Status của bạn hôm nay là gi?

Happy birthday Byn em!

Sao ai cũng chán thế. Mình hôm nay đi công tác về, cũng oải, nhưng nghĩ tới kiếm tiền thì 0 chán được!

lao động hăng say, tình yêu sẽ đến :X

Lần đầu tiên tôi biết hi vọng vào một thứ gì đó , sẳng sàng vứt bỏ tất cả vì 1 thứ mà mình chưa bao giờ dc thấy hoặc chạm vào dc ,đã có lúc ngỡ rằng đã thuộc về mình , nhưng đó chỉ là sai lầm , cái không thuộc về mình cho dù có chiếm đoạt nhưng cuối cùng củng sẽ ra đi............

Tớ thì có ý kiến như thế này, nói ra cho mọi người biết là tớ không thích mấy người nói nói chuyện dài dòng, cũng không hẳn là tớ thích mấy người nói ngắn, mà nói vừa vừa thì có lẽ tớ cũng không thích, nói túm lại là là tớ nói, tớ nói là tớ cũng hổng biết mình đang nói gì.

Tớ thì có ý kiến như thế này, nói ra cho mọi người biết là tớ không thích mấy người nói nói chuyện dài dòng, cũng không hẳn là tớ thích mấy người nói ngắn, mà nói vừa vừa thì có lẽ tớ cũng không thích, nói túm lại là là tớ nói, tớ nói là tớ cũng hổng biết mình đang nói gì.
rốt cuộc là thích những người im lặng, thầm kín hả :))
ôi buổi chiều chán thía !!!

V : Nhan sắc có hạn ... thủ đoạn vô biên :m179:
C : Tài năng có hạn ... khốn nạn vô cùng :m179:

chán chán chán....toàn scam và scam
PTC chắc mình nghỉ chơi với bạn luôn quá...bạn chơi ăn gian mình.giận bạn...hận bạn...ghét bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom