Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Qua trap rồi các bác nhé. Canh mà xả từ từ nhé.

bác nào mua rồi thì treo giá 35xx tới 45xx rồi đi ngủ.

Giờ mới bắt đầu pump nhé, hồi nãy không phải. Hồi nãy giá tự nhiên vọt lên cao là do các bác đạp nhau mà mua nên nó tự nhiên tăng thôi. Nói chính xác hơn là các bác tự scam lẫn nhau.

Đây là cuộc pump dài, có thể có tới 3 cột sóng tức là có 2 cột đáy. Giá sẽ được pump từ từ theo cách tự nhiên nhất và nó lên thôi. Khi nó lên được mức nào đó có lãi cỡ 50% hay 100% rồi thì có thể xả đi đợi trap mới rồi mua vào

Giờ mới bắt đầu pump nhé, hồi nãy không phải. Hồi nãy giá tự nhiên vọt lên cao là do các bác đạp nhau mà mua nên nó tự nhiên tăng thôi. Nói chính xác hơn là các bác tự scam lẫn nhau.

Đây là cuộc pump dài, có thể có tới 3 cột sóng tức là có 2 cột đáy. Giá sẽ được pump từ từ theo cách tự nhiên nhất và nó lên thôi. Khi nó lên được mức nào đó có lãi cỡ 50% hay 100% rồi thì có thể xả đi đợi trap mới rồi mua vào
chả cho e theo :mad:

[04:40] <@Mr_Net_> hold it at 2k!
[04:40] <@Mr_Net_> let it consolidate there
[04:40] <bokbefok> i'm hodling
[04:40] <@Mr_Net_> then we aim for 3k

theo bác liệu có lên 6000 không,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week