Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
cho em hỏi khi sent invite mail, thì mình phải vào mail đó check hay là nó bonus thẳng vào acc đc đk bằng mail mình sent thế mấy bác

Invite nó giống như invite mấy bác làm app android đó mà. Thay vì invite chung chung lên facebook, google+ không cụ thể ai cả (cái đó còn gọi là share) còn đây là invite cụ thể 1 ai đó mà bạn biết (mình invite chính mình chứ còn ai vào đây nữa, dại mà invite thằng khác à) chính là email cụ thể đó chứ có gì đâu.

Bác nào hồi chiều cắm LXC thì giờ xúc 10-20% rồi nhé. Yên tâm đi ngủ mai có tiền uống cafe nhé. Đừng tham mà chiến tiếp nhé, chừng đó là đủ rồi, đợi cơ hội khác rồi chơi tiếp.

Invite nó giống như invite mấy bác làm app android đó mà. Thay vì invite chung chung lên facebook, google+ không cụ thể ai cả (cái đó còn gọi là share) còn đây là invite cụ thể 1 ai đó mà bạn biết (mình invite chính mình chứ còn ai vào đây nữa, dại mà invite thằng khác à) chính là email cụ thể đó chứ có gì đâu.

Bác nào hồi chiều cắm LXC thì giờ xúc 10-20% rồi nhé. Yên tâm đi ngủ mai có tiền uống cafe nhé. Đừng tham mà chiến tiếp nhé, chừng đó là đủ rồi, đợi cơ hội khác rồi chơi tiếp.
cho mk hỏi Str giá có biến động nhiêu nữa không

Sàn có hỗ trợ MT4 theo mình biết hiện tại chỉ có BTC-e.com thôi. Còn lại đa số đều có tool autotrade hết đó bạn. Ko có autotrade (robot thì làm sao pump được)
Vấn đề là nó ko tích hợp vào site hay nói cách khác là site nó ko làm ra tool mà do 1 nhóm người khác làm ra. Người ta bán nhiều lắm bạn.
Mình mê mấy cái autotrade đó lắm, tỷ lệ lãi cao, nhất là những coin mà mình biết nhiều về nó. Mình thử nghiên cứu nó mà vẫn chưa nắm hết sự ảo diệu của nó. Có 1 lần mình down tool tào lao, kết quả dính 1 camera vào trong máy. 7 giờ sáng ngủ dậy thấy tanh bành cái máy tính (đương nhiên đi tong luôn 2 mấy chai tiền đầu cơ của mình)
Cám ơn bạn mình đã làm cài dc MT4 trên BTC-E rồi.

Last edited:
Dân mà chơi BTC-e là dân giàu đây. Cẩn thận cái vụ margin 30 % của nó nhé bác.

Em vô sản bác ơi,thấy tiền tệ hay nên tìm hiểu đầu tư ít để có tiền uống cafe thôi :p.

Um. bác vận dụng tốt tool thì dễ kiếm lời lắm. Mình mò mãi mà chưa điều khiển được nó.

Rạng sáng thứ 4 vào lúc 3h sáng lại có pump tiếp nhé. Bigpump

Happy trading

Hi vọng là vậy, nhưng mình dốt ở chỗ kể cả nó có 1 cuộc bơm STR, thì cũng ko biết bán nhanh chóng ra BTC kiểu gì, ví trên BX ko có, ko biết làm như nào, toàn phải sống nhờ dân buôn VN hức hức
thực ra thi
thì nó random mà bá, biết thế nào đc
intives dau bác .nó hiển thị vậy thôi ddienf mail vào click chả có hiện tượng gì đâu

mình hỏi ngu tí, thường thường thì sàn nào vậy bác :(
Bittrex.com bác ạ

Anh em MMO to the moon.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member