình :))

- - - Updated - - -

- Cái IP thì mình nghĩ bạn nên chú ý một chút mỗi khi đổi IP thì bấm nút Refresh lại IP (chứ tool ko biết đc bạn đổi IP lúc nào)
- Copy list job hoàn toàn đc. Bạn xem thêm video hướng dẫn tại #1. nhé! Thậm chí là copy nhiều list job vào 1 list duy nhất cũng ok.

Không ,ý mình là chỉ copy 1 job thôi chứ không phải cả list @@

Không ,ý mình là chỉ copy 1 job thôi chứ không phải cả list @@

oh oh, ok mình sẽ cố gắng update chức năng này, cám ơn bạn

- - - Updated - - -

Hiện tại tool khá hoàn hảo rồi bao giờ nó auto tự làm job nữa thì ok hơn :binhsua53:

Có làm được Auto chắc mình cũng ko bán đâu, SEO nó sập mất :))

cho mình hỏi:sao mình kéo kiểm tra links ads click nó toàn báo chưa kích mặc dù mình kiểm tra nhiều lần.?

Bạn check lại giùm mình xem, mình thấy vẫn ổn mà, trong trường hợp kéo thả ko chính xác bạn hãy quét chọn link ads (dòng link nhỏ bên dưới) sau đó nhấn phím D

mình cũng thử rùi,mình quét rùi bấm D nhưng bấm mấy lần cũng báo là chưa click.mình đang dùng ver 1:)

Ôi, ver 1 ko có chức năng kéo thả bạn nhé, cái check ads của ver 1 cũng hoạt động không được ổn định, mình cũng đã dừng suport ver 1. Hãy chuyển qua ver 2 bạn nhé. (Ver 1 phím check mặc định là C. Và trong menu Options bạn phải tick Auto Copy Link Ads mới đc)

Reactions
33
MR
0.002
Chat with me via Skype
mình có chút ý kiến là: nếu bỏ thêm check Ip vào trong Simple View thì sao nhỉ? Tiện cho mấy bạn check ip mà khỏi cần thoát Simple View. Hi, chỉ góp ý đôi chút thôi còn tool thì hoàn hảo rồi :D

mình có chút ý kiến là: nếu bỏ thêm check Ip vào trong Simple View thì sao nhỉ? Tiện cho mấy bạn check ip mà khỏi cần thoát Simple View. Hi, chỉ góp ý đôi chút thôi còn tool thì hoàn hảo rồi :D

Việc check IP ko thường xuyên như làm job, hơn nữa để chuyển giữa Simple View và chế độ thường chỉ cần bấm F2 là đc bạn ạ.
Bạn thử mở tool lên: Bấm F2 liên tục xem :D. Mình thấy cũng nhanh mà, ko đến nỗi phiền phức lắm :>
Thực tế thì cả 2 khung chính và Simple View luôn tồn tại và tương tác với nhau. Chỉ là cái này ẩn cái kia hiện thôi.

Last edited by a moderator:

rainnyday92

Junior
Reactions
147
MR
0.000
Việc check IP ko thường xuyên như làm job, hơn nữa để chuyển giữa Simple View và chế độ thường chỉ cần bấm F2 là đc bạn ạ.
Bạn thử mở tool lên: Bấm F2 liên tục xem :D. Mình thấy cũng nhanh mà, ko đến nỗi phiền phức lắm :>
Thực tế thì cả 2 khung chính và Simple View luôn tồn tại và tương tác với nhau. Chỉ là cái này ẩn cái kia hiện thôi.

E mới mua tool cách đây 2 ngày, vậy có đc khuyến mãi +5ngày ko ạ :binhsua50:

lekhang0409

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
vào tool thấy có phiên bản mới câp nhật thì nó hiên "the system cannot find the file specified". uầy mua sau đc nhìu ưu đãi thía +5 ngày trên tháng mình nỡ mua 5 tháng từ trc rùi quả này big event mua 1 tháng tặng 1 tháng thì nữa thì chêt tiếc :binhsua51:

- - - Updated - - -

vào tool thấy có phiên bản mới câp nhật thì nó hiên "the system cannot find the file specified". uầy mua sau đc nhìu ưu đãi thía +5 ngày trên tháng mình nỡ mua 5 tháng từ trc rùi quả này big event mua 1 tháng tặng 1 tháng thì nữa thì chêt tiếc :binhsua51:

-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,921
176,400
Latest member
tunght1306

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week