Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Pump đợt này theo tin. Mr Net nó có niềm tin mãnh liệt là xst sẽ ra mắt cái chức năng gì trên mobile ấy ( k nhớ rõ ) + nó rất tin tưởng dev của xst. Dự tính của hắn là nội trong tuần này sẽ có liên tiếp đợt giá lên. Kịch kim dự đoán là 6k thì phải. Pump này k ăn nhanh scam như crypto nên mình tin tưởng hơn.
Đó đó bởi vậy hãy calm down.

LXC đã tuyên bố kết thúc cuộc pump vào tối nay (giờ của nó) tức là trưa nay của mình rồi nhé. Mấy bác có ôm thì xả đi, còn không thì ôm 1 tuần sau xả.

Ai kiếm bitcoin free cho em hỏi trang này btcfreegame.com có scam không vậy? Sao roll 1 lần mà đc 0.1 BTCquá????

Đã xong phần tư vấn chơi LXC hôm qua rồi nhé. Mặc dù mình khuyên chơi ít ko nên tấp nhiều và chơi theo chiến thuật cuốn chiếu bọc hậu nên ko lời nhiều. Nhưng đã hoàn thành ở 3 mức giá. Giá đã về với mức giá mong muốn rồi nhé. 62xx là mức giá cuối cùng.

Chúc mừng 5-6 bác gì đó có bác mua được giá 51xx có bác vội vàng mua giá 58xx.

Giờ thì đứng ngoài nhìn thôi nhé, nó hết pump rồi. hãy chờ thêm tin tốt rồi nhảy vào tiếp. Giá nó còn lên nữa, lên tới đâu thì đợi tin tốt đã rồi chơi, đừng chơi liều nhé.

Giờ về ăn cơm trưa đã.

À còn XST thì các bạn đừng vội vàng mà hỏng việc. Nó đang fake wall, đừng manh động. Nếu bác nào đang còn online với nó thì hãy hủy lệnh bán ở giá quanh mốc 3xxx đi còn ko trực chiến thì để vậy cũng được.
Hủy lệnh bán giúp cho việc fake wall tốt hơn, giúp giá nhanh lên hơn.

Vậy nhé.

Cái đệt. vừa mới nói xong thì có chú nào manh động. Bán quách với giá 18xx, chán vãi.

À còn XST thì các bạn đừng vội vàng mà hỏng việc. Nó đang fake wall, đừng manh động. Nếu bác nào đang còn online với nó thì hãy hủy lệnh bán ở giá quanh mốc 3xxx đi còn ko trực chiến thì để vậy cũng được.
Hủy lệnh bán giúp cho việc fake wall tốt hơn, giúp giá nhanh lên hơn.

Vậy nhé.
bác dự cho em quả này có xst lên nổi 3k ko,chứ như tn thì lỗ sập mặt rồi@@

mốc 3k chỉ có 16 btc mà sao xoắn vãi@@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,685
Latest member