Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Cơ hội kiếm 500k trong vòng 2 phút đã qua. Mình đã lượm nó rồi

Cơ hội kiếm 500k trong vòng 2 phút đã qua. Mình đã lượm nó rồi
em đọc mà chả hiểu gì .. kieur này vẫn đói nhăn răng:oops:

Mệt quá giờ mà còn lằng nhằng thì ăn được cái gì nữa. Bật mí chừng đó, ai đang có btce và muốn ăn thì tự nhiên biết cách. Giờ mà còn lằng nhằng như vậy nữa thì còn gì nữa. Làm ăn chứ có phải chơi đâu mà phô tùm lum.
Coi như bạn mất cơ hội rồi.
Ai chả muốn ăn bác, nhưng newbie như chúng em không biết thì mới hỏi thôi. Pro như bác giúp được thì em cảm ơn.

Cơ hội chỉ đến cho 1 hoặc vài người thôi. Mình loan tin, ai có đủ điều kiện muốn ăn thì tự nhiên biết cách liên lạc hỏi cách.

Cơ hội, thông tin là tiền bạc không thể phung phí ra giữa bàn dân thiên hạ được. Người ko quan tâm chẳng thấy có giá trị gì, người đang ko thỏa mãn điều kiện trên thì cũng chẳng thấy có giá trị gì. Thì lời mách nước của mình hóa ra vô giá trị.
Cơ hội đến thì phải tranh cướp lấy. Ở đó mà hỏi rồi đợi mình trả lời thì còn gì mà ăn nữa. Chưa kể tut mà bật ra 1 phát thì nó sẽ nát trong vòng vài phút.

Đạo lý đơn giản thế mà không hiểu à.

Có bạn tự hỏi tại sao mình biết mà sao ko làm mà ăn đi. Đơn giản là tại mình cũng không đủ điều kiện, bao nhiêu bitcoin của mình nằm ở sàn khác rồi. Mình ko có usd ở sàn BTC-e lúc đang cần đến. Mình mà chuyển btc về btce thì cơ hội cũng đã đi qua mất tiêu rồi, do đó mình nhường lại cơ hội đó cho người khác nếu người đó biết điều và biết nắm bắt.

Đã qua 1 cơ hội tốt rồi. Vậy là xong, lỗi thuộc về các bạn, chỉ có 1 bác kiếm được nhưng ko nhiều vì tiền họ có sẵn ko nhiều. Như vậy cũng vui rồi.

Mấy bác để ý là thông tin bất chợt này nó chỉ đúng và chính xác trong 1 thời gian ngắn thôi nhé và nó chỉ xảy ra ở trên 1 nơi nào đó (sàn) thôi. Bởi vậy cơ hội nó đến đối với người này mà ko đến với nguwoif khác. Bạn nào kịp đọc, thỏa mãn điều kiện và làm theo thì kiếm được còn ko thì ko có vấn đề gì biến chuyển cả.

Hồi nãy ko up lên theo % mà hồi nãy robot bị rách margin nên bạn mua được giá thấp, thấp thấp nhất, với giá đó lúc nào bạn bán cũng lời cả. Chưa kể có 3 cặp tiền giao dịch bị lệch nhịp nên tạo ra lời cao. Bỏ ra 500 btc-e code hồi nãy kiếm được hơn 50$ hồi nãy đó mà.

Mấy bác để ý là thông tin bất chợt này nó chỉ đúng và chính xác trong 1 thời gian ngắn thôi nhé và nó chỉ xảy ra ở trên 1 nơi nào đó (sàn) thôi. Bởi vậy cơ hội nó đến đối với người này mà ko đến với nguwoif khác. Bạn nào kịp đọc, thỏa mãn điều kiện và làm theo thì kiếm được còn ko thì ko có vấn đề gì biến chuyển cả.

Hồi nãy ko up lên theo % mà hồi nãy robot bị rách margin nên bạn mua được giá thấp, thấp thấp nhất, với giá đó lúc nào bạn bán cũng lời cả. Chưa kể có 3 cặp tiền giao dịch bị lệch nhịp nên tạo ra lời cao. Bỏ ra 500 btc-e code hồi nãy kiếm được hơn 50$ hồi nãy đó mà.
Mình vừa đi về, thì đọc được tin, vậy là đã qua thêm 1 cơ hôi nữa.........hzai

Ai có bitcoin bên sàn Just thì bán lấy USD giá 515 kìa, lát nữa nó xuống 495 giờ.

bác này hack str em hôm qua nè , ^.^ ác thật
chắc trước em ăn ở ác nên giờ đền bù lại ^.^

bác này hack str em hôm qua nè , ^.^ ác thật
chắc trước em ăn ở ác nên giờ đền bù lại ^.^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member